WBA ಅವರು ಮೌಬ್ರೆಯನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp
ಹೌದು

ಲುಟನ್ ಟೌನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕಳೆದ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಪ್ರತಿಬಂಧವು ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಗಡೀಪಾರು ವಲಯದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಗಿಗಳನ್ನು ತೊರೆದ ನಂತರ ವೆಸ್ಟ್ ಬ್ರೋಮ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸ್ಟೀವ್ ಬ್ರೂಸ್‌ನನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಿದರು ಆದರೆ ಅವರು ಉನ್ನತ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಟೋನಿ ಮೌಬ್ರೇ ಅವರನ್ನು ನೇಮಿಸಿದ್ದರೆ ಅವರು ಮಾಜಿ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಪ್ಪಿಸಬಹುದಿತ್ತು.

ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ವಲೇರಿಯನ್ ಇಸ್ಮಾಯೆಲ್ ಅವರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು, ಬ್ಯಾಗಿಗಳು ಮೌಬ್ರೇ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಅವರು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌ಬರ್ನ್ ರೋವರ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತಿದ್ದರು.

ರೋವರ್‌ಗಳು ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ಬಹುಪಾಲು ಪ್ರಚಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸವಾಲನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಫಾರ್ಮ್‌ನ ಕಳಪೆ ಓಟವು ಅಭಿಯಾನದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಮೌಬ್ರೇ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗಳಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುವವರೆಗೆ ನಿರ್ಗಮಿಸುತ್ತಿದೆ ಇವುಡ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಒಪ್ಪಂದವು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಾಗ.

ಅವರ ಒಪ್ಪಂದದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಿಂದಾಗಿ ಅವರು ವೆಸ್ಟ್ ಬ್ರೋಮ್‌ಗೆ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬ್ಯಾಗೀಸ್‌ನ ಶಾರ್ಟ್‌ಲಿಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಯಿತು, ಪತ್ರಕರ್ತ ಡೀನ್ ಜೋನ್ಸ್ ಅವರು ಹಾಥಾರ್ನ್ಸ್‌ಗೆ ತೆರಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದರು ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಮೌಬ್ರೇ ಗಿವ್ಮ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್.

ಅವನು ಎಂದರು: “ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ನನ್ನ ತೀರ್ಪು ಏನೆಂದರೆ, ಕ್ಲಬ್ ಈಗ ಪರ್ಯಾಯಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಅವರು ಯಾರನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂಬ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

“ಟೋನಿ ಮೌಬ್ರೇ, ನನಗೆ ಗೊತ್ತು, ಅವರ ಉನ್ನತ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಅವರು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಅವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿರುವವರು.

ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಲೈ ಗೌಚುವಾನ್ ಬ್ರೂಸ್ ಅವರನ್ನು ನೇಮಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಡಿಫೆಂಡರ್ ಕೇವಲ ಗೆದ್ದಿದ್ದರಿಂದ ಅದು ದುಃಸ್ವಪ್ನವಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು. ಅವರ 32 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಎಂಟು ಉಸ್ತುವಾರಿ.

ವೆಸ್ಟ್ ಬ್ರೋಮ್ ಮೌಬ್ರೆಯನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

ಹೌದು

ಸಂ

ಸಂ

ಅಲೆಕ್ಸ್ ನೀಲ್ ಸ್ಟೋಕ್ ಸಿಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡ ಸ್ವಿಚ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಮೌಬ್ರೇ ಈಗ ಸುಂದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ ಆಫ್ ಲೈಟ್ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಮರಳಿದರು.

58 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಹಡಗನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸ್ಥಿರಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಕ್ಯಾಟ್ಸ್ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಎರಡು ಮತ್ತು ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರನ್ನು ಡ್ರಾ ಮಾಡುವುದು, ಇದು ಸುಂದರ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ ಮಧ್ಯದ ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರಾಮವಾಗಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ – ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಅವರು ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದರು ಮತ್ತು ನೀಲ್ ನಿರ್ಗಮನದಿಂದ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದರು.

ಮೌಬ್ರೇ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ಪ್ರಮಾಣದ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌ಬರ್ನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತಾನು ಇನ್ನೂ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದನು, ಆದರೆ ಬ್ರೂಸ್ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಮೀರಿದವನಂತೆ ಕಂಡನು, ಅವನ ನಿರ್ಗಮನದ ನಂತರ ಅವರ ಪ್ರಗತಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಹುಶಃ ಅವನ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿಹೇಳಬಹುದು ಒಬ್ಬ ಮ್ಯಾನೇಜರ್.

ವೆಸ್ಟ್ ಬ್ರೋಮ್‌ನಲ್ಲಿನ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಸ್ಪೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೌಬ್ರೇ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯದ ಸರಾಸರಿ ಅಂಕಗಳು 1.46ಬ್ರೂಸ್‌ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ 1.13ಮೊದಲಿನವರು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯದ ಉಸ್ತುವಾರಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದರು ಎಂದು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಮೌಬ್ರೇ ಮೇಲೆ ಬ್ರೂಸ್ ಅವರನ್ನು ನೇಮಿಸುವಲ್ಲಿ ಲೈ ತಪ್ಪಾಗಿ ಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹಾಥಾರ್ನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರ ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮುಂದಿನ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುವಾಗ ಬ್ಯಾಗೀಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರು ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ