ಅಡೀಡಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಶ್ಲೀಲತೆಯನ್ನು ಆಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಅವರ ‘ಇಂಟಿಮೇಟ್’ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ಬ್ರೆಂಟ್ ಫರ್ಡಿಕ್.

Read More

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಹಗರಣವು ಕೆರಳಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ, ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸದು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ.

ಅಡೀಡಸ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತನ್ನ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಂದಾಗಿ ವೆಸ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕಡಿದುಕೊಂಡಿರುವಾಗ, ಅಡೀಡಸ್ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಬೆದರಿಸುವ ಮತ್ತು ಬೆದರಿಸುವ ವರ್ತನೆ, ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗದ ಅಶ್ಲೀಲ ಚಟ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ತನ್ನದೇ ಆದ ಸೆಕ್ಸ್ ಟೇಪ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು ಸೇರಿದಂತೆ ಹೊಸ ಆರೋಪಗಳು ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತಿವೆ – ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಅವರ ಸ್ಪಷ್ಟ ಫೋಟೋಗಳ ಜೊತೆಗೆ.

ಒಂದು ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಎಕ್ಸ್ಪೋಸ್ನಲ್ಲಿ ಉರುಳುವ ಕಲ್ಲುರಾಪರ್‌ನ ಯೀಜಿ ಶೂ ಬ್ರಾಂಡ್‌ನ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ವೆಸ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಭಯಾನಕ ಕಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ನಿಯಂತ್ರಣ-ಬಾಹಿರ ನಡವಳಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ಆಘಾತಕಾರಿ ಆರೋಪಗಳು.

ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಯೀಜಿ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಉಪಾಖ್ಯಾನವಿದೆ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ಮಹಿಳಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ, “ನೀವು ನನಗೆ ಶೂ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ನಾನು ಎಫ್**ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.”

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಡ್ರೇಕ್‌ನ ಸಂಗೀತವನ್ನು ನುಡಿಸಲು ಸೂಚಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಯೀಜಿ ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ವಜಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ

ಇದು ಸೌಮ್ಯವಾದ ಉದಾಹರಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಇದು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ “ಬೆದರಿಸುವ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು” ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, ಅದು “ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ, ಆಗಾಗ್ಗೆ ಲೈಂಗಿಕತೆ ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಮಹಿಳೆಯರ ಕಡೆಗೆ ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.”

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ದಿ ಉರುಳುವ ಕಲ್ಲು ಸ್ಟೋರಿ ಉಲ್ಲೇಖಗಳು ಹೆಸರಿಸದ ಅಡಿಡಾಸ್ ಮತ್ತು ಯೀಜಿ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸಭೆಗಳ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ತನ್ನ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾರ್ಡ್‌ಕೋರ್ ಅಶ್ಲೀಲತೆಯನ್ನು ಆಡುತ್ತಾರೆ, ಅಶ್ಲೀಲತೆಯನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್‌ನ “ಸ್ಪಷ್ಟ” ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು.

“ಯೀಜಿ ತಂಡದ ಪ್ರಮುಖ ಸದಸ್ಯರಿಂದ” ಪಡೆದ ಮುಕ್ತ ಪತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಆರ್ಎಸ್ಅವರು ಅಡೀಡಸ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು ವೆಸ್ಟ್‌ನ “ಸಮಸ್ಯೆಯ ನಡವಳಿಕೆ” ಬಗ್ಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿದ್ದರು ಆದರೆ ಅವರ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸಲು “ಅವರ ನೈತಿಕ ದಿಕ್ಸೂಚಿಯನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ವರದಿ: ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರು ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಟ್ಲರ್ ಅನ್ನು ಹೊಗಳಿದ್ದಾರೆಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಮಾಜಿ ಉದ್ಯೋಗಿಗೆ ಪಾವತಿಸಿದ ಪರಿಹಾರ

“ಕಠಿಣ ಕ್ಷಣಗಳು ಸಂಭವಿಸಿದವು, ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು – VP ಮಟ್ಟ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನದು – ಮತ್ತು ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮರುದಿನ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗುತ್ತೀರಿ, ”ಒಬ್ಬ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಹೇಳಿದರು.

ಅಡೀಡಸ್‌ನ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಮತ್ತು ಕಂಪನಿಯ ಹೊಸ CEO ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾದ ಪತ್ರವು “ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ರಚಿಸಿದ ವಿಷಕಾರಿ ಮತ್ತು ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗಿರುವ ವಾತಾವರಣವನ್ನು” ಎದುರಿಸಲು ಮತ್ತು ವೆಸ್ಟ್‌ನ ಆಪಾದಿತ “ಮಹಿಳೆಯರ ಕಡೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಅನಾರೋಗ್ಯಕರ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು” ಎದುರಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಪತ್ರ – “ದಿ ಟ್ರೂತ್ ಎಬೌಟ್ ಯೀಜಿ: ಎ ಕಾಲ್ ಟು ಆಕ್ಷನ್ ಫಾರ್ ಅಡೀಡಸ್ ಲೀಡರ್‌ಶಿಪ್” – ಕಂಪನಿಯು “ಜವಾಬ್ದಾರಿ, ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಣೆಯ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದೆ, ಅಡೀಡಸ್ ನಾವು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಮೌಖಿಕ ನಿಂದನೆ, ಅಶ್ಲೀಲವಾದ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ತಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. , ಮತ್ತು ಬೆದರಿಸುವ ದಾಳಿಗಳು.”

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರು ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಹೇಳಿಕೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ $ 2 ಬಿಲಿಯನ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ವೆಸ್ಟ್ ಮಹಿಳೆಯರ ಸುತ್ತ “ಅಡಚಣೆಯ” ಲೈಂಗಿಕ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ ಎಂದು ಮುಕ್ತ ಪತ್ರವು ಆರೋಪಿಸಿದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಅವನು “ತನಗೆ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬೆದರಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಬೆದರಿಸುತ್ತಾನೆ”.

ಒಬ್ಬ ಮಾಜಿ ಹಿರಿಯ ಉದ್ಯೋಗಿ ಹೇಳಿದರು ಆರ್ಎಸ್ ಅವರು ನೇಮಕಗೊಂಡ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಅಡೀಡಸ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದರು, “ಹೇ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಈ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಶ್ಲೀಲ-ಉಲ್ಲೇಖದ ವಿಷಯವು ಇರುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ, “ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಜನರನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಅವನು ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಸಿಬ್ಬಂದಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡಂತೆ, ವೆಸ್ಟ್ “ಸಭೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಅವರು ಪೋರ್ನ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಲಾಟೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ”. “ಮತ್ತು ಅವರು, ‘ಇದು ಅಹಿತಕರ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಆದರೆ ನನ್ನನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಇದು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.’ ಮತ್ತು ನೀವು, ‘ಉಹ್ಹ್ಹ್ಹ್, ಓಹ್-ಕೇ’ ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ.” ಕನಿಷ್ಠ ಐದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಅಶ್ಲೀಲ ಆಟವಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಆ ಉದ್ಯೋಗಿ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ತೆರೆದ ಪತ್ರವು ಅಡೀಡಸ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಹ ಸ್ಫೋಟಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ “ತನ್ನ ಕಷ್ಟಕರ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಸಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದರು”. “ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ತಂಡದ ಅಸಮರ್ಪಕ ಕ್ರಮವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕರಣವಿದ್ದರೆ, ಷೇರುದಾರರಿಗೆ ಗಮನ ಕೊಡುವುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಆ ಜಂಜಡದ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಥವಾ ಹೇಳಬೇಕು ಅಥವಾ ಕಾನ್ಯೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಪ್ರಚೋದಿಸದೆ ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ. , ಅಥವಾ ಅವರ ಸ್ಥಾನ ಅಥವಾ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಗೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ತಿಸಿ,” ಎಂದು ಪತ್ರದಲ್ಲಿ ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ. “ಆದ್ದರಿಂದ, ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ತಂಡವು ಕಾನ್ಯೆ ಅವರ ಪ್ರಚೋದಕ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ನಡವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರ ಡೈನಾಮಿಕ್ಸ್‌ಗೆ ತೊಂದರೆ ನೀಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೀಜಿ ತಂಡದ ದೂರುಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ನೈತಿಕ ದಿಕ್ಸೂಚಿಯನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಿದರು.”

ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವೆಸ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ “ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಮತ್ತು ಅನಾನುಕೂಲ” ಕ್ಷಣವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು. “ಅವರು MILF ಅಶ್ಲೀಲತೆಯನ್ನು ಎಳೆದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ‘ಈ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಾ? ನೀವು ಇದನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ನೀವು ಅನುಭವಿಸುವ ಈ ಭಾವನೆ? ನಮ್ಮ ಬೂಟುಗಳನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಂಡಾಗ ಜನರು ಅನುಭವಿಸಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.’ ಹಾಗಾಗಿ, ‘ಅಯ್ಯೋ, ದೇವರೇ, ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆಯೇ?’ ಅಶ್ಲೀಲತೆಯನ್ನು ಎಳೆಯುವುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಅವನು ಇದನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬಳಸಲಿಲ್ಲ?

ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು: ಕೊನೆಗೊಂಡ ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಅವರು ‘ಹಣವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ’ ಎಂದು ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಆಂಟಿಸೆಮಿಟಿಕ್ ಸಿದ್ಧಾಂತವನ್ನು ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ

ಉದ್ಯೋಗ ಸಂದರ್ಶನ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾದ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ವಿವರಿಸಿದರು. ಕೋಣೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ನಂತರ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಫೋಟೋವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಮೊದಲು ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಸಂಗೀತಕ್ಕೆ ವೆಸ್ಟ್ ನೃತ್ಯವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದನು.

“ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿ ನನಗೆ ಇದನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ,” ವೆಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಅವರ “ಆತ್ಮೀಯ” ಫೋಟೋವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ತುಂಬಾ ಬಹಿರಂಗ ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿತ್ತು,” ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳಿದರು, “ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲಿಲ್ಲ.”

ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಆರ್ಎಸ್ಅಡೀಡಸ್ ವಕ್ತಾರರು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು, ಕಂಪನಿಯು “ಖಾಸಗಿ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು, ವಿವರಗಳು ಅಥವಾ ಘಟನೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ [sic] ಅಡೀಡಸ್ ಯೀಜಿ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವ ನಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧಿತ ಊಹಾಪೋಹಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್ ಏಜೆನ್ಸಿಯಿಂದ ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು, ಅವನ ಮೇಲೆ ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

ಹೇಳಿಕೆಯು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ: “ಅಡೀಡಸ್ ದ್ವೇಷದ ಮಾತು ಮತ್ತು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಸಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಅಡೀಡಸ್ ಯೀಜಿ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದೆ. ಕಾರಣವಾಗುವ ಘಟನೆಗಳ ಕುರಿತು ನಾವು ನಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ [sic] ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವ ನಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ. ಅವರು ನಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಮುಕ್ತಾಯದ ವಿವರಗಳ ಮೂಲಕ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ನಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆಯೊಳಗೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ