ಹೊಸ TV ಶೋ ಫ್ಲೇಮ್‌ಥ್ರೋವರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಹುಶಃ ನಾಶಮಾಡಲು ಹಿಟ್ಲರನ ವರ್ಣಚಿತ್ರವನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಪ್ರಮುಖ UK ಪ್ರಸಾರಕರು ಅಡಾಲ್ಫ್ ಹಿಟ್ಲರ್ ಅವರ ವರ್ಣಚಿತ್ರವನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಅದನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಥವಾ ನಾಶಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಹಿಟ್ಲರನ ಕಲೆಯ ಭವಿಷ್ಯವು ಫ್ಲೇಮ್‌ಥ್ರೋವರ್ ಮೂಲಕ ವಿನಾಶದ ಬೆದರಿಕೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವ “ಸಮಸ್ಯಾತ್ಮಕ” ಕಲಾವಿದರಿಂದ ಮಾತ್ರ ಕೆಲಸವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಸ್ಯನಟ ಜಿಮ್ಮಿ ಕಾರ್ ಹೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಿರುವ ಚಾನೆಲ್ 4 ಶೋ “ಆರ್ಟ್ ಟ್ರಬಲ್”, ಶಿಶುಕಾಮಿ ರೋಲ್ಫ್ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಮತ್ತು ಲೈಂಗಿಕ ಅಪರಾಧಿ ಎರಿಕ್ ಗಿಲ್ ಅವರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಹಿಳಾವಾದಿ ಪ್ಯಾಬ್ಲೋ ಪಿಕಾಸೊ ಅವರ ಹೂದಾನಿಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ.

“ನಾವು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸುವ ಅಥವಾ ಈಗ ರದ್ದುಗೊಂಡಿರುವ ಕಲಾವಿದರಿಂದ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಕಲೆಯೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?” ಎಂದು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಚರ್ಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕಲಾವಿದರಿಂದ ಕಲೆಯನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ಸಮಾಜದ ಇಚ್ಛೆಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪ್ರಸಾರಕರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

“[Art Trouble is] ಕಲೆಯಲ್ಲಿನ ಮುಕ್ತ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮಿತಿಗಳ ಆಳವಾದ ಪ್ರಚೋದನಕಾರಿ ಪರಿಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಕಲಾವಿದನ ನೈತಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನಾವು ಅವರ ಕೆಲಸದ ಮೌಲ್ಯದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಬಹುದೇ ಎಂದು ಚಾನೆಲ್ 4 ಹೇಳಿದೆ. ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ. “ಬ್ರಿಟನ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕಲಾವಿದರು ನಡೆಸಿದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪ್ರಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಸಾಹಸಗಳು, ಆಶ್ಚರ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿ, ಆರ್ಟ್ ಟ್ರಬಲ್ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಕಲೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯದ ನಡುವಿನ ಗಡಿಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವ ಮೂಲಕ C4 ನ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವ ಬೇರುಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತದೆ.”

ಪ್ರದರ್ಶನದ ಭಾಗವಾಗಿ, ಪ್ರತಿ ಕಲಾಕೃತಿಯ ವಕೀಲರಿಗೆ ಕಲಾವಿದನನ್ನು ರಕ್ಷಿಸದೆ, ಕಲಾಕೃತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಏಕೆ ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. “ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಹಿಟ್ಲರ್ ಪರ ವಕೀಲರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ,” ಇಯಾನ್ ಕಾಟ್ಜ್, ಚಾನೆಲ್ 4 ನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮಿಂಗ್ ನಿರ್ದೇಶಕ, ಹೇಳಿದರು ಕಾವಲುಗಾರ. “ಯಾರಾದರೂ ಹಿಟ್ಲರನ ಪರವಾಗಿ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರ ನೈತಿಕ ಪಾತ್ರವು ಕಲಾಕೃತಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆಯೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಬಾರದು ಎಂಬ ಅಂಶಕ್ಕಾಗಿ ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ.”

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ