ರಯಾನ್ ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಪ್ಡ್ ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್‌ನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅದು ದಿನದ ಬೆಳಕನ್ನು ಏಕೆ ನೋಡಲಿಲ್ಲ

  • Whatsapp

ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಸಂಗೀತ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ರಿಯಾನ್ ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಹಾಡನ್ನು ಮತ್ತು ನೃತ್ಯವನ್ನು ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ನೋಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ನಟನಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಹೆದರುವುದಿಲ್ಲ. ಸಂಗೀತ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ 2005 ರಿಂದ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು ಕೇವಲ ಗೆಳೆಯರು. ಎಲ್ಲಾ ರಜೆಯ ಸಂತೋಷವು ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಬರದ ಸಂಭಾವ್ಯ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡಿತು. 46 ವರ್ಷದ ನಟ ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿದ ಕೆಲವು ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಡೆಡ್ಪೂಲ್ ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಅದು ಏಕೆ ದಿನದ ಬೆಳಕನ್ನು ನೋಡಲಿಲ್ಲ.

Read More

ಹಾಲಿವುಡ್ ಎ-ಲಿಸ್ಟರ್ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಸಂಗೀತ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ (ಪ್ರಸ್ತುತ Apple TV ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ಲಭ್ಯವಿದೆ). ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3ಮೂಲಕ ಸಂದರ್ಶನ ಮಾಡುವಾಗ ವಿಷಯ ಬಂದಿತು ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆ. ಅವರ ಯಾವ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಸಂಗೀತದ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ ಎಂದು ಚರ್ಚಿಸಿದ ನಂತರ, ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಮರ್ಕ್ ವಿತ್ ಎ ಮೌತ್ ನಟಿಸಿದ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು, ಅದು ಎಂದಿಗೂ ಸಂಭವಿಸಲಿಲ್ಲ.

ನಾನು ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಹಾಡು ಮತ್ತು ನೃತ್ಯದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ. ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ [Deadpool co-writers] ರೆಟ್ ರೀಸ್, ಪಾಲ್ ವರ್ನಿಕ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ ನಟಿಸಿದ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ ಡಿಸ್ನಿ ಫಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಅದು ಕಳೆದುಹೋಯಿತು ಮತ್ತು ಅದು ಎಂದಿಗೂ ತಯಾರಿಸಲಿಲ್ಲ. ಬಹುಶಃ ಮುಂದೊಂದು ದಿನ ನಾವು ಆ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಮಾಡೋಣ. ಇದು ಸಂಗೀತವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಒಂದು ದಿನ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ