ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಹಾಡು ಕಿನ್ನ ಸೋನಾ: ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಜ್ಲಿಂಗ್ ಚಲನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ; ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಇಶಾನ್-ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ನೃತ್ಯ

  • Whatsapp

ಮುಂಬರುವ ಹಾರರ್-ಕಾಮಿಡಿ ಚಿತ್ರ ಫೋನ್ ಭೂತ್‌ನ ಮೊದಲ ಹಾಡು ಕಿನ್ನ ಸೋನಾ ಇಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಈ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್, ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಚತುರ್ವೇದಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೇ ಈ ಹಾಡಿಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಪಾಸಿಟಿವ್ ರೆಸ್ಪಾನ್ಸ್ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ತನಿಷ್ಕ್ ಬಾಗ್ಚಿ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ರಿತೇಶ್ ಸಿಧವಾನಿ ಅವರ ಎಕ್ಸೆಲ್ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ. ಇದನ್ನು ಗುರ್ಮೀತ್ ಸಿಂಗ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನವೆಂಬರ್ 4 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ತಯಾರಕರು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಕಿನ್ನ ಸೋನಾ ಹಾಡು:
ಹಳೆಯ ಬಂಗಲೆಯೊಳಗೆ ಇಶಾನ್ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹಾಡಿನ ವೀಡಿಯೊ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಕತ್ರಿನಾ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳ ರೇಲಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾಡುತ್ತಾ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿರುವಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಅಲ್ಲಿಂದ ಜಿಗಿದು ಕುಣಿಯಲು ಆರಂಭಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಹುಡುಗರು ಸಹ ತಮ್ಮನ್ನು ತಡೆಯಲಾರದೆ ಅವಳೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಹಾಡು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ತಕ್ಷಣ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕತ್ರಿನಾ ಮತ್ತು ಅವರ ನೃತ್ಯದ ಚಲನೆಯನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು. ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾಡಿನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಟಿ, “ಯಾರು ದೆವ್ವಗಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿದರು? ನಾವು ಮಾಡಿದೆವು! #ಕಿನ್ನಸೋನಾ ಈಗ ಹೊರಗಿದೆ.

ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ:
ಗಮನಿಸಿ, ಫೋನ್ ಭೂತದಲ್ಲಿ ಶೀಬಾ ಚಡ್ಡಾ ಮತ್ತು ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಕತ್ರಿನಾ, ಇಶಾನ್ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಆತ್ಮ ರಾಮನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಜಾಕಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ಭೂತದ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ:

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ