‘ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಧಕ್ಕೆ ತರಬಾರದು’: ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಜೊತೆ ತಾರೆಯರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಜಾಹೀರಾತು ಕುರಿತು ಸಂಸದ ಗೃಹ ಸಚಿವ

  • Whatsapp

ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದು ಹಿಂದೂ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಘಾಸಿಗೊಳಿಸಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕೋಲಾಹಲಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವಾಣಿ ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿರುವ ನವವಿವಾಹಿತರು ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ತಲುಪುವ ಮೊದಲು ಬಿದಾಯಿ (ವಿವಾಹದ ನಂತರದ ಸಮಾರಂಭ) ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಹೇಗೆ ಅಳಲಿಲ್ಲ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಳಿಯನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ಅಮೀರ್ ತನ್ನ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ತಂದೆಯ ಸಲುವಾಗಿ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದು ನಂತರ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿದೆ. ವಧುವಿನ ಭಾರತೀಯ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ವರನು ತನ್ನ ಹೊಸ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡುತ್ತಾನೆ.

Read More

ಇದೀಗ ಈ ಜಾಹೀರಾತಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿರುವ ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶದ ಗೃಹ ಸಚಿವ ನರೋತ್ತಮ್ ಮಿಶ್ರಾ ಅವರು ಬುಧವಾರ ಈ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ್ದು, ನಟ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಖಾಸಗಿ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಜಾಹೀರಾತನ್ನು ದೂರು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ ನೋಡಿದ್ದೇನೆ. ಭಾರತೀಯ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಅಂತಹ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ಮಾಡದಂತೆ ನಾನು ಅವರನ್ನು ವಿನಂತಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಅದನ್ನು ಸೂಕ್ತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಭಾರತೀಯ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳು, ಪದ್ಧತಿಗಳು ಮತ್ತು ದೇವತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇಂತಹ ವಿಷಯಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿ (ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರಿಂದ) ಬರುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಇಂತಹ ಕೃತ್ಯಗಳಿಂದ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಧರ್ಮದ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗಿದೆ,” ಎಂದು ಪಿಟಿಐ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಅಮೀರ್ ಮತ್ತು ಕಿಯಾರಾ ಅವರ ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಜೋಡಿಯು ಅವರ ಪೈಪ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ 3 ಈಡಿಯಟ್ಸ್ ನಟ, ಆರ್ ಎಸ್ ಪ್ರಸನ್ನ ಅವರು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲಿರುವ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕ್ಯಾಂಪಿಯೋನ್ಸ್ ನ ರಿಮೇಕ್ ನಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಕಿಯಾರಾ ಹಾರರ್-ಕಾಮಿಡಿ ಚಿತ್ರ ಭೂಲ್ ಭುಲೈಯಾ 2 ನಂತರ ಸತ್ಯಪ್ರೇಮ್ ಕಿ ಕಥಾಗಾಗಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಾರೆ. ಮುಂದೆ, ಲಸ್ಟ್ ಸ್ಟೋರೀಸ್ ನಟಿ ಗೋವಿಂದ ನಾಮ್ ಮೇರಾ ಮತ್ತು RC-15 ಎಂಬ ತೆಲುಗು ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ರಾಮ್ ಚರಣ್ ನಾಯಕ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಮುಂಬೈ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಇಂದು ಮುಖ ಮರೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರಾ? ಹುಡುಕು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ