ಸ್ಪಿರಿಟೆಡ್ ಟೀಸರ್ ಟ್ರೈಲರ್: ರಯಾನ್ ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ & ವಿಲ್ ಫೆರೆಲ್ ಲಿಫ್ಟ್ ಯುವರ್ ಹಾಲಿಡೇ ಸ್ಪಿರಿಟ್

  • Whatsapp

Apple TV+ ಗಾಗಿ ಮೊದಲ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಡಿಕನ್ಸ್‌ನ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಕಥೆಯ ಮುಂಬರುವ ಸಂಗೀತ ಮರುರೂಪ ಒಂದು ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಕರೋಲ್ – ರಯಾನ್ ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಿಲ್ ಫೆರೆಲ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ನವೆಂಬರ್ 11 ರಂದು ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಿಗೆ ಆಗಮಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, ನಂತರ ನವೆಂಬರ್ 18 ರಂದು ಅದರ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ವಿಳಂಬ ಮಾಡಿದೆ

ದಿ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಟೀಸರ್ ನಮಗೆ ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೆರೆಲ್ ಟ್ಯಾಪ್ ಡ್ಯಾನ್ಸಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಚಿತ್ರದ ಬೃಹತ್ ಸಂಗೀತ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಹತ್ತಿರ ನೋಟವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಕಥೆಯು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ವಿಭಿನ್ನ ಕಾಲಘಟ್ಟಗಳಿಗೆ ಕರೆತರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನೂ ಇದು ದೃಢಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಡಿಕನ್ಸ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್‌ನ ಮರುರೂಪಿಸುವಿಕೆ, ದಿ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಚಲನಚಿತ್ರವು ರಯಾನ್ ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಲ್ ಫೆರೆಲ್ ಜೊತೆಗೆ ಘೋಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಕ್ರಿಸ್‌ಮಸ್ ಪ್ರೆಸೆಂಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸುನೀತಾ ಮಣಿ ಅವರು ಪಾಸ್ಟ್, ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಪೇಜ್, ಐಮೀ ಕ್ಯಾರೆರೊ, ಜೋ ಟಿಪ್ಪೆಟ್, ಮಾರ್ಲೋ ಬಾರ್ಕ್ಲೆ ಮತ್ತು ಜೆನ್ ಟುಲ್ಲಕ್ ಅವರನ್ನು ಸೇರುತ್ತಾರೆ.

ಒಂದು ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಕರೋಲ್ ಕ್ರಿಸ್‌ಮಸ್ ಪಾಸ್ಟ್, ಪ್ರೆಸೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯೂಚರ್‌ನ ದೆವ್ವಗಳಿಂದ ಭೇಟಿಯಾದ ಜಿಪುಣ ಎಬೆನೆಜರ್ ಸ್ಕ್ರೂಜ್‌ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ. ಬಿಲ್ ಮುರ್ರೆಯವರನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಕಥೆಯ ಅನೇಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ರೂಪಾಂತರಗಳು ಇವೆ ಸ್ಕ್ರೂಜ್ಡ್, ಮಪೆಟ್ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಕರೋಲ್ಜಿಮ್ ಕ್ಯಾರಿಯ 2009 ರ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ರಾಬರ್ಟ್ ಝೆಮೆಕಿಸ್ ಅವರಿಂದ ಮತ್ತು ಆಸ್ಕರ್ ವಿಜೇತ ಜಾರ್ಜ್ ಸಿ. ಸ್ಕಾಟ್ ನಟಿಸಿದ 1984 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಎಲ್ಫ್ ಸೀಕ್ವೆಲ್‌ಗಾಗಿ ವಿಲ್ ಫೆರೆಲ್ $29 ಮಿಲಿಯನ್ ಅನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದರು

ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಸೀನ್ ಆಂಡರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಮೋರಿಸ್ ಬರೆದು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಫೆರೆಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಪ್ಪನ ಮನೆ. ಇದನ್ನು ಆಂಡರ್ಸ್, ಮೋರಿಸ್, ಫೆರೆಲ್, ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್, ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಎಲ್ಬಾಮ್ ಮತ್ತು ಜಾರ್ಜ್ ಡ್ಯೂವಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಜೊತೆಗೆ ಗ್ಲೋರಿಯಾ ಸ್ಯಾಂಚೆಜ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್, ಗರಿಷ್ಠ ಪ್ರಯತ್ನ ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರು ಗ್ರೋನ್ ಮೆನ್ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಫೆರೆಲ್ ಮತ್ತು ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಇಬ್ಬರೂ ಹಿಂದೆ ರಿಚರ್ಡ್ ನಿಕ್ಸನ್/ವೈಟ್ ಹೌಸ್ ಹಾಸ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಡಿಕ್ 1999 ರಲ್ಲಿ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಇಬ್ಬರೂ ಮೊದಲು ಸರಿಯಾಗಿ ಸಹಕರಿಸಿರಲಿಲ್ಲ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ