ಕಾಂತಾರ, ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್ ಟು ಮೀಟ್ ಕ್ಯೂಟ್: ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ OTT ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸೌತ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು

  • Whatsapp
ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಭಿನಯದ ಕಾಂತಾರ ಒಟಿಟಿ ಬಿಡುಗಡೆ

ಮನರಂಜನೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ದಕ್ಷಿಣ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ನವೆಂಬರ್ ಉತ್ತಮ ತಿಂಗಳು. ಚಿತ್ರ ರಸಿಕರು ಈ ತಿಂಗಳು ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು OTT ನಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಪ್ರಕಾರದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಭಾಷೆಯ ತಡೆಗೋಡೆಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕಾಂತಾರವು ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾಯಿತು. ಕಾಂತಾರ ಹೊರತಾಗಿ, ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರ ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್, ಕಾರ್ತಿ ಅವರ ಸರ್ದಾರ್, ಮಮ್ಮುಟ್ಟಿ ಅವರ ರೋರ್‌ಚಾಚ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಹಿಟ್ ಆಗಿವೆ.

Read More

ಸರಿ, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿದ್ದರೆ, ಚಿಂತಿಸಬೇಡಿ, OTT ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಪಾಪ್‌ಕಾರ್ನ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಕಂಬಳಿಗಳ ಒಳಗೆ ಸಿಕ್ಕಿಸಿ ಮತ್ತು ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಕ್ಷಿಣ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ. ಮನರಂಜನೆ ಖಚಿತ.

OTT ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಕ್ಷಿಣ ಚಲನಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ಕಾಂತಾರ

ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿಯ ಕಾಂತಾರ ನವೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಹಿಟ್ ಆಗಿದೆ. 50 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಓಡಿದ ನಂತರ, ನವೆಂಬರ್ 24 ರಂದು OTT ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಆಗಿ ಕಾಂತಾರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಆದರೂ, OTT ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಅನೇಕ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಅವರಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಭಾಗ ಜನಪ್ರಿಯ ಗೀತೆ ವರಾಹ ರೂಪಂ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡರು. ಕೃತಿಚೌರ್ಯದ ಸಾಲಿನಿಂದಾಗಿ ಹಾಡನ್ನು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ದ್ವಿಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ಕೆಜಿಎಫ್ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾದ ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಾಂತಾರನು ಕಾಂತಾರ ಎಂಬ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ, ಅಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳು ಮನುಷ್ಯ ಮತ್ತು ಪ್ರಕೃತಿ ಸಂಘರ್ಷವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತವೆ.

ಗಾಡ್ ಫಾದರ್

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್, ನಯನತಾರಾ ಮತ್ತು ಸತ್ಯದೇವ್ ನಟಿಸಿದ ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರ ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್ ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‌ಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಮೋಹನ್‌ಲಾಲ್ ಅವರ ಮಲಯಾಳಂ ಚಿತ್ರ ಲೂಸಿಫರ್‌ನ ರಿಮೇಕ್ ರಾಜಕೀಯ ಆಕ್ಷನ್.

ಇದು ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೊಂದಿದೆ, ಮಾಸ್, ಆಕ್ಷನ್, ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು, ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟಡ್ಡ್ ಕಾಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಗಳು. ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸೌಕರ್ಯದಿಂದ ಆನಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಮೋಹನ್ ರಾಜಾ ನಿರ್ದೇಶನದ ಚಿತ್ರವು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿಯೂ ದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್ ಆಯಿತು.

ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರ ಬ್ಲಾಕ್ ಬಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರ ಗಾಡ್ ಫಾದರ್ ಒಟ್ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

ವಂಡರ್ ವುಮೆನ್

ವಂಡರ್ ವುಮೆನ್ ಆರು ಗರ್ಭಿಣಿ ಮಹಿಳೆಯರ ಕಥೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರು ಪ್ರಸವಪೂರ್ವ ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆಗಳು, ಗೊಂದಲಗಳು ಮತ್ತು ಗರ್ಭಧಾರಣೆ ಮತ್ತು ಹೆರಿಗೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಗಮಿಸುತ್ತಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪಾರ್ವತಿ ತಿರುವೋತ್ತು, ನಿತ್ಯಾ ಮೆನೆನ್, ನದಿಯಾ ಮೊಯ್ದು, ಅರ್ಚನಾ ಪದ್ಮಿನಿ, ಅಮೃತ ಸುಭಾಷ್, ಪದ್ಮಪ್ರಿಯಾ ಮತ್ತು ಸಯನೋರಾ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಂಜಲಿ ಮೆನನ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರವು ಇಂಗ್ಲಿಷ್, ಹಿಂದಿ, ಮರಾಠಿ, ತಮಿಳು, ತೆಲುಗು, ಮಲಯಾಳಂ ಮತ್ತು ಕನ್ನಡ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಈ ಮಹಿಳಾ ಪ್ರಧಾನ ಸಿನಿಮಾದ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಈ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಕೇವಲ 12 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ಸೋನಿ LIV ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಖಂಡಿತಾ ನೋಡಲೇಬೇಕು.

ಅಂಜಲಿ ಮೆನನ್ ಅವರ ವಂಡರ್ ವುಮೆನ್ OTT ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

ರಾಜಕುಮಾರ

ಅನುದೀಪ್ ಕೆವಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ, ತಮಿಳು ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಅದೇ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಯುವ ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಓಲೈಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಶಾಲಾ ಶಿಕ್ಷಕನ ಹಾಸ್ಯಮಯ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಶಿವಕಾರ್ತಿಕೇಯನ್ ಮತ್ತು ಚೊಚ್ಚಲ ನಟಿ ಮರಿಯಾ ರಿಯಾಬೋಶಪ್ಕಾ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸೂಪರ್‌ಹಿಟ್ ಎಂಟರ್‌ಟೈನರ್ ನವೆಂಬರ್ 25 ರಿಂದ ಶುಕ್ರವಾರ ಡಿಸ್ನಿ+ ಹಾಟ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆಗಲಿದೆ.

ಶಿವಕಾರ್ತಿಕೇಯನ್ ಅವರ ರಾಜಕುಮಾರ ಚಿತ್ರ OTT ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

ಸರ್ದಾರ್

ಕಾರ್ತಿ ಅವರ 2022 ರ ಮತ್ತೊಂದು ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಸರ್ದಾರ್. ಇದು ನೀರಿನ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು OTT ನಲ್ಲಿ ನೋಡಲೇಬೇಕು. ಇದು ತಮಿಳು ಮತ್ತು ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಆಹಾದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‌ಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. PS ಮಿತ್ರನ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ, ಸರ್ದಾರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರೂ 100 ಕೋಟಿ ಗಳಿಸಿತು ಮತ್ತು ರಾಶಿ ಖನ್ನಾ ಮತ್ತು ಚಂಕಿ ಪಾಂಡೆಯನ್ನೂ ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಜಿ.ವಿ.ಪ್ರಕಾಶ್ ಕುಮಾರ್ ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕಾರ್ತಿ ಅವರ ಸರ್ದಾರ್ OTT ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

ಪಡವೆಟ್ಟು

ನಿವಿನ್ ಪೌಲಿ ಮುಖ್ಯ ಭೂಮಿಕೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮಲಯಾಳಂ ಚಿತ್ರ ಪಡವೆಟ್ಟು ನವೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ 2022 ರ ಮತ್ತೊಂದು ಹಿಟ್ ಆಗಿದೆ. ರಾಜಕೀಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಇದು ರೈತರು ಮತ್ತು ರಾಜಕಾರಣಿಗಳ ನಡುವಿನ ಯುದ್ಧವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ. ಲಿಜು ಕೃಷ್ಣ ನಿರ್ದೇಶನದ ಚಿತ್ರವು ನವೆಂಬರ್ 25 ರಂದು ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಲಿದೆ. ಶೈನ್ ಟಾಮ್ ಚಾಕೊ, ಸುಧೀಶ್, ಅದಿತಿ ಬಾಲನ್, ರೆಮ್ಯಾ ಸುರೇಶ್, ವಿಜಯರಾಘವನ್ ಮತ್ತು ಇಂದ್ರನ್ಸ್ ಸಹ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನಿವಿನ್ ಪೌಲಿ ಅವರ ಪಡವೆಟ್ಟು OTT ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

ಮುದ್ದಾದ ಭೇಟಿ

ಮೀಟ್ ಕ್ಯೂಟ್ ಸೋನಿ LIV ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ತೆಲುಗು ಮಾನವಶಾಸ್ತ್ರವಾಗಿದೆ. ಇದು ಯುವ ಪೀಳಿಗೆಯ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧಗಳ ಐದು ವಿಭಿನ್ನ ಹೃದಯ-ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ನಟ ನಾನಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಈ ಚಿತ್ರವು ಅವರ ಸಹೋದರಿ ದೀಪ್ತಿ ಗಂಟಾ ನಿರ್ದೇಶಕಿಯಾಗಿ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಸತ್ಯರಾಜ್, ರೋಹಿಣಿ ಮೊಲ್ಲೇಟಿ, ರುಹಾನಿ ಶರ್ಮಾ, ಆಕಾಂಕ್ಷಾ ಸಿಂಗ್, ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್, ವರ್ಷಾ ಬೊಳ್ಳಮ್ಮ ಮತ್ತು ಇತರರು ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ತೆಲುಗು ಮಾನವಶಾಸ್ತ್ರ ಮೀಟ್ ಕ್ಯೂಟ್ OTT ಬಿಡುಗಡೆ

ಓರಿ ದೇವುಡಾ

ವಿಶ್ವಕ್ ಸೇನ್, ಮಿಥಾಲಿ ಪಾಲ್ಕರ್ ಮತ್ತು ವೆಂಕಟೇಶ್ ದಗ್ಗುಬಾಟಿ ಅಭಿನಯದ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ತೆಲುಗು ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಚಿತ್ರ ಒರಿ ದೇವುಡಾ OTT ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ, ಆಹಾ. ಅಶ್ವಥ್ ಮರಿಮುತ್ತು ಅವರ ನಿರ್ದೇಶನದ ಒರಿ ದೇವುಡಾ ತಮಿಳಿನ ‘ಓ ಮೈ ಕಡವುಲೆ’ ಚಿತ್ರದ ರಿಮೇಕ್ ಆಗಿದೆ. ಚಿತ್ರದ ಕಥಾವಸ್ತುವು ಮುಂಬರುವ ವಯಸ್ಸಿನ ದಂಪತಿಗಳ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ, ಅವರು ಹಳಸಿದ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನೈಜತೆಯನ್ನು ಮರುಶೋಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ಸೋನಿ LIV ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ.

ವಿಶ್ವಕ್ ಸೇನ್ ಅವರ ಒರಿ ದೇವುಡಾ ಒಟ್ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

ರೋರ್ಸ್ಚಾಚ್

ಮಮ್ಮುಟ್ಟಿಯವರ ರೋರ್‌ಸ್ಚಾಚ್ ನವೆಂಬರ್ 11 ರಂದು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಡಿಸ್ನಿ+ ಹಾಟ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಮಲಯಾಳಂನ ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್‌ನ ತೀವ್ರವಾದ ಅಭಿನಯವನ್ನು ಅನೇಕರು ಹೊಗಳುವುದರೊಂದಿಗೆ ಇದು ಉತ್ತಮ ವಿಮರ್ಶೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಿತು. ರೋರ್‌ಶಾಚ್ ಒಂದು ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದು, ನಿಸ್ಸಾಮ್ ಬಶೀರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರೋರ್‌ಶಾಚ್ ಒಂದು ಆಕ್ಷನ್-ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದು ಮಮ್ಮುಟ್ಟಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಲ್ಯೂಕ್ ಆಂಥೋನಿ ಎಂಬ ನಿಗೂಢ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ.

ಮಮ್ಮುಟ್ಟಿಯ ರೋರ್ಸ್ಚಾಚ್ OTT ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

ಇರವಿನ್ ನಿಜಾಲ್

ಪ್ರಪಂಚದ ಮೊದಲ ನಾನ್-ಲೀನಿಯರ್ ಸಿಂಗಲ್-ಶಾಟ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ, ಇರಾವಿನ್ ನಿಜಾಲ್ ತಮಿಳಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು Amazon Prime ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‌ಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪಾರ್ತಿಬನ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರವು 50 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ದಾಟಿದ ಹಾದಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ. ಚಿಕ್ಕ ಚಿತ್ರವಾದರೂ ವಿಮರ್ಶಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಂದ ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಎಆರ್ ರೆಹಮಾನ್ ಚಿತ್ರದ ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಕರು.

Iravin Nizhal OTT ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ