16 ರ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಡಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್, ರೇಂಜರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 1-7 ಗೆಲುವು

  • Whatsapp
16 ರ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಫುಟ್ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್, ರೇಂಜರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 1-4 ಗೆಲುವು

ನಂತರ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಎರಡು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದು ರೇಂಜರ್ಸ್ ಮೂರನೇ ಪಂದ್ಯದ ದಿನದಂದು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಆನ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ, ರೆಡ್ಸ್ ಅದೇ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಗೆದ್ದರು, ಈ ಬಾರಿ ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಐಬ್ರೊಕ್ಸ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ (13/10) 1-7 ರಷ್ಟು ಭಾರಿ ಸ್ಕೋರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜಯಗಳಿಸಿತು.

Read More

ಈ ವಿಜಯವು 9 ಅಂಕಗಳ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರ ಪಡೆಗಳ ಒಂದು ಲೆಗ್ ಅನ್ನು ಕೊನೆಯ 16 ಕ್ಕೆ ತಂದಿತು. ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ನಾಪೋಲಿ ವಿರುದ್ಧ 4-2 ರಿಂದ ಸೋತ ಮತ್ತು 3 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಆಂಸ್ಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್ ಇನ್ನೂ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ತಂಡವನ್ನು ಹಿಡಿಯಬಹುದು, ಆದರೆ ಆನ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಸಭೆಯಿಂದ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ 2-1 ರಿಂದ ಜಯಗಳಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಹೆಡ್-ಟು-ಹೆಡ್ ದಾಖಲೆಯಿಂದ ಅಡ್ಡಿಯಾಗುತ್ತದೆ. .

ಆತಿಥೇಯರು ಕೇವಲ 16 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ಸ್ಕಾಟ್ ಆರ್ಫೀಲ್ಡ್ ಅವರ ಗೋಲಿನ ಮೂಲಕ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿದರು, ಆದರೆ ರಾಬರ್ಟೊ ಫಿರ್ಮಿನೊ ಅವರು ಕೊಸ್ಟಾಸ್ ಸಿಮಿಕಾಸ್ ಅವರ ನೆರವಿನೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪಡೆದರು.

ಬ್ರೆಜಿಲ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಆಟಗಾರನು ಮತ್ತೊಂದು ಗೋಲು ಸೇರಿಸುವ ಮೊದಲು ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಈ ಬಾರಿ ಜೋ ಗೊಮೆಜ್ ಸಹಾಯದಿಂದ, ಹೊಸ ಸಹಿಗಾರ ಡಾರ್ವಿನ್ ನುನೆಜ್ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದ ಮೂಲಕ ಮೂರನೇ ಮಧ್ಯಭಾಗವನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೊದಲು.

ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ನಂತರ ಹಲವಾರು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಆಂಡಿ ರಾಬರ್ಟ್‌ಸನ್, ಥಿಯಾಗೊ ಮತ್ತು ಡಿಯೊಗೊ ಜೋಟಾರಂತಹ ಹಲವಾರು ಆಟಗಾರರು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದರು. ನುನೆಜ್ ಅವರ ಗೋಲಿನ ನಂತರ ಬಂದವರಲ್ಲಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಸಲಾಹ್ ಅವರು ಐಬ್ರಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದರು, ಆದರೆ 76, 80 ಮತ್ತು 81 ನೇ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ರೆಡ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ನಾಲ್ಕು, ಐದು ಮತ್ತು ಆರು ಗೋಲುಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು. ಹಾರ್ವೆ ಎಲಿಯಟ್ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಗೋಲು ಸೇರಿಸಿದರು

ಲಾಂಗ್ ಸೀಟಿ ಸದ್ದು ಮಾಡುವವರೆಗೂ ಸ್ಕೋರ್ 1-7 ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ ಅದ್ಭುತವಾಗಿತ್ತು. ರೆಡ್ಸ್ ಮ್ಯಾಚ್‌ಡೇ ಐದಕ್ಕೆ ಅಜಾಕ್ಸ್‌ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ತಲೆ-ತಲೆಯ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನಗತ್ಯ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಾರದು ಎಂದು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ