CNCO, ಮೆನುಡೋ, ಅವೆಂಚುರಾ ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು: ಯಾರು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್? ಮತ!

  • Whatsapp

80 ಮತ್ತು 90 ರ ದಶಕವು ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ದಶಕಗಳಾಗಿದ್ದವು ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಸಂಗೀತವು ಹಿಂದೆ ಉಳಿಯಲಿಲ್ಲ.

Read More

70 ರ ದಶಕದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟೊ ರಿಕೊದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಎಡ್ಗಾರ್ಡೊ ಡಿಯಾಜ್ ರಚಿಸಿದ ಮೆನುಡೊ, ಮೊದಲು ನೆಫ್ಟಿ ಮತ್ತು ಫೆರ್ನಾಂಡೋ ಸಲ್ಲಬೆರಿ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಲೋಸ್, ಆಸ್ಕರ್ ಮತ್ತು ರಿಕಿ ಮೆಲೆಂಡೆಜ್ ಎಂಬ ಸಹೋದರರ ಎರಡು ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಅಲಂ, ರಿಕಿ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು. ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳ ಪ್ರವರ್ತಕರು ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಪೋರ್ಟೊ ರಿಕನ್ ಗುಂಪು “ಕ್ಲಾರಿಡಾಡ್” ಮತ್ತು “ಸುಬೆಟ್ ಎ ಮಿ ಮೋಟೋ” ನಂತಹ ಟೈಮ್‌ಲೆಸ್ ಹಿಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ.

ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟೋ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾರಿಯೊ ಬಾಯ್ಜ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳ ಅಲೆಯು ನಂತರ ಅನುಸರಿಸಿತು, ಜೊತೆಗೆ ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಸಾಲ್ಸೆರಿನ್ ಮತ್ತು ಲಾಸ್ ಅಡೋಲೆಸೆಂಟೆಸ್‌ನಂತಹ ಯುವ ಸಾಲ್ಸಾ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾಗಳ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಬಟ್ಟೆಗಳು, ಮುದ್ದಾದ ಹುಡುಗರು ಮತ್ತು ಕೊಲೆಗಾರ ನೃತ್ಯ ಚಲನೆಗಳು.

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಆಂದೋಲನವು 2000 ರ ದಶಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ರೋಮಿಯೋ ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್ ನೇತೃತ್ವದ ಅವೆಂಚುರಾ ಮತ್ತು ಡೊಮಿನಿಕನ್ ಟ್ರಿಯೋ ಇಲೆಗೇಲ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮೆರೆಂಗ್ಯೂ-ಹೌಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಚಾಟಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಇತರ ಪ್ರಕಾರಗಳಿಗೆ ಸಲೀಸಾಗಿ ಪರಿವರ್ತನೆಗೊಂಡಿತು.

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ, ಉನ್ಮಾದವು 2015 ರವರೆಗೂ ಕಡಿಮೆಯಾಯಿತು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ – ಸಿಎನ್‌ಸಿಒ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಯಿತು – ಯುನಿವಿಷನ್‌ನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು. ಲಾ ಬಂದಾ, ಸೈಮನ್ ಕೋವೆಲ್ ಮತ್ತು ರಿಕಿ ಮಾರ್ಟಿನ್ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ. ಸೋನಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡಿತು, ಬ್ಯಾಂಡ್ ತಮ್ಮ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾಡಿತು ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ನ ಹಾಟ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಹಾಡುಗಳು ತಮ್ಮ ಚೊಚ್ಚಲ ಸಿಂಗಲ್ “ಟ್ಯಾನ್ ಫೆಸಿಲ್” ನೊಂದಿಗೆ ಚಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಪಾಪ್ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನಂ. 1 ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗಳಿಸಿವೆ. ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ವೆಲೆಜ್, ಎರಿಕ್ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಕೊಲೊನ್, ರಿಚರ್ಡ್ ಕ್ಯಾಮಾಚೊ ಮತ್ತು ಜಬ್ಡಿಯೆಲ್ ಡಿ ಜೀಸಸ್ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಗುಂಪು ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಅವರು ಬೇರ್ಪಡುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದರು.

“ನಾವು ಬೇರ್ಪಟ್ಟರೆ ಅದು ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಭಾವಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅದು ಹೇಗೆ ಸಂಭವಿಸಿತು” ಎಂದು ಡಿ ಜೀಸಸ್ ಹಿಂದೆ ಹೇಳಿದರು ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್. “ನಾವು ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಈ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬೆಳೆದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ನಾವು ಹೊಸ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ”

ಆದರೆ ನಿಜವಾದ ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಬರುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಜಯಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಬಿಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಹಿಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ನೆನಪುಗಳು ಹಾಗೇ ಇರುತ್ತವೆ.

ಹಿಸ್ಪಾನಿಕ್ ಹೆರಿಟೇಜ್ ತಿಂಗಳ ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿ, ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಯಾರೆಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ! ಕೆಳಗಿನ ನಮ್ಮ ಸಮೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿ:

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ