ಐಕಾನಿಕ್ ಶಿಬುಯಾ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಕೊನೆಯ ದಿನಗಳ ಫೋಟೋಗಳು

  • Whatsapp

VISION 2011 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಟೋಕಿಯೊದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಈವೆಂಟ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಸ್ಪೇಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ನಾಲ್ಕು ಮಹಡಿಗಳು, ಆರು ಬಾರ್ ಕೌಂಟರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲರಿಯೊಂದಿಗೆ 1,500 ಜನರಿಗೆ ಆಸನವಿದೆ. ಮುಖ್ಯ ಮಹಡಿ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಧ್ವನಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಐದು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, 2016 ರಲ್ಲಿ, ಅದರ ಮಾಲೀಕರು ಅದೇ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತೆರೆದರು, ಇದು ನೃತ್ಯ ಸಂಗೀತ, ಟೆಕ್ನೋ ಮತ್ತು ಹಿಪ್-ಹಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವದ ಅನೇಕ ಉನ್ನತ DJ ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು.

Read More

ಅವುಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ದುಃಖದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟುಬಿಡದ ಪುನರಾಭಿವೃದ್ಧಿಯಿಂದ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡರು, ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಪ್ರತಿ ರಾತ್ರಿ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳ ಬಾಗಿಲುಗಳ ಮುಂದೆ ಸರತಿ ಸಾಲುಗಳು ರೂಪುಗೊಂಡವು. ಈ ಪಾರ್ಟಿಗಳು ಕ್ವೀರ್ ಪಾರ್ಟಿಯಂತಹ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸುವ ಮೊದಲು ಬಂದಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮೋಜಿನದ್ದಾಗಿದ್ದವು ಮೋಟಾರ್‌ಪೂಲ್.

ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಅಮರಗೊಳಿಸಿದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ