ದಿ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ಸ್ ರಿಕ್ ರೂಬಿನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಏಳನೇ ಆಲ್ಬಂ ಅನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ

  • Whatsapp

ಐಕಾನಿಕ್ ನಿರ್ಮಾಪಕ ರಿಕ್ ರೂಬಿನ್ ಅವರು ದಿ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಂನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕೋಸ್ಟರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಸೆಷನ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ನಿನ್ನೆ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12) ರೂಬಿನ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಜೋ ರೋಗನ್ ಅನುಭವ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ಕೆಲವು ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ದಿ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ಸ್‌ನ ಏಳನೇ ಆಲ್ಬಂ ಅನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಾ – ಇದು ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನಿಂದ ಇನ್ನೂ ಘೋಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಅಂಗೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ – ಅವರು ಹೇಳಿದರು: “ಕೆಲವು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾನು ಕೋಸ್ಟರಿಕಾದಲ್ಲಿದ್ದೆ, ದಿ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಂ ಅನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ಈ ಮನೆಯನ್ನು ಬಾಡಿಗೆಗೆ ಪಡೆದಿದ್ದೇವೆ. ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

“ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ … ಅವರು ಪರ್ವತದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗರಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತೆ. ಇದು ನಂಬಲಸಾಧ್ಯವಾಗಿತ್ತು. ಮತ್ತು ನಾವು ಪ್ರತಿದಿನ ಅದನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದೆವು [open], ಮತ್ತು ಅವರು ಬಿಡಲು ಬಯಸಲಿಲ್ಲ. ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅನುಭವವಾಗಿತ್ತು. ”

ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಹ ಸಂದರ್ಶನದ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ – Reddit ಬಳಕೆದಾರರ ಸೌಜನ್ಯ ‘officiallylauder’ – ಕೆಳಗೆ:

ಹೊಸ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ ಆಲ್ಬಮ್ ಒಳಬರುತ್ತಿದೆ ನಿಂದ ದಿ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ಸ್

ರೂಬಿನ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 2017 ರಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡರು, ಅವರು ‘ದಿ ನ್ಯೂ ಅಬ್ನಾರ್ಮಲ್’ ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ಅವರ ಆರನೇ ಪೂರ್ಣ-ಉದ್ದದ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿ 2020 ರ ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು, ಇದನ್ನು ‘ಅಟ್ ದಿ ಡೋರ್’, ‘ಬ್ಯಾಡ್ ಡಿಸಿಶನ್ಸ್’, ‘ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ ಬ್ರಿಡ್ಜ್ ಟು ಕೋರಸ್’ ಮತ್ತು ‘ದಿ ಅಡಲ್ಟ್ಸ್ ಆರ್ ಟಾಕಿಂಗ್’ ನಂತಹ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

‘ದಿ ನ್ಯೂ ಅಬ್ನಾರ್ಮಲ್’ ನ ನಾಲ್ಕು-ಸ್ಟಾರ್ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ, NME ಗಳು ಎಲಾ ಕೆಂಪ್ ಬರೆದರು: “ಕೇಳುಗನು ಎರಡನೇ ಆಲೋಚನೆ ಎಂದು ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೂ ಸಹ, ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಗಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಇದೆ. ಅದರ ಮುಖಪುಟದಂತೆ, ಜೀನ್-ಮೈಕೆಲ್ ಬಾಸ್ಕ್ವಿಯಾಟ್ ಕಲಾಕೃತಿ ‘ಬರ್ಡ್ ಆನ್ ಮನಿ’, ಇದು ಮೊನಚಾದ ಆದರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

“ಇದು ಒಂದು ತಂಪಾದ ಆಲ್ಬಮ್, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸಲು ನಿಷ್ಠುರವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುವ ರೀತಿಯ. ಮತ್ತು ಇದು ಸರ್ವೋತ್ಕೃಷ್ಟವಾಗಿ ದಿ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ಸ್ ಅಲ್ಲವೇ?”

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ