ಸೌತ್ ನ್ಯೂಸ್‌ವ್ರಾಪ್, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12: ಜವಾನ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಲಿರುವ ನಯನತಾರಾ, ಆರ್‌ಸಿ 15 ಗಾಗಿ ರಾಜಮಂಡ್ರಿಯಲ್ಲಿ ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವು

  • Whatsapp

ನಮ್ಮ ದಕ್ಷಿಣ ಖ್ಯಾತನಾಮರು ತಮ್ಮ ಪ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಇಂತಹ ಹಲವು ಘಟನೆಗಳು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12 ರಂದು ನಡೆದಿವೆ. ನಯನತಾರಾ ಜವಾನ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಆರ್‌ಸಿ 15 ಗಾಗಿ ರಾಜಮಂಡ್ರಿಗೆ ಹೋಗುವ ರಾಮ್ ಚರಣ್, ಹೊಸ ಪೋಷಕರಾದ ನಯನತಾರಾ ಮತ್ತು ವಿಘ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್‌ಗೆ ಕಾರ್ತಿ ಅವರ ಸಿಹಿ ಸನ್ನೆಯವರೆಗೆ ಇಂದು ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

Read More

ದಕ್ಷಿಣ ಚಲನಚಿತ್ರ ಭ್ರಾತೃತ್ವದ ಸುತ್ತಲಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಝ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನವೀಕೃತವಾಗಿರಿಸಲು, ನಾವು ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ತರುತ್ತೇವೆ.

ಕಾರ್ತಿ ನಯನತಾರಾ ಮತ್ತು ವಿಘ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್ ಅವರನ್ನು ಪೋಷಕರಿಗೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದ್ದಾರೆ

ನಯನತಾರಾ ಮತ್ತು ವಿಘ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವಳಿ ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಪೋಷಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದ ಕಾರ್ತಿ, “ಪೋಷಕತ್ವಕ್ಕೆ ಸುಸ್ವಾಗತ. ದೇವರು ನಿಮಗೆ ನಾಲ್ವರನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸಲಿ. ಕಾರ್ತಿಯಿಂದ” ಎಂಬ ಟಿಪ್ಪಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಶಕ್ತಿ ದಂಪತಿಗಳಿಗೆ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವಿಘ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್ ತಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಕಾರ್ತಿ ಅವರ ಉಡುಗೊರೆಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಟನ ಈ ರೀತಿಯ ವರ್ತನೆಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಅರ್ಪಿಸಿದರು.

ಅಜಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಥುನಿವು ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸುತ್ತುತ್ತಾರೆ

ಅಜಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಮುಂದಿನ ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಯನ್ನು ತುಣಿವು ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಅಲಂಕರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ನೆರ್ಕೊಂಡ ಪಾರ್ವೈ ಮತ್ತು ವಲಿಮಾಯಿ ನಂತರ ಅವರು ಮೂರನೇ ಬಾರಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಎಚ್ ವಿನೋತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಮಂಜು ವಾರಿಯರ್, ಸಮುದ್ರಕನಿ, ವೀರ, ಜಾನ್ ಕೊಕ್ಕೆನ್, ಅಜಯ್, ಮತ್ತು ಸಿಬಿ ಚಂದ್ರನ್ ಮುಂತಾದವರು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಹತ್ವದ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಮ್ ಚರಣ್ ರಾಜಮಂಡ್ರಿಗೆ ಹೊರಟಿದ್ದಾರೆ

ಇಂದು ಹೈದರಾಬಾದ್ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರನ್ನು ಪಾಪರಾಜಿಗಳು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆರ್‌ಆರ್‌ಆರ್ ನಟ ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ನಾಟಕ ಆರ್‌ಸಿ 15 ರ ಹೊಸ ಹಂತದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶದ ರಾಜಮಂಡ್ರಿಗೆ ತೆರಳಿದ್ದರು. ಅವನು ಹಸಿರು ಶರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದನು, ನೀಲಿ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅವನ ದಿನದ ಉಡುಪಿನಂತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡನು. ಆರ್‌ಸಿ 15 ರಲ್ಲಿ ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಡಬಲ್ ಆಗಿ ನಟಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವರ ಒಂದು ಪಾತ್ರವು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಪೋಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

NBK 2 ನೊಂದಿಗೆ ತಡೆಯಲಾಗದು: ಮೊದಲ ಸಂಚಿಕೆ ಪ್ರೊಮೊ ಔಟ್

ನಂದಮೂರಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಜನಪ್ರಿಯ ಚಾಟ್ ಶೋ, ಎನ್‌ಬಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ತಡೆಯಲಾಗದ ಎರಡನೇ ಸೀಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ನೋಡಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸೋದರ ಮಾವ ಮತ್ತು ಆಂಧ್ರ ಪ್ರದೇಶದ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ನಾರಾ ಚಂದ್ರಬಾಬು ನಾಯ್ಡು ಅವರನ್ನು ಸಂದರ್ಶಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಇಂದು, ಸಂಚಿಕೆಯ ಪ್ರೋಮೋವನ್ನು ತಯಾರಕರು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ಪ್ರತಿ ಬಿಟ್ ಮನರಂಜನೆಯಾಗಿದೆ.


ಸಲಾರ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ಜೊತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ

ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಸಲಾರ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ಜೊತೆ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ನಂದಮೂರಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಜೊತೆಗೆ NBK107 ಮತ್ತು ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಚಿರಂಜೀವಿ ಜೊತೆಗೆ ಚಿರು154 ಅನ್ನು ತಮ್ಮ ಕಿಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಜೊತೆಗಿನ ವಿಶೇಷ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ದಿವಾ, ‘ಒಂದಕ್ಕೊಂದು ವಿಭಿನ್ನ’ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು.

“ನಾನು ನಟಿಸುತ್ತಿರುವ ಪಾತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಜನರ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಈ ಯೋಜನೆಗಳ ಭಾಗವಾಗಲು ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಇದು ಗೋಪಿಚಂದ್ ಮಲಿನೇನಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ಮೂರನೇ ಸಹಯೋಗ ಎಂಬುದು ವಿಶೇಷ. ಕೆಜಿಎಫ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸರ್ ಅವರ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಾನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿಶೇಷ ಜಗತ್ತನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಅದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ನಟನಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಭವ್ಯವಾದ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಎರಡೂ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸಲಾರ್ ಮತ್ತು ಎನ್‌ಬಿಕೆ 107) ಪರಸ್ಪರ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ನನ್ನ ಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ನಾನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ.”

ರಾಜಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಜವಾನ್ ಕೊನೆಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ನಯನತಾರಾ ಅಭಿನಯದ ಜವಾನ್ ಚಿತ್ರವು ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಅಟ್ಲಿ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ತಯಾರಾಗಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಭರದಿಂದ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈಗ, ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೊಸ ಬಝ್ ಏನೆಂದರೆ, ಈ ಜೋಡಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ರಾಜಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಶೆಡ್ಯೂಲ್‌ಗಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಸಲಿದೆ.

ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಮೂಲವೊಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದು, “ಇದು 20-ದಿನಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಾಗಿದ್ದು, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ನಯನತಾರಾಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ಸುತ್ತು ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತದೆ. ತಂಡವು ಸುಗಮ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಂಡವು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಭದ್ರತೆ ಇರಲಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಯನತಾರಾ ಅವಳಿ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಆಶೀರ್ವದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವುದರಿಂದ ಮತ್ತು ತನ್ನ ನವಜಾತ ಶಿಶುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ, ತಯಾರಕರು ಸೂಕ್ತವಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇವತ್ತು ನಡೆದದ್ದೆಲ್ಲ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಕಾದು ನೋಡಿ…

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: NBK 2 ನೊಂದಿಗೆ ತಡೆಯಲಾಗದು: ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ಚಂದ್ರಬಾಬು ನಾಯ್ಡು, ಲೋಕೇಶ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಸಂಚಿಕೆ ಪ್ರೋಮೋ LIT ಆಗಿದೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ