ವೇಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ, ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಬಹುಮಾನವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ!

  • Whatsapp
ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ

ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಯುರೋಸ್‌ನಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯನ್ನು ಮರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. 2022ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸುವ ಭರವಸೆ ಇದೆ.

Read More

ಕ್ರೇಜಿ ಬಾಲ್ – ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು 16 ರ ಸುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಲಯನ್ಸ್‌ಗೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ನೀಡಬಹುದು ಎಂದು ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಆಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗಾಗಿ B ಗುಂಪಿನ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಬುಧವಾರ (30/11) ಬೆಳಿಗ್ಗೆ WIB ನಲ್ಲಿ ವೇಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಎರಡು ತಂಡಗಳ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಅಹ್ಮದ್ ಬಿನ್ ಅಲಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು, ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ರಾಬ್ ಪೇಜ್ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಲಯನ್ಸ್ ರೆಫರಿಯಿಂದ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕೆಂದು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಬಯಸಿದ್ದರು.

ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿನ ವೈಫಲ್ಯವನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ

ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್ಫೋರ್ಡ್ ಅವರು ಇನ್ನೂ ಮರೆಯಲು ಕಷ್ಟಕರವಾದ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು, ಇಟಲಿ ವಿರುದ್ಧದ ಯುರೋ 2020 ಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಟೇಕರ್ ಆಗಿ ತಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ವಿಫಲರಾದ ಮೂವರು ಆಟಗಾರರ ದಾಳಿಕೋರರಲ್ಲಿ ಅವರು ಒಬ್ಬರು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಕಡಿಮೆ ಕಿಕ್ ಹೊಡೆದರೂ ಗೋಲು ಹೊಡೆದು ಮೈದಾನದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದರು.

ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಜನಾಂಗೀಯ ದಾಳಿಗೆ ಬಲಿಯಾದರು. ಅವರು ಈಗ ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇರಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗೋಲು ಗಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಆಟಗಾರರು ಸ್ಥಳದಿಂದ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಅವರು ಪೆನಾಲ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರನಾಗಿ, ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಕಿಕ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದೆಂದು ಅವರು ಆಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಬ್ರಿಟೀಷ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವನ್ನು ಆಲ್ ಔಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿ

ಈ ಹಿಂದೆ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿ ಗುಂಪಿನಿಂದ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊರಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ, ಗರೆಥ್ ಸೌತ್‌ಗೇಟ್ ಅವರ ತಂಡವನ್ನು ಸಂಕೀರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಸಾಕರ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಅವರು ಗೆದ್ದ ಡ್ರಾ ಇದು.

ಹೀಗಾಗಿ, ಪ್ರಸ್ತುತ ತ್ರಿ ಲಯನ್ಸ್ 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ ಕೊನೆಯ 16 ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯಬಹುದೆಂದು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ.ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಹ್ಸ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಕೊನೆಯ 16 ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯಲು ತಮ್ಮ ತಂಡವು ಗೆಲ್ಲುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ನಂತರ ವೇಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಕೊನೆಯ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಲೌಟ್ ಮಾಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ಗರೆಥ್ ಸೌತ್‌ಗೇಟ್ ಅವರ ಪಾಲಿಶ್ ತಂಡವು ಈಗ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಬಿ ಗುಂಪಿನ ಅಂಕಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 4 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇರಾನ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ವೇಲ್ಸ್ ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್

ಈ 25 ವರ್ಷದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಅಕಾಡೆಮಿಯ ಉತ್ಪನ್ನವಾಗಿದೆ. ವಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಆಗಿ ಆಡಬಲ್ಲ ಈ ಆಟಗಾರ 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ 2 ಬಾರಿ ಆಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 13 ಗೋಲುಗಳ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ 48 ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಯಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕತಾರ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಎರಡನೇ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಹಿಂದೆ, ಅವರು ರಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಆಡಿದ್ದರು. ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಆಡುವಾಗ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಯಾವುದೇ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಕತಾರ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಅಂಕಗಳು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ