ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರದ ತಂಪಾದ ಟೆಕ್ ಉಡುಗೊರೆಗಳು (ಆದರೆ ಈಗ ಬೇಕು)

  • Whatsapp

Read More

ಆಹ್, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಅದ್ಭುತಗಳು. ಸೌರಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಮಂಗಳವನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವವರೆಗೆ, ಮಾನವಕುಲವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕಲ್ಪನೆಯ ಹುಚ್ಚುತನದ ಕಲ್ಪನೆಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಪ್ರಪಂಚದ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿಲ್ಲ. (ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್.) ಫೇಸ್‌ಟೈಮ್‌ನ ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು (ಅಂದರೆ ನೀವು, ಅಜ್ಜಿ ಕೇ) ಅಥವಾ ಬಾಳೆಹಣ್ಣಿನ ಆಕಾರದ ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಫೋನ್‌ನಿಂದ (ತಪ್ಪಿತಸ್ಥರು) ಅನಂತವಾಗಿ ಮನರಂಜಿಸುವ ನಮ್ಮಂತಹವರಿಗೆ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ನಾವು ನಿರಾಳವಾಗಿ ಆನಂದಿಸಲು ಅಥವಾ ಅಸಂಬದ್ಧವಾಗಿ ಅನಗತ್ಯ-ಆದರೆ ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗದಷ್ಟು ಸಂತೋಷಕರ-ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ.

ಕೆಳಗಿನ ಗ್ಯಾಜೆಟ್‌ಗಳು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಾಕ್‌ಟೈಲ್ ಯಂತ್ರದಿಂದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮೌಸ್ ಪ್ಯಾಡ್‌ನವರೆಗೆ ಜಾಣ್ಮೆಯ ಸಂಗ್ರಹವಾಗಿದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಗಾಗಿ ಅಥವಾ ರಜಾದಿನದ ಉಡುಗೊರೆ ವಿನಿಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಸೆಳೆಯುವ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿಗಾಗಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಿ.

ನಿಮ್ಮ ಆಂತರಿಕ ನಿಯಂತ್ರಣ ವಿಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

ಕಾಫಿಯ ಮೊದಲ, ಪೈಪಿಂಗ್-ಹಾಟ್ ಸಿಪ್‌ನಂತೆ ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಶುದ್ಧ ಆನಂದ! ತೃಪ್ತಿ, ಅಂತಿಮವಾಗಿ! ನಂತರ, ಸಿಪ್ ಮೂಲಕ ಸಿಪ್, ಭಾವನೆಯು ತಾಪಮಾನವು ಕ್ಷೀಣಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ನಮ್ಮಿಂದ ದೂರ ಸರಿಯುತ್ತದೆ. “ಕೊಠಡಿ ತಾಪಮಾನ” ನಿಮ್ಮ ಬೆಳಗಿನ ಕಪ್ಪಾವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಲು ಬಿಡಬೇಡಿ; ಈ ಮಗ್ ನಿಮ್ಮ ಬೆಳಗಿನ ಬ್ರೂನ ನಿಖರವಾದ ತಾಪಮಾನವನ್ನು (120 ಮತ್ತು 145 ಡಿಗ್ರಿ ಫ್ಯಾರನ್‌ಹೀಟ್ ನಡುವೆ) ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬಿಸಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು 80 ನಿಮಿಷಗಳವರೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ.


$129.95$119.95 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ನಿಮ್ಮ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಫಾರ್ಮ್ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರಿಗೆ ಭೂಮಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಭೂಮಿಯಿಂದ ಬದುಕು! ಈ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಗಾರ್ಡನ್ ಪುಸ್ತಕದ ಕಪಾಟಿನಷ್ಟು ಜಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ತಾಯಿಯ ಪ್ರಕೃತಿಯಿಂದಲೇ ನಿಮಗೆ ವರ್ಷಪೂರ್ತಿ ತಾಜಾ ಹಸಿರುಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ಗ್ರೋ ಲೈಟ್‌ಗಳು, ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನೀರುಹಾಕುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸುಸಜ್ಜಿತವಾಗಿದೆ, ಇದು ತುಳಸಿ, ಲೆಟಿಸ್ ಮತ್ತು ಟೊಮೆಟೊವನ್ನು ಮೂಲತಃ ನಿಮ್ಮಂತಹ ಬೇಜವಾಬ್ದಾರಿ ಮಾನವರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪವಿಲ್ಲದೆ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ (ಕ್ಯಾಪ್ರೆಸ್ ಸಲಾಡ್, ನಾವು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ). ಈಗ ನೀವು ಟ್ರೇಡರ್ ಜೋಗೆ ಹೋಗುತ್ತೀರಿ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಬೇಕು ಗೆ, ನೀವು ಕಾರಣ ಅಲ್ಲ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಗೆ.


$989.80$649 ನಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಬೆಳೆಯಿರಿ


$989.80$649 ನಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಬೆಳೆಯಿರಿ

ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಲ್ಯಾಬ್ ಇಲಿಯಾಗಿರಿ

ನಿಮ್ಮ ಹೀಲಿಂಗ್ ಸ್ಫಟಿಕಗಳ ಶಕ್ತಿಗಾಗಿ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರೆ (ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಹಳದಿ ಜಾಸ್ಪರ್), ಸಾವಧಾನತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ ಏನಾದರೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. Pavlok 3 Pro ನಿಮ್ಮ ಹೆಜ್ಜೆಗಳು, ನಿದ್ರೆ ಮತ್ತು ಚಟುವಟಿಕೆಯನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಕಂಪನಗಳು ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಆಘಾತಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಈಗ ಅದು ಒಳ್ಳೆಯ ಹುಡುಗ! ನಲ್ಲಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಶಾರ್ಕ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂತೋಷದ ವಿಮರ್ಶಕರು “ಎಡಿಎಚ್‌ಡಿಗಾಗಿ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸಾಧನ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಖರೀದಿದಾರರು ತಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದಕತೆ, ಏಕಾಗ್ರತೆ ಮತ್ತು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಏಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ ಅದರ ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮರುತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಘೋಷಿಸುತ್ತಾರೆ, “ಇದು ನೋವುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಅದು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ ಅದು.”


$189.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ನಿಮ್ಮ ಕೆಟ್ಟ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ

ಬಹುಶಃ ಇದು ಆರೋಗ್ಯ-ಸಂಬಂಧಿತ ಸರಣಿಯ ಮೂಲಕ ಬದುಕುವ ಫಲಿತಾಂಶವಾಗಿದೆ ಪ್ರಮುಖ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಘಟನೆಗಳು, ಆದರೆ ಮನುಷ್ಯರು ಎಲ್ಲಾ ಕೊಳಕು ಮತ್ತು ನಾವು ನಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ತೊಳೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಎಂದಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಫೋನ್‌ಗಳು ನಮ್ಮ ಕೈಗಳ ವಿಸ್ತರಣೆಯಾಗುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ (ವಿಕಾಸ, ದುಹ್) ನಾವು ಆ ಶಿಶುಗಳನ್ನೂ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಸರಳವಾದ ಲೈಸೋಲ್ ವೈಪ್‌ಗಾಗಿ ಸುಮ್ಮನಾಗಬೇಡಿ, ಈ ಝಪ್ಪಿ ಜರ್ಮ್-ಕೊಲ್ಲಿಂಗ್ ಚೇಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.


$80 ನಲ್ಲಿ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಸರಕುಗಳು

ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರೀತಿ

ಒಳ್ಳೆಯ ನಿದ್ರೆಗಿಂತ ಅಮೂಲ್ಯವಾದದ್ದು ಬೇರೇನಿದೆ? ನೀವು ಹೌದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರೆ, ನೀವು ಸುಳ್ಳು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಕ್ಯಾಸ್ಪರ್‌ನ ಗ್ಲೋ ಲೈಟ್ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮತ್ತು ಕನಿಷ್ಠ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಯಂ-ಮಬ್ಬಾಗಿಸುವಿಕೆಯ ದೀಪವಾಗಿದ್ದು, ಡೈಟರ್ ರಾಮ್ಸ್ ಅವರ ಕನಸುಗಳಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಕಿತ್ತುಬಂದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಗ್ಲೋ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ನೀಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯತಮೆ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳುವ ಮಾರ್ಗಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತಿರುತ್ತಾಳೆ.


$129$116.10 ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಸ್ಪರ್

ಪಾಕೆಟ್ ಅಪ್ಪ ಇದ್ದಂತೆ

ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ನನ್ನ ಕಾರಿನ ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ತೆರೆದಿಲ್ಲ (ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ), ಮತ್ತು ಸೋಮಾರಿತನ ಮತ್ತು ಮೊಂಡುತನದ ಛೇದಕದಲ್ಲಿ ಈ ಪವಿತ್ರ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡವನು ನಾನೊಬ್ಬನೇ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಈ ಬ್ಲೂಟೂತ್-ಚಾಲಿತ ಗಿಜ್ಮೊವನ್ನು ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಾರಿಗೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ, ತದನಂತರ ನಿಮ್ಮ “ಚೆಕ್ ಎಂಜಿನ್” ಲೈಟ್ ಆನ್ ಆಗುವಾಗ (ಅಥವಾ ಇನ್ನೇನಾದರೂ ವಿಚಿತ್ರ ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ), ಇದು ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮೂಲಕ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಗೊಂದಲಮಯ ಕಾರ್ ಚಿತ್ರಲಿಪಿಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯ ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ಗೆ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಉಳಿಸುತ್ತದೆ. ಒಬ್ಬ ಪಂಚತಾರಾ ವಿಮರ್ಶಕರು “ನನ್ನ ಸ್ಥಳೀಯ ರಿಪೇರಿ ಅಂಗಡಿಗಿಂತ ರೋಗನಿರ್ಣಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ.


$39.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ದಿನವಿಡೀ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ವಜಾ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಗೆಳೆಯನಿಗೆ

ಆಹ್, ಕಛೇರಿ. ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ನೀವು ಸ್ನಾನಗೃಹಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಸ್ಥಳ. ಈ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮೌಸ್ ಪ್ಯಾಡ್‌ನ ತಯಾರಕರು ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿಯೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಬಾಸ್ ಗಮನಿಸುವುದಿಲ್ಲ.


$21.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ರೋಬೋಟ್ ದಂಗೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ

ಒಂದು ವೇಳೆ (ಮತ್ತು ಯಾವಾಗ) ರೋಬೋಟ್ ಬಾರ್ಟೆಂಡರ್‌ಗಳು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಪ್ರಜ್ಞಾವಂತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮಾನವೀಯತೆಯ ಮೇಲೆ ತಿರುಗಿದರೆ, ಅದು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಕೆಟ್ಟದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್-ಪ್ರೇರಿತ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್ ತನಕ, ಬಾರ್ಟೆಸಿಯನ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಈ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಯಂತ್ರವು ಒಂದು ರೀತಿಯ ಕ್ಯೂರಿಗ್-ಶೈಲಿಯ ಬಾರ್ಟೆಂಡರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ತಕ್ಷಣವೇ ನಿಮಗೆ ಹಲವಾರು ವಿಭಿನ್ನ ಪಾನೀಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಬಾರ್ಟೆಸಿಯನ್ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಓದಿ.


$360 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

PBR ಗೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು?

ಆದ್ದರಿಂದ, ತಣ್ಣನೆಯ ಒಂದನ್ನು ಬಿರುಕುಗೊಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅದರ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ರೂಪದಿಂದ ಸಿಪ್ ಮಾಡುವುದು ನಿಮಗೆ ಅದನ್ನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ? ಈ ಬೆಳೆಗಾರನು ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಬಿಯರ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಹೆಡ್, ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಸುರಿಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ಯಾಂಟ್ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಬಾರ್ ಗೆ ಹೋಗೋದಕ್ಕೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳಿ.


$179.95 ನಲ್ಲಿ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಸೋನೋಮಾ


$179.95 ನಲ್ಲಿ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಸೋನೋಮಾ

ನಿಮ್ಮ ಸ್ಕೇಟರ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ನೀವು ಬಯಸಿದ ಉಡುಗೊರೆ

ನಿಮ್ಮ ಬೆನ್ನು ನೋಯಿಸದೆ ಸ್ಕೇಟ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ದೈಹಿಕ ಸಮನ್ವಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ ಹಾಟ್ ಟಾಪಿಕ್ ಮಾತ್ರ ಇವುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದ್ದರೆ! ಈ ಬ್ಲೂಟೂತ್-ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ, ಸಂಗೀತ-ಪ್ಲೇಯಿಂಗ್ ಬೀನಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜಡವಾದ, ಎಮೋ ಹೃದಯದೊಂದಿಗೆ ಮರುಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಕನ್ಫೆಷನಲ್ ಮತ್ತು ಮೈ ಕೆಮಿಕಲ್ ರೋಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಡೀಪ್ ಕಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಇದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ (ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾ, ನೀವು ನಮ್ಮಂತೆಯೇ ಇದ್ದರೆ).


$27.91$22.33 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ನೀವು ಇನ್ನೂ 7 ನೇ ತರಗತಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ

ಸ್ನೇಹ ಕಡಗಗಳನ್ನು ಮರೆತುಬಿಡಿ. ನೀವು ಸ್ನೇಹ ದೀಪಗಳನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೆ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಲ್ಲ! ನೀವು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬೆಸ್ಟಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಾಗ, ನಿಮ್ಮ ದೀಪವನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವರ ದೀಪವು ವಿಭಿನ್ನ ವರ್ಣದಿಂದ ಬೆಳಗುತ್ತದೆ. ಖಂಡಿತ, ಹಲೋ ಹೇಳಲು ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಮೋಜು ಎಲ್ಲಿದೆ?


$198 ನಲ್ಲಿ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಸರಕುಗಳು

ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಬೇಬಿ ಯೋಡಾವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಸಮಾಜಮುಖಿ

ಬೇಬಿ ಯೋಡಾ ನಾಯಿಮರಿ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಏರಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಜೀವಂತ ಮನುಷ್ಯನು ಅದನ್ನು ಮುದ್ದಾದ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಈ ನಿಯಮಕ್ಕೆ ಅಪವಾದವಾಗಿದ್ದರೆ, ಸಮಾಜದಿಂದ ಬಹಿಷ್ಕಾರಕ್ಕೊಳಗಾಗುವ ನಿಮ್ಮ ಭಯದಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಅದನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಯಾರೂ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಅಗತ್ಯತೆಗಳು ಬೇಬಿ ಯೋಡಾ-ಆಕಾರದ ಪೋರ್ಟಬಲ್ ಸ್ಪೀಕರ್, ಆದರೆ-ನಾವು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರಲಿ-ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಈ ಮಗುವಿನ ಗಾತ್ರದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಅನ್ನು ಅಕ್ಷರಶಃ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದರೆ, ಅವರು ನಿಮಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಬೇಕು (ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತು, ತಾತ್ವಿಕವಾಗಿ).


$19.99$16.50 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ನೀವು CIA ನಲ್ಲಿರುವಂತೆ ನಟಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ

ಕೊನೆಯ ಕ್ಲೋಂಡಿಕ್ ಬಾರ್ ಅನ್ನು (ಇತರ ವಿಷಯಗಳ ಜೊತೆಗೆ) ತಿನ್ನುವ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮಗೆ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸಂದೇಹವಿದೆಯೇ? ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳಿಗೆ *ಮೆದುವಾಗಿ* ಆಘಾತವನ್ನುಂಟುಮಾಡುವ ಈ ಲೈ ಡಿಟೆಕ್ಟರ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಗೇಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಿರುಪದ್ರವಿ ಆಟದ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. ಅವರಿಗೆ ಹೇಗಾದರೂ ಕಲಿಸಬೇಕು.


$26$16 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳುಗಳು ಲೇಸರ್ ಎಂದು ನಟಿಸಿ

ನೀವು ಶೂಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ಪೈಡರ್‌ಮ್ಯಾನ್‌ನಂತಹ ವೆಬ್‌ಗಳನ್ನು ಏಕೆ ಶೂಟ್ ಮಾಡಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಳಿಂದ ಬೆಳಕಿನ ಕಿರಣಗಳು? ತಡವಾದ ಹೊರಾಂಗಣ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ, ಮಿಲಿಯನ್‌ನೇ ಬಾರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕೈಬಿಡಲಾದ ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಲೈಟ್‌ಸೇಬರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಲು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದಾಗ.


$25.99$12.74 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ನಿಮಗಿಂತ ತಂಪಾಗಿರುತ್ತದೆ

ರೇ-ಬ್ಯಾನ್ ಸನ್‌ಗ್ಲಾಸ್‌ಗಳು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಿನಿಂದ ಹೈಟೆಕ್ ಆಗಿ ಹೋಗಿವೆ? ಈ ಶಿಶುಗಳು ನಿಮಗೆ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲು, ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಎ ಲಾ ಜೇಮ್ಸ್ ಬಾಂಡ್‌ನಂತಹ ಫೋನ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.


$299$209.30 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಗಳನ್ನು ಟೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ

ಈ ಬಿಸಿಯಾದ ತಾಳವಾದ್ಯ ಮಸಾಜರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಚಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಗ್ರೂವ್ ಮಾಡಿ. ದಿನವಿಡೀ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಚಲಿಸಿದರೆ ಊಟ ಮಾಡಲು ಎದ್ದೇಳುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಐಷಾರಾಮಿಗೆ ಅರ್ಹರು.


$105 ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾವಿಟಿ ಕಂಬಳಿಗಳು

ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ

ನಿಮ್ಮ ಅಜ್ಜನಂತಲ್ಲದೆ, ನೀವು ನಿದ್ರೆ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ, ನೀವು ಅಕ್ಷರಶಃ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.


$125.99$75.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಈಗ, ನೀವು ನಮ್ಮನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸಿದರೆ, ನಾವು ರೋಬೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತೇವೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ