ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲ್ಲಲು ಸ್ಪರ್ಸ್‌ನ ನಿರ್ಣಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ, ಬೇಯರ್ನ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ

  • Whatsapp
ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲ್ಲಲು ಸ್ಪರ್ಸ್‌ನ ನಿರ್ಣಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ, ಬೇಯರ್ನ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ

ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕಾಂಟೆ ಜೊತೆಗೆ ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್‌ನ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಘರ್ಷಣೆಯ ಮೊದಲು ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡವು ಗೆಲ್ಲುವ ಅವರ ಬೇಡಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಇದು ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ (13/10) ಮುಂಚಿನ ನಾಲ್ಕನೇ ದಿನದಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ನಾಕೌಟ್ ಹಂತಕ್ಕೆ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ WIB, ಮೂಲಕ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ ಲಂಡನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್.

Read More

ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ನಾಲ್ಕು ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತವೆ, ಎರಡು ಸ್ಪೋರ್ಟಿಂಗ್ ಸಿಪಿಯ ಅಡ್ರಿಫ್ಟ್, ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಗುಂಪು ಹಂತದಿಂದ ಪ್ರಗತಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇಬ್ಬರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ.

ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ತಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಜರ್ಮನಿಯ ಮುಖಾಮುಖಿಯಲ್ಲಿ ಗೋಲ್‌ರಹಿತ ಸ್ಕೋರ್‌ಲೈನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್‌ಗೆ ತವರಿನಲ್ಲಿ ಡ್ರಾ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು, ಮತ್ತು ಈಗ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ತಮ್ಮ ತಂಡದ ನಿರ್ಣಯವು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಗೆಲುವಿನ ಹಾದಿಗೆ ಮರಳುವುದು ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ 16 ರ ಹಾದಿಯನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸುವುದು ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

ತಮ್ಮ ಪೂರ್ವ-ಪಂದ್ಯದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಬುಂಡೆಸ್ಲಿಗಾ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯವು ಬಹಳ ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಆದರೆ ಗೋಲು ಗಳಿಸುವ ಅವರ ಸಂಕಲ್ಪವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು ಮತ್ತು ತಂಡಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡಿದರು.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, 30 ಜೂನ್ 2024 ರಂದು ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿನ ಒಪ್ಪಂದವು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುವ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್, ಕಳೆದ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾಗೆ ತೆರಳಿದ ರಾಬರ್ಟ್ ಲೆವಾಂಡೋವ್ಸ್ಕಿಯ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ಬೇಯರ್ನ್ ಮ್ಯೂನಿಚ್‌ನಿಂದ ಆಸಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದೆ.

ಜರ್ಮನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಗಳಿಂದ ಆಸಕ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ, 29 ವರ್ಷದ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಆಟಗಾರನು ತನ್ನ ಗಮನವನ್ನು ಈಗ ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್‌ನ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕಾಂಟೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಾಧಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ತನ್ನ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ತನ್ನ ಕೈಲಾದಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ