ಪುಷ್ಪ: ದಿ ರೈಸ್: ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಅಭಿನಯದ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಡಿಸೆಂಬರ್ 8 ರಂದು ರಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ

  • Whatsapp

ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಅವರ ಆಕ್ಷನ್ ಎಂಟರ್‌ಟೈನರ್ ಪುಷ್ಪಾ: ದಿ ರೈಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಅವರ ಕಾಲಿನಿಂದ ಗುಡಿಸಿತು. ರಷ್ಯಾದ 24 ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಐದನೇ ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಕಾರಣ ಈಗ ಆಕ್ಷನ್ ಡ್ರಾಮಾ ರಷ್ಯಾದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಈವೆಂಟ್‌ನ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 1 ರಂದು ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಪುಷ್ಪ: ದಿ ರೈಸ್‌ನ ಪಾತ್ರವರ್ಗ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸದಸ್ಯರು ಡಿಸೆಂಬರ್ 3 ರಂದು ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್‌ಬರ್ಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಪುಷ್ಪಾ: ದಿ ರೈಸ್ ಅನ್ನು ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವರ್ಗ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಾವು ನಿಮಗೆ ಮೊದಲೇ ತಿಳಿಸಿದಂತೆ, ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ರಷ್ಯಾಕ್ಕೆ ತೆರಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಉತ್ಸವದಲ್ಲಿ SS ರಾಜಮೌಳಿಯ RRR, ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ನಿರ್ದೇಶನದ ಮೈ ನೇಮ್ ಈಸ್ ಖಾನ್, ಬಬ್ಬರ್ ಸುಭಾಷ್ ಅವರ ಡಿಸ್ಕೋ ಡ್ಯಾನ್ಸ್, ಸಂಜಯ್ ಲೀಲಾ ಬನ್ಸಾಲಿ ಅವರ ನಿರ್ದೇಶನದ ದಂಗಲ್ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಆನಂದ್ ಅವರ ವಾರ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಇತರ ಐದು ಹಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಕೆಳಗಿನ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಪುಷ್ಪಾ: ನಿಯಮ

ತಯಾರಕರು ಈಗ ಜನಪ್ರಿಯ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನ ಎರಡನೇ ಕಂತು, ಪುಷ್ಪ: ದಿ ರೂಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸುಕುಮಾರ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಪುಷ್ಪಾ ರಾಜ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಶ್ರೀವಲ್ಲಿಯಾಗಿ ಸಿನಿಪ್ರಿಯರನ್ನು ರಂಜಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, ಫಹಾದ್ ಫಾಸಿಲ್ ಅವರ ಪಾತ್ರದ ಭನ್ವರ್ ಸಿಂಗ್ ಶೇಖಾವತ್ ಅನ್ನು ಮುಂದಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, Pinkvilla ಜೊತೆ ವಿಶೇಷ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಅವರು ಪುಷ್ಪ 2 ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ನಟನನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ, “ನಿಜವಾಗಿ ನಾನು ತುಂಬಾ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ಭಾಗ 2 ರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನೀಡಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ. ಈಗ ಅವರು ಭಾಗ 1 ನೊಂದಿಗೆ ಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಭಾಗ 2 ರಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ನಮಗೆ ಅದ್ಭುತ ಅವಕಾಶವಿದೆ, ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಒಂದು ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ ನಮ್ಮ ಕೈಲಾದದ್ದನ್ನು ನೀಡಿ.” ಪುಷ್ಪಾ: ನಿಯಮವು ಈಗಾಗಲೇ ಮಹಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಗಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಪುಷ್ಪ: ದಿ ರೈಸ್: ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ರಷ್ಯಾಕ್ಕೆ ತೆರಳಲಿರುವ ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್; ಒಳಗೆ ವಿವರಗಳು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ