ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ಗೆಲುವು, ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕಾಂಟೆ ಇನ್ನೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿಲ್ಲ, ಕಾರಣ ಇಲ್ಲಿದೆ

  • Whatsapp
ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ಗೆಲುವು, ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕಾಂಟೆ ಇನ್ನೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿಲ್ಲ, ಕಾರಣ ಇಲ್ಲಿದೆ

ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಜಯಗಳಿಸಿದ ನಂತರ ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ಕೊನೆಯ 16 ಕ್ಕೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಟ್ಟಿತು.

ಗುರುವಾರ (13/10) ಮುಂಜಾನೆ WIB ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನ ಡಿ ಗುಂಪಿನ ಪಂದ್ಯದ ದಿನದ ನಾಲ್ಕು ಸಭೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ವಿಜಯದಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕಾಂಟೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಲಂಡನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್.

Read More

ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವಲ್ಲಿ ಎರಿಕ್ ಡೈರ್ ಮಾಡಿದ ಪ್ರಮಾದವು ಡೈಚಿ ಕಮದ ಮೂಲಕ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಂದರ್ಶಕರು ಅದರ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದರು, ಆದರೆ ಸನ್ ಹೆಯುಂಗ್-ಮಿನ್ 20 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಅವರ ಥ್ರೂ ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಸಮನಾಗಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ.

ಎಂಟು ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಸ್ಪಾಟ್‌ನಿಂದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ತನ್ನ ಹೆಸರನ್ನು ಸ್ಕೋರ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದನು ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ತಾರೆ ತನ್ನ ಎರಡನೆಯದನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೊದಲು ಮತ್ತು 36 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಪಿಯರೆ-ಎಮೈಲ್ ಹೊಜ್‌ಬ್ಜೆರ್ಗ್ ಅವರ ಪಾಸ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದ ನಂತರ 3-1 ಅನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು.

ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ನಂತರ 59 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಸಿಲ್ವಾ ಮೆಲೊ ಅವರನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದಾಗ 10 ಪುರುಷರಿಗೆ ಇಳಿಯಬೇಕಾಯಿತು, ಆದರೆ ಸ್ಪರ್ಸ್ ಅವರ ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಬದಲು, ಹ್ಯೂಗೋ ಲೊರಿಸ್ ಅವರ ಗೋಲು ಫರಿಡ್ ಅಲಿಡೌ ಒಂದು ಮೂಲೆಯಿಂದ ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ಇದು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರನ್ನು ಉಳಿಸಿತು. ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕಾಂಟೆ ವೈಫಲ್ಯದಿಂದ.

ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಆಟಗಾರ, ತನ್ನ ತಂಡವು 3-1 ರಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಎದುರಾಳಿಯು 10 ಜನರೊಂದಿಗೆ ಆಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಪಂದ್ಯದ ಮುಕ್ತಾಯದ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಆಟವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ರೋಮಾಂಚಕಗೊಳಿಸಲು ಗೋಲು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿತು ಎಂದು ಅಸಮಾಧಾನ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಹೊಂದಾಣಿಕೆ.

ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕಾಂಟೆ ನಂತರ ಗೋಲ್‌ಕೀಪರ್ ಕೆವಿನ್ ಟ್ರಾಪ್ ಅವರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಿದರು, ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್‌ಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಪ್ರಕಾರ ಗೋಲ್‌ಕೀಪರ್ ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್‌ಗೆ ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದರು, ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪರ್ ಹೆಚ್ಚು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲು ವಿಫಲರಾದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ