‘ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್’ ಟೈಮ್ ಜಂಪ್ಸ್ ‘ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗಿದೆ’ ಎಂದು ಜಾರ್ಜ್ ಆರ್ಆರ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp
'ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್' ನಿಂದ ಒಂದು ಸ್ಟಿಲ್.

ಮೂಲಕ ದಿವ್ಯಾ ಗೋಯಲ್.

Read More

“ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್” ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಆಗಾಗ್ಗೆ “ಟೈಮ್ ಜಂಪ್ಸ್” (8 ಸಂಚಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು, ಹೌದು!) ಸಿಟ್ಟಾಗುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಜಾರ್ಜ್ ಆರ್ಆರ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಚಿತ್ರಕಥೆಗಾರ ರಯಾನ್ ಜೆ ಕಾಂಡಲ್ ಅನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಎರಡೂ ಸಮಯದ ಅಧಿಕವನ್ನು “ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಅವನ ಮೇಲೆ ಬ್ಲಾಗ್, ಮಾರ್ಟಿನ್ ಬರೆದರು, “…ರಯಾನ್ ಅವರು “ಜಿಗಿತಗಳನ್ನು” ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಕಿರಿಯ ಅಲಿಸೆಂಟ್ (ಎಮಿಲಿ ಕ್ಯಾರಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ) ಮತ್ತು ರೈನೈರಾ (ಮಿಲ್ಲಿ ಅಲ್ಕಾಕ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ) ಮತ್ತು ವಯಸ್ಕ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ನಟಿಯರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ. (ನಿಜ ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ, ನಾವು ನಂಬಲಾಗದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅವರೆಲ್ಲರನ್ನೂ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ).” ಹಿರಿಯ ಅಲಿಸೆಂಟ್ ಹೈಟವರ್ ಅನ್ನು ಒಲಿವಿಯಾ ಕುಕ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರೆ, ರೈನೈರಾ ಅವರ ಹಿರಿಯ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಎಮ್ಮಾ ಡಿ’ಆರ್ಸಿ ಚಿತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ‘ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್’ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಬೃಹತ್ ಸಮಯ ಜಂಪ್ ನಂತರ ರೈನೈರಾ ಮತ್ತು ಅಲಿಸೆಂಟ್‌ನ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ದ್ವೇಷವನ್ನು ಒಡೆಯುತ್ತವೆ

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳ ಟೈಮ್ ಜಂಪ್ ಬಗ್ಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಸಮಾಧಾನ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ರೈನೈರಾ ಮತ್ತು ಸೆರ್ ಹಾರ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಡೇಮನ್ ಮತ್ತು ಲೀನಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರಗಳ ಸಂಬಂಧದ ಗ್ರಾಫ್‌ಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವಿದೆ ಎಂದು ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಆದರೆ ಒಂದು ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಕೆಲವೇ ನಿಮಿಷಗಳಿವೆ (ನಾನು ಒಮ್ಮೆ ಬರೆದ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಶೋಗಳಿಗಿಂತ HBO ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು), ಮತ್ತು ಒಂದು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಹಲವಾರು ಸಂಚಿಕೆಗಳು. ಸಮಯ ಕಳೆದಂತೆ ಕಡಿಮೆ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ, ತೋರುತ್ತದೆ. ನಾನು ಹುಡುಗನಾಗಿದ್ದಾಗ, ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು 39 ಸಂಚಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು … ಕೇಬಲ್ ಅದನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಕುಗ್ಗಿಸಿತು, “ಮಾರ್ಟಿನ್ ಹೇಳಿದರು.

‘ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್’ ನಿಂದ ಒಂದು ಸ್ಟಿಲ್.
– ಫೋಟೋ: ಆಲಿ ಅಪ್ಟನ್ / HBO

ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅವರು “ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್” ಎಪಿಸೋಡ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಿದರು – ಎಲ್ಲಾ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಬೃಹತ್ ಸಮಯ ಲೀಪ್‌ಗಳಿಲ್ಲದೆ – 40 ಸಂಚಿಕೆಗಳು!

“ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್” ಪ್ರತಿ ಸೀಸನ್‌ಗೆ 13 ಸಂಚಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಬಹುಶಃ ನಾವು “ಟೈಮ್ ಜಂಪ್” ಮಾಡಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದಿತ್ತು. ಕೆಲವು ವೀಕ್ಷಕರು ಪ್ರದರ್ಶನವು ತುಂಬಾ “ನಿಧಾನವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ದೂರುವುದು ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆಯಾದರೂ, “ಏನೂ ಆಗಲಿಲ್ಲ.” ಅದರಂತೆ, ನಮ್ಮ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳಲು ಪ್ರತಿ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ 10 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲಾವಕಾಶವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ … ಅದು ನಿಜವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್‌ಗಳಿಗೆ ನ್ಯಾಯ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಪ್ರತಿ 10 ಸಂಚಿಕೆಗಳ ನಾಲ್ಕು ಪೂರ್ಣ ಸೀಸನ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ”ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಸದ್ಯಕ್ಕೆ, ಮಾರ್ಟಿನ್ “ದಿ ವಿಂಡ್ಸ್ ಆಫ್ ವಿಂಟರ್” ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ