ಅನ್‌ಶೆಡ್ಯೂಲ್ ಬ್ರೇಕ್‌ನ ನಂತರ ಮುಖವಾಡದ ಗಾಯಕ ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದಾಗ

  • Whatsapp

ಮುಖವಾಡದ ಗಾಯಕ ಮೂಲತಃ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12 ರಂದು ಬ್ರಾಡ್‌ವೇಯ ಶ್ರೇಷ್ಠರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಿಗೆ ಮೀಸಲಾದ ರಾತ್ರಿಯನ್ನು ನೀಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ MLB ನಂತರದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇತರ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಬ್ರೇವ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ ಫಿಲ್ಲಿಸ್ ಆಟದ ಪಂದ್ಯ 2 ರ ಆರಂಭವನ್ನು ಮುಂದೂಡಿದ ಮಳೆಯ ವಿಳಂಬಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಫಾಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತನ್ನ ಪ್ರೈಮ್‌ಟೈಮ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಗಾಯನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ತಳ್ಳಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಯಿತು. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಇದು ನಂತರದ ದಿನಾಂಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು “ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಲಾಯ್ಡ್ ವೆಬ್ಬರ್ ನೈಟ್” ಯಾವಾಗ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಈಗ ತಿಳಿದಿದೆ.

Read More

ಬ್ರೇವ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫಿಲ್ಲಿಸ್ ಆಟದ ಮುಕ್ತಾಯದ ನಂತರ ಅಂತಿಮ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ, ಮುಖವಾಡದ ಗಾಯಕTwitter ಖಾತೆ ಬುಧವಾರದ ಮೂಲ-ನಿಗದಿತ ಸಂಚಿಕೆಯ ಸ್ಥಿತಿ ಏನೆಂಬುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಈ ಟ್ವೀಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಹೊಸ ಬ್ಯಾಚ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮುಂದಿನ ವಾರದವರೆಗೆ ಕಾಯಬೇಕಾಗಿದೆ:

ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ನೋಡು

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ