ಮಂಗಳವಾರ ದರೋಡೆ ಕರೆ ನಂತರ ಬ್ಯಾಟ್, ಚಾಕು ಹಿಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ: ವಿಸಿಪಿಡಿ

  • Whatsapp

ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ ದರೋಡೆ ಕರೆಯ ನಂತರ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವಿಸಿಪಿಡಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಪ್ರತಿಕೃತಿ ಬಂದೂಕಿಗೆ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಬ್ಯಾಟ್, ಚಾಕು ಮತ್ತು ಕ್ಲಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡರು.

Read More

ಪೊಲೀಸರ ಪ್ರಕಾರ, ಬ್ಯಾಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಶಸ್ತ್ರಸಜ್ಜಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಕೂಗುತ್ತಿರುವ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವರದಿಯ ನಂತರ ರಾತ್ರಿ 9 ಗಂಟೆಯ ನಂತರ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಸಿಸಿಲಿಯಾ ರಸ್ತೆಯ 400-ಬ್ಲಾಕ್‌ಗೆ ಕರೆಯಲಾಯಿತು.

ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದಂತೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಕ್ಷಿಗಳು ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಕರೆದರು, ಶಂಕಿತನು ಚೇಸ್ ಮಾಡುವಾಗ ಬಲಿಪಶುವಿಗೆ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸುವುದಾಗಿ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಬಲಿಪಶುವು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಜನರ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದರು.

“ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಆಗಮಿಸಿ ಬಲಿಪಶುವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿದರು, ಅವರು ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ಶಂಕಿತನು ಬಲಿಪಶುವನ್ನು ದರೋಡೆ ಮಾಡಿ ಸ್ಥಳದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿದುಕೊಂಡರು ”ಎಂದು ವಿಸಿಪಿಡಿ ಬುಧವಾರದ ಸುದ್ದಿ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ನಂತರ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಬರ್ನ್‌ಸೈಡ್ ರಸ್ತೆಯ 400-ಬ್ಲಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಶಂಕಿತನನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದರು, ಅವನನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹುಡುಕಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವನ ಸೊಂಟದ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮರೆಮಾಚಲ್ಪಟ್ಟ ಚಾಕು, ಚಿಕ್ಕದಾದ ಮರದ ಬ್ಯಾಟ್ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಕೃತಿ ಬಂದೂಕಿಗೆ ಕ್ಲಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು.

“ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಶಂಕಿತನನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಚಾಕುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಾರದು ಎಂಬ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಅನೇಕ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಆದೇಶದ ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ಅವರು ತಿಳಿದುಕೊಂಡರು” ಎಂದು VicPD ಹೇಳಿದರು, ನಂತರ ಅವನನ್ನು VicPD ಸೆಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಾಗಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು.

ಘಟನೆಯ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಯಾರಾದರೂ ಪೊಲೀಸರೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಮಾತನಾಡದಿರುವವರು ವಿಸಿಪಿಡಿಯ ವರದಿಯ ಡೆಸ್ಕ್‌ಗೆ 250-995-7654 ವಿಸ್ತರಣೆ 1 ರಲ್ಲಿ ಕರೆ ಮಾಡಲು ಕೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸಂಪಾದಕೀಯ ನೀತಿಗಳು ದೋಷವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿ

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ