2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಿಂಚುವ ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಹಂಟ್ಸ್ ಪ್ರಚಾರ ತಂಡದ ಆಟಗಾರರು

  • Whatsapp
ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್, ಆಂಟೋನಿ ರಾಬಿನ್ಸನ್

ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಹಲವಾರು ಆಟಗಾರರನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.ಇಟಾಲಿಯನ್ ದೈತ್ಯ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಮಿಂಚಿದ್ದ ಫುಲ್‌ಹಾಮ್ ಆಟಗಾರನ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿದೆ.

Read More

ಕ್ರೇಜಿ ಬಾಲ್ – ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಅವರು ಕತಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಆಟವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ ಫುಲ್‌ಹಾಮ್‌ನ ಎಡ-ಹಿಂಭಾಗದ ಆಂಟೋನಿ ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಕರೆತರಲು 20 ಮಿಲಿಯನ್ ಪೌಂಡ್‌ಗಳ ವರ್ಗಾವಣೆ ನಿಧಿಯನ್ನು ಅಥವಾ Rp. 379 ಶತಕೋಟಿಗೆ ಸಮಾನವಾದ ಹಣವನ್ನು ಸುರಿಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿದೆ.

ಪ್ರಸ್ತುತ, ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಹೊಸ ಪೂರ್ಣ-ಹಿಂತಿರುಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಜನವರಿ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಪ್ರಾರಂಭದ ಮೊದಲು ಯುದ್ಧವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಿದೆ. ಮುಂಬರುವ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ಮುನ್ನ ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಅವರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಇಂಟರ್‌ನ ಹತ್ತಿರದ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ AC ಮಿಲನ್‌ಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು. ಆದರೆ ಅವರ ವೈದ್ಯಕೀಯ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಂಡುಬಂದಿದ್ದು, ನಂತರ ಅದು ನಕಲಿ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.

ಮತ್ತು, ಅಂದಿನಿಂದ ಮಿಲನ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವಾಗ, ಇಂಟರ್ ಕೋಚ್ ಸಿಮೋನ್ ಇಂಜಘಿ ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ದೃಷ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಆ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ತಂಡವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಈಗಾಗಲೇ ಡಿಮಾರ್ಕೊ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ರಾಬಿನ್ಸನ್‌ನಿಂದ ಇಂಟರ್ ಲೈಕ್ ಆಗಿದೆ

ಪ್ರಸ್ತುತ, ನೆರಾಝುರ್ರಿಯು ಫೆಡೆರಿಕೊ ಡಿಮಾರ್ಕೊ ಅವರನ್ನು ತಮ್ಮ ಮುಖ್ಯ ಎಡಪಂಥೀಯವಾಗಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಎವರ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ರಾಬಿನ್ಸನ್, ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಇಂಟರ್ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಒಬ್ಬ ವೇಗದ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡುವ ಅವನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ಆಟಗಳನ್ನು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಅವನ ವೇಗವು ಅವನನ್ನು ಆಕರ್ಷಕ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಫುಲ್‌ಹ್ಯಾಮ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಒಂಬತ್ತನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯುವವರೆಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ರಾಬಿನ್ಸನ್ ವಿಶ್ವ ಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಯುಎಸ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಫಲ್ಹಾಮ್ ರಾಬಿನ್ಸನ್‌ಗೆ ಈ ಬೆಲೆಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ

ಈಗ, ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಇಟಲಿಗೆ ಹಾರಲು ಮುಕ್ತರಾಗಿದ್ದಾರೆ – ಈಗ ಇಂಟರ್ ಅವರನ್ನು ಗೈಸೆಪ್ಪೆ ಮೀಝಾಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ.

Fulham ಸುಮಾರು 15 ಮಿಲಿಯನ್ ಪೌಂಡ್‌ಗಳ ಹಣವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತದೆ – ಅಥವಾ ಸುಮಾರು IDR 285 ಶತಕೋಟಿಯಿಂದ IDR 379 ಶತಕೋಟಿ ಈ ನಕ್ಷತ್ರಕ್ಕಾಗಿ. ಅವರು ಹಿಂದೆ ವಿಗಾನ್ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್‌ನಿಂದ ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಕರೆತಂದರು ಮತ್ತು ಈಗ ಫಲ್ಹಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ರಾಬಿನ್ಸನ್‌ನ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿ ಮತ್ತು ತೋಳಗಳು ಸಹ ರಾಬಿನ್ಸನ್‌ನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ ಆಟವಾಡುತ್ತಿವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎರಡು ಕ್ಲಬ್‌ಗಳು ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಬೆಂಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಯಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಫಲ್ಹಾಮ್ ಕೇಳುವ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಇಷ್ಟವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಹೀಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಸನ್‌ಸ್ಪೋರ್ಟ್.

ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಎವರ್ಟನ್ ಅನ್ನು ವೇಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು

ರಾಬಿನ್ಸನ್ 2015 ರಲ್ಲಿ ಎವರ್ಟನ್ ಅಕಾಡೆಮಿಯ ಪದವೀಧರರಾಗಿದ್ದರು. ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಅವರು ಹಿರಿಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ನಂತರ, ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಬದಲಿಗೆ ಎರಡು ವಿಭಿನ್ನ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೊರಹಾಕಲಾಯಿತು.

ಅವರು ಬೋಲ್ಟನ್ ಮತ್ತು ವಿಗಾನ್‌ಗೆ ಎರವಲು ಪಡೆದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಎರಡೂ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಕೊನೆಯವರೆಗೂ, ವಿಗಾನ್‌ನ ಸ್ಥಿತಿಯು 2019 ರಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು 2020 ರವರೆಗೆ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಡಿದರು.

ಈಗಾಗಲೇ U18 US ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ರಾಬಿನ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಅಂತಿಮವಾಗಿ 2020 ರಲ್ಲಿ ಫಲ್ಹಾಮ್ ಖರೀದಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪ್ರಚಾರ ತಂಡವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ, U23 ಯುಎಸ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ರಾಬಿನ್ಸನ್, ಕತಾರ್‌ನಲ್ಲಿ 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯ ಅಮೇರಿಕನ್ ತಂಡಕ್ಕಾಗಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸೀರಿ ಎ ಮಾನ್ಯತೆಗಳು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ