ನಿಕ್ ಕ್ರೋಲ್ ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ ವೆಲ್ಚ್ ಅವರ ‘ಕಿಂಗ್’ ನೃತ್ಯದ ಮೂಲಕ ‘ದಿ ಲೇಟ್ ಲೇಟ್ ಶೋ’ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿದರು

  • Whatsapp

ನಿಕ್ ಕ್ರೋಲ್ ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ ವೆಲ್ಚ್ ಮುಂದೆ ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ + ದಿ ಮೆಷಿನ್ನ ‘ಕಿಂಗ್’ ಗೆ ತನ್ನ ನೃತ್ಯದ ಚಲನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು. ದಿ ಲೇಟ್ ಲೇಟ್ ಶೋ ಈ ವಾರ – ಕೆಳಗಿನ ಕ್ಲಿಪ್ ನೋಡಿ.

Read More

ಹಾಸ್ಯನಟ ಮತ್ತು ನಟ (ದೊಡ್ಡ ಬಾಯಿ, ಡೋಂಟ್ ವರಿ ಡಾರ್ಲಿಂಗ್ಮಂಗಳವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) US ಚಾಟ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ವೆಲ್ಚ್ ಜೊತೆಗೆ ಹೋಸ್ಟ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಕಾರ್ಡೆನ್ ಅವರನ್ನು ಸಂದರ್ಶಿಸಿದರು.

ಚಾಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕ್ರೋಲ್ ಅವರು ವೆಲ್ಚ್ ಅವರ ಸಂಗೀತದ “ದೊಡ್ಡ ಅಭಿಮಾನಿ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ನಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೇಗೆ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು ಎಂಬುದರ “ವಿಚಿತ್ರ ಕಥೆ” ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ನಾನು, ಇತರ ಇಬ್ಬರು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು 45 ಮಹಿಳೆಯರು,” ಅವರು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು.

“ಹಾಡು ಅದು [the choreographer] ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ + ದಿ ಮೆಷಿನ್‌ನಿಂದ ‘ಕಿಂಗ್’ ಎಂಬ ಹಾಡನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಕಲಿತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಸ್ಫೂರ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ.

ಕಾರ್ಡೆನ್ ನಂತರ ಕ್ರೋಲ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ನೃತ್ಯವನ್ನು ನೆನಪಿದೆಯೇ ಎಂದು ಕೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ನುಡಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ವೆಲ್ಚ್‌ನಿಂದ ಉತ್ತೇಜಿತನಾದ ನಟನು ತನ್ನ ಚಲನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. “ನೀವು ಅದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ – ಅದು ಇಲ್ಲಿದೆ!” ವೆಲ್ಚ್ ಹುರಿದುಂಬಿಸಿದರು.

ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ + ದಿ ಮೆಷಿನ್ ಸಹ ‘ಕಿಂಗ್’ ನ ನೇರ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿತು ದಿ ಲೇಟ್ ಲೇಟ್ ಶೋ. ವೆಲ್ಚ್ ಮತ್ತು ಕ್ರೋಲ್ ಅವರ ಸಂದರ್ಶನ ವಿಭಾಗಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ + ದಿ ಮೆಷಿನ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಮ್ಮ ‘ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಫೀವರ್’ ಹೆಡ್‌ಲೈನ್ ಪ್ರವಾಸದ ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದ ಲೆಗ್‌ನಲ್ಲಿದೆ. ನಾಳೆ ಮತ್ತು ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 14/15) ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾದ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಹಾಲಿವುಡ್ ಬೌಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಜೋಡಿ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ಹಂತವು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ವೆಲ್ಚ್ ಮತ್ತು ಕಂ. ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಅರೇನಾ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಓಟಕ್ಕಾಗಿ ಯುಕೆ ಮತ್ತು ಐರ್ಲೆಂಡ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತದೆ. ಆ ದಿನಾಂಕಗಳಿಗೆ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಉಳಿದ ಟಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು ಇಲ್ಲಿ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಆರನೇ ಸೀಸನ್ ದೊಡ್ಡ ಬಾಯಿ – ನಿಕ್ ಕ್ರೋಲ್, ಜಾನ್ ಮುಲಾನಿ, ಜೆಸ್ಸಿ ಕ್ಲೈನ್ ​​ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವರು ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28 ರಂದು ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಟೈಲರ್, ಕ್ರಿಯೇಟರ್ ಒಂದು ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಯಿತು.

ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಸಾರಾಂಶದ ಪ್ರಕಾರ, ದೊಡ್ಡ ಬಾಯಿ ಸೀಸನ್ ಆರು “ಪ್ರೀತಿಯ ಪಾತ್ರಗಳು ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದರಿಂದ ಕುಟುಂಬದ ವಿಷಯದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೂ, ನೀವು ಯಾರೆಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವವರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದಿರಬಹುದು.”

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ