ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ಒಲವು ತೋರದಿರುವುದು ರೋಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್‌ಕುರ್‌ಗೆ ಸಂತಸ ತಂದಿದೆ

  • Whatsapp
ರೋಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್ಕುರ್, ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ

ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಒಲವು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ರೋಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್ಕುರ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಲಾ ಸೆಲೆಸ್ಟ್‌ಗೆ ಅನುಕೂಲ ಎಂದು ಅವರು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಕ್ರೇಜಿ ಬಾಲ್ – ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲ್ಲಲು ಕಡಿಮೆ ಒಲವು ಹೊಂದಿದೆ. ಆದರೆ ರಾಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್ಕುರ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡದ ಲಾಕರ್ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸಿದರು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಮಂಗಳವಾರ (29/11) ಬೆಳಿಗ್ಗೆ WIB ನಲ್ಲಿ 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗಾಗಿ H ಗುಂಪಿನ ಎರಡನೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಉರುಗ್ವೆ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಉಭಯ ತಂಡಗಳ ನಡುವಿನ ಪಂದ್ಯ ಲುಸೇಲ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಲಾ ಸೆಲೆಸ್ಟೆ ಎಂದು ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಹೊಂದಿರುವ ತಂಡ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಆಟಗಾರರ ವಸ್ತುವು ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಭಿನ್ನವಾಗಿಲ್ಲ, ಅಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಸ್ಟಾರ್ ಆಟಗಾರರು ಇದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ಹೋರಾಟದಲ್ಲಿ ಅವರು ಗೆಲ್ಲುವ ನೆಚ್ಚಿನ ಆಟಗಾರರಲ್ಲ. ಈಗ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಫರ್ನಾಂಡೊ ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್ ತಂಡದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿದೆ.

ರೊಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್ಕುರ್ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

ಉರುಗ್ವೆ ಮತ್ತು ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ಜೊತೆಗೆ, ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ H ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಘಾನಾ ಮತ್ತು ನಂತರ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ ಕೂಡ ನೆಲೆಸಿದೆ. ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ, ಲಾ ಸೆಲೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ಅಗ್ರ 16 ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುವ ನೆಚ್ಚಿನ ತಂಡಗಳಾಗಿವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸೋನ್ ಹೆಯುಂಗ್-ಮಿನ್ ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಗೋಲು ರಹಿತ ಡ್ರಾ ಸಾಧಿಸಿದರು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಘಾನಾ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೊ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಅವರ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ವಿಚಲಿತರಾದ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ಪಂದ್ಯವನ್ನು 3-2 ರಿಂದ ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಯಿತು. ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ, ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮದ ಗಮನವು ಈಗ ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ಫರ್ನಾಂಡೋ ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್ ತಂಡದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿದೆ.

ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಮ್ಯಾಕ್ಸ್, ರೊಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್ಕುರ್ ತನ್ನ ತಂಡವು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ದುರ್ಬಲವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಹ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸುವುದು ಅವರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಹಾಗೆ ಹೇಳಬಹುದು. ಅವರ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರ ಸಹ ಆಟಗಾರರು ಆಡುವಾಗ, ಅವರು ನಿರಾತಂಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೋ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿ

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಜೊತೆಗಿನ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ ನಂತರ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೋ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾತನಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈಗ ಮುಂದಿನ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡಲು ಹಲವು ಕ್ಲಬ್‌ಗಳು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿವೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ರೊಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್ಕುರ್ ಅವರಿಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತಿಳಿದಿದೆ. ಏಕೆಂದರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಜುವೆಂಟಸ್‌ನಲ್ಲಿ ತಂಡ. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಪೋರ್ಚುಗಲ್ vs ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದ ನಡುವಿನ ಪಂದ್ಯವು ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರಿಗೆ ಪುನರ್ಮಿಲನವಾಯಿತು. ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕೊನೆಯ ಸಭೆಯು ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿತ್ತು ಎಂದು 25 ವರ್ಷದ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ ಹೇಳಿದರು.

ಅವರು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಕ್ಲಬ್ ಅಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ರೋಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್ಕುರ್ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೌರವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ಶ್ರೇಷ್ಠ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ ಮತ್ತು 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ ಎರಡನೇ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ಅಥವಾ ನಂತರ ಅವರು ಶುಭಾಶಯ ಮತ್ತು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಒತ್ತಿ ಹೇಳಿದರು.ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಬೆಂಟನ್‌ಕುರ್ ಈಗಾಗಲೇ 52 ಕ್ಯಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕತಾರ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಆವೃತ್ತಿಯು ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್‌ನ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನವಾಗಿದೆ. .

ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ

ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ತಂಡವಲ್ಲ. ಲಾ ಸೆಲೆಸ್ಟ್ 2 ಬಾರಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅದು ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ, ಅವರು 1930 ಮತ್ತು 1950 ರಲ್ಲಿ ತಲಾ ಗೆದ್ದರು. ನಂತರ ಅವರು ಮೂರು ಬಾರಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಶ್ರೇಯಾಂಕವನ್ನು ಪಡೆದರು. ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ನಡೆದ 2010 ರ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಅದನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಅನುಭವಿಸಿದರು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಬ್ರೆಜಿಲ್ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ದಾಖಲೆಯು ತೃಪ್ತಿಕರಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ. ಕತಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಇಬ್ಬರು ತೀಕ್ಷ್ಣ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್‌ಗಳಾದ ಲೂಯಿಸ್ ಸೌರೆಜ್ ಮತ್ತು ಎಡಿನ್ಸನ್ ಕವಾನಿ ಈ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಕೊನೆಯ ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ. ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಈಗ ಉರುಗ್ವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಆಟಗಾರ ಡಾರ್ವಿನ್ ನುನೆಜ್, ಆದರೆ 2022 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ 23 ವರ್ಷದ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರನಿಂದ ಯಾವುದೇ ಗೋಲು ದಾಖಲಾಗಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವನ್ನು ಎದುರಿಸುವುದು ಅಸಾಧ್ಯವಲ್ಲ, ಅವರು ಈ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚೊಚ್ಚಲ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಲಾ ಸೆಲೆಸ್ಟ್ಗೆ ಗೆಲುವು ನೀಡಬಹುದು.

ಕತಾರ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಅಂಕಗಳು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ