ಸಹೋದರಿ ಶಾಹೀನ್ ಭಟ್ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ಶುಭ ಹಾರೈಸಲು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ತನ್ನ ಸಹೋದರಿ ಶಾಹೀನ್ ಭಟ್ ಜೊತೆ ಉತ್ತಮ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಶಾಹೀನ್ ಮೇಲಿನ ತನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ನಟಿ ಎಂದಿಗೂ ಹಿಂಜರಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಆಲಿಯಾ ಮತ್ತು ಶಾಹೀನ್ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪರಸ್ಪರರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರೀತಿ-ತುಂಬಿದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಅವರ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರ ಬಂಧ ಮತ್ತು ಅವರು ಪರಸ್ಪರ ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಗೌರವದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತವೆ. ಇಂದು ಶಾಹೀನ್ ಭಟ್ ತಮ್ಮ 34ನೇ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಚರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ, ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಸುಂದರವಾದ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅರ್ಪಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ವಿಶೇಷಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಮದುವೆಯ ಎರಡು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಆಲಿಯಾ ಶಾಹೀನ್ ಜೊತೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಹೋದರಿಗಾಗಿ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಶಾಹೀನ್ ಭಟ್ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಪೋಸ್ಟ್

ಶಾಹೀನ್ ಭಟ್ ಜೊತೆಗಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು. ಮೊದಲ ಚಿತ್ರವು ಆಲಿಯಾಳ ಮದುವೆಯದ್ದು, ಮತ್ತು ಇದು ಸಹೋದರಿಯರು ಕೈಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಮುದ್ದಾದ ಪೋಸ್ ನೀಡುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಆಲಿಯಾ ಅವರು ದಂತದ ಸಬ್ಯಸಾಚಿ ಕಸೂತಿ ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ಶಾಹೀನ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಕಸೂತಿಯೊಂದಿಗೆ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಮುದ್ದಾದ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ನಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆಲಿಯಾ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರವು ಅವರ ಮೆಹಂದಿ ಸಮಾರಂಭದಿಂದ ಬಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಲೆಹೆಂಗಾದಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಶಾಹೀನ್ ಈ ಸಂದರ್ಭಕ್ಕಾಗಿ ಹಸಿರು ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಅಲಂಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು. ಆಲಿಯಾ ಶಾಹೀನ್‌ನನ್ನು ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.

ಎರಡು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಆಲಿಯಾ, ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಹೀನ್ ಮೇಲಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಎಂದಿಗೂ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು .. ನನ್ನ ಸ್ವೀಟಿ .. ನನ್ನ ಚಿಕ್ಕ ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಸ್ಮಿಗ್ಲ್ ಪಾಪ್ ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ಎಷ್ಟು ಮುದ್ದಾದ ಮತ್ತು ಸಿಹಿ ಧ್ವನಿಯ ಪದಗಳು ಎಂದಿಗೂ ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಸರಿ ಒಂದು ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಶಾಹೀನ್ ಭಟ್ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾರೆ

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ತಕ್ಷಣ, ಶಾಹೀನ್‌ಗೆ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಹರಿದು ಬರಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದವು. ನೀತು ಕಪೂರ್ “ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಷಾಜಿ” ಎಂದು ಬರೆದರೆ, ಜೋಯಾ ಅಖ್ತರ್ “ಹ್ಯಾಪಿ ಬಿ ಶಾಹೀನ್” ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮನೀಶ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಕೂಡ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೃದಯದ ಎಮೋಜಿಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಶಾಹೀನ್ ಭಟ್ ಅವರ ಬಂಧ

ನ್ಯೂಸ್ 18 ಗೆ ನೀಡಿದ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಶಾಹೀನ್ ಅವರು ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಅವರು ಪ್ರತಿದಿನ ಪರಸ್ಪರ ವೀಡಿಯೊ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ನಟಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವರು ವಾರಕ್ಕೆ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದೆರಡು ಬಾರಿ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ನಾವು ಫೇಸ್‌ಟೈಮ್ ಮೂಲಕ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತೇವೆ. ಒಂದು ಕ್ಷಣ ಲಭ್ಯವಿದ್ದಾಗ, ನಾವು ಊಟ ಅಥವಾ ರಾತ್ರಿಯ ಊಟವನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ, ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಸ್ಟಾರ್ ಮಕ್ಕಳ ಹೆಸರುಗಳ ಅರ್ಥಗಳು: ಆಲಿಯಾ ಭಟ್-ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಮಗಳು ರಾಹಾ ಅವರಿಗೆ ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಮಗ ವಾಯು ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ