ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ಅವರು 19 ನೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಕಲ್ ಹೋ ನಾ ಹೋ ಚಿತ್ರದ ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ: ನನ್ನ ದುಃಖದ ಸಂತೋಷದ ಚಿತ್ರ

  • Whatsapp

ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್, ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ಅಭಿನಯದ ಕಲ್ ಹೋ ನಾ ಹೋ ಚಿತ್ರ 19 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದೆ. ನಿಖಿಲ್ ಅಡ್ವಾಣಿ ಅವರ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ, ಕಲ್ ಹೋ ನಾ ಹೋ ಅನ್ನು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಯಶ್ ಜೋಹರ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಯಾ ಬಚ್ಚನ್, ಸೋನಾಲಿ ಬೇಂದ್ರೆ ಮತ್ತು ರೀಮಾ ಲಾಗೂ ಕೂಡ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹಿಂದಿನ ದಿನದಂದು ಕರಣ್ ಮೆಮೊರಿ ಲೇನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಂಡರು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಮರೆಯ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಈಗ ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ಕೂಡ ಪೋಸ್ಟ್ ಜೊತೆಗೆ ಚಿತ್ರದ ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಇದು ನನ್ನ ದುಃಖದ ಸಂತೋಷದ ಚಿತ್ರ
ತನ್ನ Instagram ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು, ನಟಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಈ ಥ್ಯಾಂಕ್ಸ್ಗಿವಿಂಗ್ ವಾರಾಂತ್ಯದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದಂದು ಕಲ್ ಹೋ ನಾ ಹೋ ಅನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಟೇಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಹು ಪುಟಗಳ ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ ಕಾರಣ ಇದು ಚಿತ್ರದ ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ದೃಶ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ನಂತರ ಕೆಲವು ಕ್ಲೋಸ್‌ಅಪ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ದೃಶ್ಯವು ಕೃತಜ್ಞತೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವರ್ತಮಾನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಏನನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸುವುದಾಗಿದೆ. ಇದು ನನ್ನ ದುಃಖದ ಸಂತೋಷದ ಚಿತ್ರ. ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸಿನೆಮಾದ ಭಾಗವಾಗಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಕೃತಜ್ಞನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು #KalHoNaaHo #ಕೃತಜ್ಞತೆ #ಧನ್ಯವಾದ #ವಾರಾಂತ್ಯ #Ting” ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಂಬುತ್ತೇನೆ. ಈ ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವರ್ತಮಾನದಲ್ಲಿ ಬದುಕಲು ಪ್ರೀತಿಗೆ ಬದುಕುವ ಕಲೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಶಾರುಖ್ ಹೇಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು ಎಂಬುದನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ತೋರಿಸಿದೆ.

ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್
ಕರಣ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಒಂದು ಇಡೀ ಜೀವಮಾನದ ನೆನಪುಗಳು, ಹೃದಯ ಬಡಿತದಲ್ಲಿ! ಈ ಚಿತ್ರವು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನೀಡಿತು – ಇದು ನನಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡಿತು, ಮುರಿಯಲಾಗದ ಬಂಧಗಳು, ಕಥೆ ಹೇಳಲು ವಿಭಿನ್ನ ಲೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸಹಜವಾಗಿ – ನನ್ನ ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಕೊನೆಯ ಚಿತ್ರ ಸೆಟ್. ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿ, ನಾನು ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಎಂದೆಂದಿಗೂ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತೇನೆ! #19 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಹೋನಾಹೋ.”

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗಗಳು:
ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಆರು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ರಾಕಿ ಔರ್ ರಾಣಿ ಕಿ ಪ್ರೇಮ್ ಕಹಾನಿ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಮರಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ನಾಯಕರಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಯಾ ಬಚ್ಚನ್, ಶಬಾನಾ ಅಜ್ಮಿ ಮತ್ತು ಧರ್ಮೇಂದ್ರ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಏಪ್ರಿಲ್ 28 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಸಹ-ನಟಿಸುವ ಪಠಾನ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವನ ಕಿಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಜವಾನ್ ಮತ್ತು ಡುಂಕಿ ಕೂಡ ಇದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕಲ್ ಹೋ ನಾ ಹೋಗೆ 19 ವರ್ಷ: ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್, ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ಅವರ BTS ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ