ಟ್ರೆವರ್ ನೋಹ್ ತನ್ನ ಅಂತಿಮ ‘ಡೈಲಿ ಶೋ’ ಪ್ರಸಾರಕ್ಕಾಗಿ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ಬ್ರೆಂಟ್ ಫರ್ಡಿಕ್.

Read More

ಕಾಮಿಡಿ ಸೆಂಟ್ರಲ್ “ದಿ ಡೈಲಿ ಶೋ” ನ ನಿರೂಪಕರಾಗಿ ಟ್ರೆವರ್ ನೋಹ್ ಅವರ ಅಂತಿಮ ಪ್ರದರ್ಶನದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ.

ಬುಧವಾರದಂದು, ಹಾಲಿವುಡ್ ವರದಿಗಾರ “ಡೈಲಿ ಶೋ” ಡೆಸ್ಕ್‌ನ ಹಿಂದೆ ನೋಹ್ ಅವರ ಅಂತಿಮ ಸಮಯವನ್ನು ಗುರುವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 8 ರಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಚಾನಲ್‌ನ ಮೂಲ ಕಂಪನಿ, ಪ್ಯಾರಾಮೌಂಟ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ; ಅವರ ಹಂಸಗೀತೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ದೊಡ್ಡ ದಿನದವರೆಗೆ ಒಂದು ವಾರದ ಮೌಲ್ಯದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಹಾಸ್ಯನಟನ ನಿರೂಪಕರಾಗಿ ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲದ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ.

“ಟ್ರೆವರ್ ಅವರು ನಂಬಲಾಗದ ಪ್ರತಿಭೆಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ‘ದಿ ಡೈಲಿ ಶೋ’ ನಲ್ಲಿ ಅಳಿಸಲಾಗದ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಏಳು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಸೃಜನಶೀಲ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಗೆ ನಾವು ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಪ್ಯಾರಾಮೌಂಟ್ ಮೀಡಿಯಾ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎಂಟಿವಿ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಕ್ರಿಸ್ ಮೆಕಾರ್ಥಿ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. .

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಟ್ರೆವರ್ ನೋಹ್ ಅವರು 7 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ‘ದೈನಂದಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ’ವನ್ನು ತೊರೆಯುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದರು

“ಕ್ರಿಸ್ ಅದ್ಭುತ ನಾಯಕ ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ಮುಂದೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ನನ್ನ ಕನಸನ್ನು ನನಸಾಗಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಈಗ ಪ್ಯಾರಾಮೌಂಟ್ ಕುಟುಂಬದಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವ ವಿಷಯವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ನೋಹ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. “ಭವಿಷ್ಯವು ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ.”

2015 ರಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಹೋಸ್ಟ್ ಜಾನ್ ಸ್ಟೀವರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಿದ ನೋಹ್, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 30 ರ “ದಿ ಡೈಲಿ ಶೋ” ಆವೃತ್ತಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ನಿರ್ಗಮನದ ಘೋಷಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು.

“ನಾನು ಸಮಯದುದ್ದಕ್ಕೂ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ನಾವು ಹಾದುಹೋಗಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ: ಟ್ರಂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ, ಕೇವಲ ಪ್ರಯಾಣ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ … ಹೆಚ್ಚು ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ. ಮತ್ತು ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ನನ್ನ ಸಮಯ ಮುಗಿದಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಅರಿತುಕೊಂಡೆ, ಆದರೆ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ, ”ನೋಹ್ ಹೇಳಿದರು, ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಂದ ಕೇಳಿದ ಶ್ರವಣದ ಉಸಿರುಗಟ್ಟುವಿಕೆ.

“ನಾನು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟೆ,” ಅವರು ಮುಂದುವರಿಸಿದರು.

“ಇದು ನನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಸವಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇದು ನನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಸಂತೋಷಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಕೆಟ್ಟ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕಥೆಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿದ್ದಾಗಲೂ ಸಹ, ಜನರನ್ನು ನಗಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದನ್ನು ನಾನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ, ”ನೋಹ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. “ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಕ್ಕಿದ್ದೇವೆ, ಒಟ್ಟಿಗೆ ಅಳುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಇದು ಸಮಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ