ಸನ್ ಹೆಯುಂಗ್-ಮಿನ್ ಸ್ಪರ್ಸ್ ಗೆದ್ದ ನಂತರ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಜೊತೆಗಿನ ತನ್ನ ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾನೆ

  • Whatsapp
ಸನ್ ಹೆಯುಂಗ್-ಮಿನ್ ಸ್ಪರ್ಸ್ ಗೆದ್ದ ನಂತರ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಜೊತೆಗಿನ ತನ್ನ ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾನೆ

ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ಗೆಲುವಿನಲ್ಲಿ ಸೋನ್ ಹ್ಯೂಂಗ್-ಮಿನ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಅವರ ಜೊತೆಯಾಟವು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿತು.

ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಸನ್ ಹೆಯುಂಗ್-ಮಿನ್ ತಮ್ಮ ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧದ ತಮ್ಮ ಉದ್ವಿಗ್ನ ಪಂದ್ಯದ ಅಂತ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬೆವರು ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್‌ಗೆ ಅವರ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಬಿಟಿ ಕ್ರೀಡೆ.

Read More

ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್‌ರ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯಿಂದ ಡೈಚಿ ಕಮಾಡದ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರ ಡಬಲ್‌ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದ ಕಾರಣ ಅರ್ಧ-ಸಮಯದಲ್ಲಿ 3-1 ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿದ ಸ್ಪರ್ಸ್‌ಗೆ ಇದು ಅನುಕೂಲಕರ ಜಯದಂತೆ ತೋರಿತು, ಆದರೆ ಸಂದರ್ಶಕರು ನಂತರ ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಕೆಂಪು ಕಾರ್ಡ್‌ಗೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. 59ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಸಿಲ್ವಾ ಮೆಲೊ.

ಆದರೆ ತಮ್ಮ ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಬದಲು, ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ಕೊನೆಗೆ ಭಯಭೀತರಾದರು, ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ಫರಿಡ್ ಅಲಿಡೌ ಅವರ 87 ನೇ ನಿಮಿಷದ ಹೆಡರ್ ಮೂಲಕ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಬಿರುಸಿನಗೊಳಿಸಿದರು.

ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಮೌರಾಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ನಿಮಿಷ ಮೊದಲು ಬದಲಿಯಾಗಿ ಬಂದಿದ್ದ ಸನ್ ಹೆಯುಂಗ್-ಮಿನ್, ಸ್ಕೋರ್ 3-2 ರ ನಂತರ ಪಂದ್ಯದ ಅಂತಿಮ ನಿಮಿಷಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ತಾನು ತುಂಬಾ ಭಯಭೀತನಾಗಿದ್ದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಆದರೆ ಅವರ ತಂಡವು ಇನ್ನೂ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಆಟದ ನಂತರ ಗೆಲ್ಲಲು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್‌ನ ಮೊದಲ ಗೋಲು ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಉತ್ತಮ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಿಂದ ಬಂದಿತು ಮತ್ತು ಅವರು ಹೇಳಿದರು ಬಿಟಿ ಕ್ರೀಡೆ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪರಸ್ಪರ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪರಸ್ಪರರ ಉದ್ದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಚಲನೆಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ತಮ್ಮ ಎರಡನೇ ಕ್ಲಾಸಿ ಗೋಲ್ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದರು, ಪಿಯರೆ-ಎಮಿಲ್ ಹೊಜ್ಬ್ಜೆರ್ಗ್ ಅವರ ಬಾಲ್ ನಿಖರವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಇದು ಅವರಿಗೆ ವಾಲಿ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅವರ ಎರಡನೇ ಗೋಲಿನ ನಂತರ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಯಿತು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ