ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗ ವಿವಾದದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಮಕ್ಕಳ “ಲೈಂಗಿಕ” ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗ ಅಭಿಯಾನದ ಸುತ್ತಲಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿವಾದದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಕಳೆದ ವಾರ, ಹಲವಾರು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಐಷಾರಾಮಿ ಫ್ಯಾಶನ್ ಹೌಸ್ ಅನ್ನು ಖಂಡಿಸಿದರು, ಇದು ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಎಳೆದ ನಂತರ ಮಕ್ಕಳು ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ‘ಪ್ಲಶ್ ಬೇರ್ ಬ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು’ ಹಿಡಿದಿದ್ದರು, ಇದು S&M-ಶೈಲಿಯ ಸರಂಜಾಮುಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿತ್ತು, ಆದರೆ ಮತ್ತೊಂದು ವಾಣಿಜ್ಯವು ಮಕ್ಕಳ ಅಶ್ಲೀಲ ಪ್ರಕರಣಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು (ಮೂಲಕ. ಕಾಸ್ಮೋಪಾಲಿಟನ್)

ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗಾ ನಂತರ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಕುರಿತು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ರಾಪರ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಫ್ರೆಂಚ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ವೆಸ್ಟ್ ಈಗ ವಿವಾದದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವರು ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನನ್ನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ನಾಶಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಜಗತ್ತು ಅದನ್ನು ನೋಡಿತು, ಮತ್ತು ಯಾರೂ ಏನನ್ನೂ ಹೇಳುತ್ತಿಲ್ಲ,” ಅವರು ಪಾಪರಾಜಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು ಅವರು ಶನಿವಾರ (ನವೆಂಬರ್ 26) ಮೆಸ್ಸಿಯಾನಿಕ್ ಚರ್ಚ್‌ನಿಂದ ಹೊರಟಿದ್ದಾರಂತೆ.

“ಎಲ್ಲ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಮಾತನಾಡುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ರಾಪರ್ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಕೂಡ ಹಗರಣದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ನಾನು ಶಾಂತವಾಗಿದ್ದೇನೆ, ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗ ಪ್ರಚಾರಗಳಿಂದ ನಾನು ಅಸಹ್ಯ ಮತ್ತು ಆಕ್ರೋಶಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗದ ಕಾರಣದಿಂದಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ಹೇಗೆ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನಾನೇ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವರ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ನಾನು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ,” ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ Twitter ಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ನಾಲ್ಕು ಮಕ್ಕಳ ತಾಯಿಯಾಗಿ, ಗೊಂದಲದ ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ನಾನು ಬೆಚ್ಚಿಬಿದ್ದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಅತ್ಯುನ್ನತವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲಿನ ದೌರ್ಜನ್ಯವನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯಗೊಳಿಸುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ನಮ್ಮ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಾರದು – ಅವಧಿ, ”ಅವರು ಮುಂದುವರಿಸಿದರು.

“ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗಾ ಅವರ ಅಭಿಯಾನಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದನ್ನು ನಾನು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ಅವರು ಸಮಸ್ಯೆಯ ಗಂಭೀರತೆಯನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ಎಂದಿಗೂ ಸಂಭವಿಸದಂತೆ ಅಗತ್ಯ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ.

ಅವರು ತಮ್ಮ “ಭವಿಷ್ಯದ ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗ” ಗಾಗಿ, ಅವರು “ಪ್ರಸ್ತುತ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ನನ್ನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮರು-ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಎಂದಿಗೂ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗದ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವ ಅವರ ಇಚ್ಛೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ – ಮತ್ತು ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವ ಕ್ರಮಗಳು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಅವರು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ನೋಡಿ.”

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗ ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು ಹೀಗೆ ಓದುತ್ತದೆ: “ನಮ್ಮ ರಜಾದಿನದ ಪ್ರಚಾರವು ಉಂಟಾದ ಯಾವುದೇ ಅಪರಾಧಕ್ಕಾಗಿ ನಾವು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಸೇರಿಸುವುದು: “ಈ ಅಭಿಯಾನದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಬೆಲೆಬಾಳುವ ಕರಡಿ ಚೀಲಗಳು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರಬಾರದು.

“ನಾವು ತಕ್ಷಣವೇ ಎಲ್ಲಾ ವೇದಿಕೆಗಳಿಂದ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದ್ದೇವೆ.”

ನಂತರ, ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಎರಡನೇ ಕ್ಷಮೆಯನ್ನು ನೀಡಿತು – ಈ ಬಾರಿ ಎರಡನೇ ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ ಮಕ್ಕಳ ಅಶ್ಲೀಲತೆಯ ಪೇಪರ್‌ಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ. “ನಮ್ಮ ಅಭಿಯಾನದಲ್ಲಿ ಅಸ್ಥಿರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಾವು ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಸಂದೇಶವು ಓದಿದೆ.

“ನಾವು ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಬಹಳ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ 23 ಪ್ರಚಾರದ ಫೋಟೋಶೂಟ್‌ಗಾಗಿ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವ ಮತ್ತು ಅನುಮೋದಿತವಲ್ಲದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಪಕ್ಷಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕಾನೂನು ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.”

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ