F*ck the recession! ನೀವು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಫ್ಲೆಶ್‌ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು

  • Whatsapp

Read More

ನಮ್ಮ ಉನ್ನತ ಶ್ರೇಣಿಯ ಆಸಕ್ತಿಗಳು ವಿಲ್ಲೆಮ್ ಡಫೊ ಅವರ ಶಿಶ್ನದ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವುದು, ಹೈಟೆಕ್ ವೈಬ್ರೇಟರ್ಗಳುಮತ್ತು ಸಿಮ್ಸ್ಹಾಗಾಗಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸೆಕ್ಸ್ ಟಾಯ್ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ನಾವು ಬಮ್-ಓವರ್-ನೋಗ್ಗಿನ್ ಬೀಳುವುದು ಸಹಜ. ಫ್ಲೆಶ್ಲೈಟ್. ಲೈಂಗಿಕ ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅಂದಿನಿಂದ ಪ್ರತಿಮಾರೂಪವಾಗಿದೆ ಟೆಕ್ಸಾಸ್‌ನ ಆಸ್ಟಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದರ ಸ್ಥಾಪನೆ 1995 ರಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗ-ಆಕ್ಟ್ ಪುರುಷ ಹಸ್ತಮೈಥುನ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಹೆಸರು ಮಾತ್ರ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ರೂಪವಾಗಿದೆ. ಸ್ಟ್ರೋಕರ್‌ಗಳು ಹೋದಂತೆ, ಫ್ಲೆಶ್‌ಲೈಟ್‌ಗಳು ಕೆಲವು ಪುರುಷ ಲೈಂಗಿಕ ಆಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲು ಸುಲಭವಾಗಿದೆ ನಾವು ಕರೆಯಲು ಇಷ್ಟಪಡುವ ವಿನ್ಯಾಸಗಳೊಂದಿಗೆ ಭವಿಷ್ಯದ ಮಂಜುಗಡ್ಡೆಯ ಕೊಳವೆ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ಲಾಸಿಕ್, ಅಂಗರಚನಾಶಾಸ್ತ್ರದ ಸರಿಯಾದ-ಇಷ್ ಆಟಿಕೆಗಳು ಉದಾಹರಣೆಗೆ ತ್ರಾಣ ತರಬೇತಿ ಘಟಕಇದು 1,800 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವಿಮರ್ಶೆಗಳಿಂದ 4-ಸ್ಟಾರ್ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ ಅಮೆಜಾನ್. ಒಬ್ಬ ಗ್ರಾಹಕನ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ, “ನಾನು ಈಗ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದಿದ್ದೇನೆ. ಇಂದಿನ ನಂತರ ನಾನು ಬಹುಶಃ ನನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ”; ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಅಭಿಮಾನಿ ಹೀಗೆ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ “[IT’S] ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾಸ್ಟುಬೇಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಡೌನ್. ಮತ್ತು ನೀವು ಸ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಉಳಿಯುತ್ತೀರಿ. ಯೀಹಾವ್.

ಪ್ರತಿ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಫ್ಲೆಶ್‌ಲೈಟ್‌ಗಳಿವೆ, ಆದರೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸಹ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಇದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಿದ ಫ್ಲೆಶ್‌ಲೈಟ್ ಆಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಅದರಿಂದಲೇ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸೌಕರ್ಯದಿಂದಲೇ ನೀವು ನೆಲದಿಂದ ಒಂದನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಸಂಪೂರ್ಣ ಇದೆ DIY ವಿಭಾಗ ಕಸ್ಟಮ್ ಸ್ಟ್ರೋಕರ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮೂಲಕ ನಿಮಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಮೀಸಲಾಗಿರುವ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ. ಮೊದಲಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ರಂಧ್ರವನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಅದರಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯದು “ಲೇಡಿ” ಅಥವಾ “ಬಟ್” ಎಂಬ ಎರಡು ಪ್ರಚೋದಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊರತರುತ್ತದೆ. ಮುಂದೆ, ಆಂತರಿಕ ವಿನ್ಯಾಸದ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕೆಲವು ನೈಜ ಮೋಜುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ; ಒರಿಜಿನಲ್, ಡೆಸ್ಟ್ರೋಯಾ, ಹೆವೆನ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮಿನಿ ಲೋಟಸ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ, ಶಿಶ್ನ-ಟಿಕ್ಲಿಂಗ್ ಟೆಕಶ್ಚರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಅದೃಷ್ಟ:

ಕೆಲವು ಸೂಕ್ತ ಫ್ಲೆಶ್‌ಲೈಟ್ ಪರಿಕರಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಹ ನಿಮಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಒಣಗಿಸುವ ಯಂತ್ರಗಳು, ಶವರ್ ಆರೋಹಣಗಳು, ಸ್ಲೀವ್ ವಾರ್ಮರ್ಗಳು, ಮತ್ತು ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು, ನಿಮ್ಮ ರಚನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಂದು ಅಂತಿಮ ಇಣುಕುನೋಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಗೋ, ನನ್ನ ವಿದ್ಯುತ್ ನೀಲಿ ಮಹಿಳೆ ಡೆಸ್ಟ್ರೋಯಾ:


$69.95 ನಲ್ಲಿ ಫ್ಲೆಶ್ಲೈಟ್

ನನ್ನ ದಿನಗಳಿಂದ ನಾನು ಅಂತಹ ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ತೃಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಹೆಮ್ಮೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿಲ್ಲ ಗಿಗಾ ಪೆಟ್ (RIP). ನಾನು ಟಿಂಡರ್ ದಿನಾಂಕಗಳಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಬಿಲ್ಡ್-ಎ-ಬೇರ್ ಸ್ಟ್ರೋಕರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆಯೇ? ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ. ಸಾಲ್ವಿಯಾ ಹೊಡೆದ ನಂತರ ನಾನು ಅದನ್ನು ಸ್ಪೈಗ್ಲಾಸ್ ಆಗಿ ಬಳಸುತ್ತೇನೆಯೇ? ನೀವು ಬಾಜಿ ಕಟ್ಟುತ್ತೀರಿ. ಈ $69 ಡೆಸ್ಟ್ರೋಯಾಗೆ ಆಕಾಶವು ಮಿತಿಯಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಹೆಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆಮ್ಮೆಯನ್ನು ಸ್ಟ್ರೋಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ [redacted].

ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಫ್ಲೆಶ್‌ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ ಇಲ್ಲಿ.


ರೆಕ್ ರೂಮ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಈ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು, ಶಿಫಾರಸುಗಳು ಮತ್ತು ರೆಡ್-ಹಾಟ್ ಡೀಲ್‌ಗಳು ಬೇಕೇ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ