ಹೊಸ ವರದಿಯು ಚಲನಚಿತ್ರ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ ಮುರ್ರೆಯ ಆಪಾದಿತ ದುರ್ವರ್ತನೆ ಮತ್ತು $100,000 ಪರಿಹಾರವನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಹೊಸ ವರದಿಯು ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ ಮುರ್ರೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾದ “ಅನುಚಿತ ನಡವಳಿಕೆ” ಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿದೆ, ಮುರ್ರೆ ತನ್ನ ಆರೋಪಿಯೊಂದಿಗೆ ವಿತ್ತೀಯ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತಲುಪಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ.

Read More

ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ಹಾಸ್ಯದ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾರ್ಟಲ್ ಬೀಯಿಂಗ್ – ಅದರಲ್ಲಿ ಸರಿಸುಮಾರು ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಡಿಸ್ನಿಯ ಸರ್ಚ್‌ಲೈಟ್ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಮುರ್ರೆ ಅವರ ಆಪಾದಿತ ನಡವಳಿಕೆಗಾಗಿ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಆರೋಪದ ಸುತ್ತಲಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಡಲಾಗಿದೆ.

ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಬದಲಾಯಿತು, ಮುರ್ರೆ ಸ್ವತಃ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದಾಗ. ಜೊತೆ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ CNBC, ಅವರು ವಿವರಿಸಿದರು: “ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಮಹಿಳೆಯೊಂದಿಗೆ ನನಗೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯವಿತ್ತು. ನಾನು ತಮಾಷೆಯೆಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದನ್ನು ನಾನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಈ ವಾರದ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ – ಸೋಮವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10) ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ ಪಕ್ – ಈ ಘಟನೆಯು ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯೊಂದಿಗೆ ಮರ್ರಿ ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಅನುಚಿತವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು ಮಾರ್ಟಲ್ ಬೀಯಿಂಗ್. ಮರ್ರಿಯ ಆಪಾದಿತ ಬಲಿಪಶು ಸಹ-ನಟ ಕೇಕೆ ಪಾಲ್ಮರ್ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ಗಮನಿಸಿದ್ದರೂ, ಆಕೆಯ ಗೌಪ್ಯತೆಯ ಸಲುವಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಇತ್ತೀಚಿನ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.

ಮರ್ರಿಯು ತನಗಿಂತ “ತುಂಬಾ ಕಿರಿಯ” ಮಹಿಳೆಯೊಂದಿಗೆ “ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸ್ನೇಹಪರ” ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ (ಆಪಾದಿತ ಘಟನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮರ್ರಿ 71 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದನು), ಮತ್ತು ಅವರ ಸಂವಹನಗಳನ್ನು ಫ್ಲರ್ಟಿಂಗ್ ಎಂದು ತಪ್ಪಾಗಿ ಓದಿದ್ದಾನೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ವರದಿಯು ಹೇಳುತ್ತದೆ: “ಒಂದು ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ನಿರ್ಮಾಣದ ಭಾಗವಾದ ಹಾಸಿಗೆಯ ಬಳಿ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಮರ್ರಿ ಅವಳ ದೇಹವನ್ನು ಚುಂಬಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಅಡ್ಡಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು … ಅವನು ಅವಳನ್ನು ಮೀರಿಸಿದ ಕಾರಣ ಅವಳು ಚಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅವಳು ಆರೋಪಿಸಿದಳು. ನಂತರ, ಅವನು ಅವಳ ಬಾಯಿಗೆ ಮುತ್ತಿಟ್ಟನು, ಆದರೂ ಅವನು ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದಾಗ, ಮುರ್ರೆ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆ ಇಬ್ಬರೂ ಮುಖವಾಡಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. [COVID-19] ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್‌ಗಳು.”

ಮರ್ರಿಯು ತನ್ನ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ತಮಾಷೆಗಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಅವನ ಆರೋಪಿಯು “ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಅರ್ಥೈಸಿದನು” ಮತ್ತು ಎನ್ಕೌಂಟರ್ನಿಂದ “ಗಾಬರಿಗೊಂಡನು”. ಅವರು ಮರ್ರಿ ವಿರುದ್ಧ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ – ಚಿತ್ರದ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ಅವರು ಘಟನೆಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದ್ದರು.

ಈ ಪ್ರಕಾರ ಪಕ್, ಮರ್ರಿಯು ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾದನು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ತನ್ನ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಯ ನಡುವೆ ತಪ್ಪು ಸಂವಹನ ಎಂದು ಗ್ರಹಿಸಿದ ಕಾರಣ, ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಅವನ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಯಿತು. ಅವರ ಕೆಲಸಗಳು. ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ, ಮರ್ರಿಯು ತನ್ನ ಆರೋಪಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಧ್ಯಸ್ಥಿಕೆಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದನು – ಮುರ್ರೆಯಂತೆಯೇ, ಚಲನಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಲು ಬಯಸಿದನು.

ಮರ್ರಿ ಮತ್ತು ಅವನ ಆರೋಪಿಯು ಹೇಗೆ ಇತ್ಯರ್ಥಕ್ಕೆ ಬಂದರು ಎಂಬುದು ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿದೆ, ಆಕೆ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳಲು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಟನಿಗೆ “ಕೇವಲ ಉತ್ತರಕ್ಕೆ” $100,000 (£91,000) ಅನ್ನು ಪಾವತಿಸಿದರು. ಅವರ ಇತ್ಯರ್ಥದ ನಿಯಮಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಮಹಿಳೆಯು ನಿರ್ಮಾಪಕರ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಕಾನೂನು ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಮಾರ್ಟಲ್ ಬೀಯಿಂಗ್ (ಇದರಲ್ಲಿ ಸರ್ಚ್‌ಲೈಟ್ ಮತ್ತು ಡಿಸ್ನಿ ಸೇರಿವೆ).

ಎಂಬುದನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಮಾರ್ಟಲ್ ಬೀಯಿಂಗ್ ಡಿಸ್ನಿಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಹೀಗಿದೆ: ಪಕ್ ಡಿಸ್ನಿಯು ಚಲನಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಅಜೀಜ್ ಅನ್ಸಾರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಿದರು – ಅವರ ಖ್ಯಾತಿಯು ಹಿಂದೆ, ದುರ್ನಡತೆಯ ಆರೋಪಗಳಿಂದ ಹಾಳಾಗಿದೆ – ವಿವಿಧ ಸ್ಟುಡಿಯೋಗಳಿಗೆ ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು.

ಅವರು ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮೊದಲು ಮಾತನಾಡಿದಾಗ, ಅದರ ನಂತರದ ಪರಿಣಾಮವು ತನಗೆ “ಸಾಕಷ್ಟು ಶಿಕ್ಷಣ” ನೀಡಿತು ಎಂದು ಮರ್ರಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು ಮುಂದುವರಿಸಿದರು: “ನಾನು ಚಿಕ್ಕ ಮಗುವಾಗಿದ್ದಾಗ ಜಗತ್ತು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ. ಚಿಕ್ಕ ಮಗುವಿನಂತೆ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮಾಷೆಯೆಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದು ಈಗ ತಮಾಷೆಯಾಗಿರಬೇಕೆಂದೇನೂ ಇಲ್ಲ. ವಿಷಯಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಮಯಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ, ಹಾಗಾಗಿ ಅದನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುವುದು ನನಗೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ತಾನು ಮತ್ತು ಅವನ ಆರೋಪಿಯು “ಮಾತನಾಡುವ ಮತ್ತು ಪರಸ್ಪರ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ” ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಮರ್ರಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರು: “ನಾವು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಜೊತೆಯಾಗಲು ಮತ್ತು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಮುಂದೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ. ನಾವು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ.

ಬರೆಯುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಮುರ್ರೆ, ಅನ್ಸಾರಿ ಅಥವಾ ಡಿಸ್ನಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಲಿಲ್ಲ ಪಕ್ನ ವರದಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ