ಡ್ವೇನ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಅವರ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಆಡಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿವೆ

  • Whatsapp

ಡ್ವೇನ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಒಂದು ಮಾಡಲು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಕಪ್ಪು ಆಡಮ್ ದೀರ್ಘ, ದೀರ್ಘಕಾಲ ಚಲನಚಿತ್ರ. ಅವರು ಮೊದಲು 2007 ರಲ್ಲಿ DC ಕಾಮಿಕ್ಸ್ ಆಂಟಿ-ಹೀರೋ ಪ್ಲೇಯಿಂಗ್ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್‌ಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು 2014 ರಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್‌ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆವೃತ್ತಿಯು ರೂಪವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಆದರೂ, ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮುಗಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಿಗೆ ಬರಲಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಈಗ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

Read More

ಜೌಮ್ ಕೊಲೆಟ್-ಸೆರ್ರಾ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಕಪ್ಪು ಆಡಮ್ಸ್ ಶತಮಾನಗಳ ಸೆರೆವಾಸದ ನಂತರ ಅವನು ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ ನಾಮಸೂಚಕ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯು ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅಸ್ಥಿರಗೊಳಿಸುವ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿದೆ, ಅಮಂಡಾ ವಾಲರ್ (ವಿಯೋಲಾ ಡೇವಿಸ್) ಜಸ್ಟೀಸ್ ಸೊಸೈಟಿಗೆ ಕರೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ – ಹಾಕ್ಮನ್ (ಆಲ್ಡಿಸ್ ಹಾಡ್ಜ್), ಡಾಕ್ಟರ್ ಫೇಟ್ (ಪಿಯರ್ಸ್ ಬ್ರಾನ್ಸನ್), ಸೈಕ್ಲೋನ್ (ಕ್ವಿಂಟೆಸ್ಸಾ ಸ್ವಿಂಡೆಲ್) ಮತ್ತು ಆಟಮ್ ಸ್ಮಾಷರ್ (ನೋವಾ ಸೆಂಟಿನಿಯೊ) ಅವನನ್ನು ತಟಸ್ಥಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಇಂದು ಸಂಜೆ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಿಶ್ವ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಜನರು ತಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಟ್ವಿಟರ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ