ಜೆಪಿ ಮೋರ್ಗಾನ್ ಚೇಸ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸರ್ವರ್‌ಗಳ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ

  • Whatsapp

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್‌ನ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಜೆಪಿ ಮೋರ್ಗಾನ್ ಚೇಸ್ ಅವರು ರಾಪರ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಅವರು ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು.

Read More

ಕಳೆದ ಭಾನುವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9) ಎರಡು ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ವಿಟರ್‌ನ ವಕ್ತಾರರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ BuzzFeed ಸುದ್ದಿ ಅದು “ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಖಾತೆ [had] Twitter ನ ನೀತಿಗಳ ಉಲ್ಲಂಘನೆಯಿಂದಾಗಿ ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ”.

ಜ್ಯಾಕ್ ಆಂಟೊನಾಫ್, ಡೇವಿಡ್ ಶ್ವಿಮ್ಮರ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ವುಮನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡ್ರಿಯಾ ಒಕಾಸಿಯೊ-ಕಾರ್ಟೆಜ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಕಲಾವಿದರು, ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು, ರಾಜಕಾರಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ಹೇಳಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಖಂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

‘ದೊಂಡಾ’ ಕಲಾವಿದ ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೊಸದಾಗಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ತುಣುಕಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್.

ಕಳೆದ ವಾರ, ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್’ ಎಂಬ ಘೋಷವಾಕ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಶರ್ಟ್ ಧರಿಸಿದ ನಂತರ ವೆಸ್ಟ್ ಹಿನ್ನಡೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು.

ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿವಾದದ ಮಧ್ಯೆ, JP ಮೋರ್ಗಾನ್ ಚೇಸ್ ಈಗ ವೆಸ್ಟ್ ಜೊತೆಗಿನ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. US ಬಹುರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೂಡಿಕೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸು ಕಂಪನಿಯ ಹೇಳಿಕೆಯು “Yeezy, LLC ಮತ್ತು ಅದರ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದರ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿ ನಿರೂಪಕ ಕ್ಯಾಂಡೇಸ್ ಓವೆನ್ಸ್ ಪ್ರಕಾರ, JP ಮೋರ್ಗಾನ್ ಚೇಸ್ ತನ್ನ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ “ಯಾವುದೇ ಅಧಿಕೃತ ಕಾರಣವನ್ನು” ನೀಡಲಿಲ್ಲ. ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಹೇಳಿಕೆಯು ಯೆ ಅವರಿಗೆ “ತಕ್ಷಣ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಲು ಸೂಚಿಸಿದೆ [his] ನವೆಂಬರ್ 21, 2022 ರ ಮೊದಲು ಮತ್ತೊಂದು ಹಣಕಾಸು ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ವ್ಯವಹಾರ.

ಇದು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ: “ಯಾವುದೇ ವಹಿವಾಟು ವಿಳಂಬಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು, ಮೇಲೆ ಸೂಚಿಸಲಾದ ನಿಗದಿತ ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಿಂತ ಐದು ವ್ಯವಹಾರ ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ನೀವು ಕಂಪನಿಯ ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ನಾವು ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ.”

ಕೆಳಗಿನ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

ಹೈಪ್ಬೀಸ್ಟ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಜೆಪಿ ಮೋರ್ಗಾನ್ ಚೇಸ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ವೆಸ್ಟ್ ಟೀಕಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಟ್ವಿಟರ್ ಮಾಲೀಕ ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಅವರು ಮಂಗಳವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) ಅವರು ವೆಸ್ಟ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು “ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. [his] ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಟ್ವೀಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ, ಅವರು ಹೃದಯಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಬೇರೆಡೆ, KISS ಫ್ರಂಟ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಪಾಲ್ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ಮಾನಸಿಕ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯೊಂದಿಗಿನ ವೆಸ್ಟ್‌ನ ಹೋರಾಟಗಳನ್ನು “ದ್ವೇಷದ ಭಾಷಣದ ಅಪಾಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು, ಧರ್ಮ ಅಥವಾ ಜನಾಂಗಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಮತ್ತು ಹಿಂಸಾಚಾರವನ್ನು ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಲು” ಒಂದು ಕ್ಷಮಿಸಿ ಬಳಸಬಾರದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅವರು ಹೇಳಿದರು: “ಈ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ತರ್ಕಬದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ನಾವು ಶತಮಾನಗಳಿಂದ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಂತರದ ದೌರ್ಜನ್ಯಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಮಾತನಾಡು!”

ಈ ವಾರದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಎಂಬ ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಕಳೆದ ವಾರ. ಅಡೀಡಸ್‌ನ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅಶ್ಲೀಲತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿರುವ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಕಾರಣ ಅದು ಕೂಡ ವಿವಾದವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ