ಸಿಡ್ನಿ ಸ್ವೀನಿ ಸೋನಿಯ ಬಾರ್ಬರೆಲ್ಲಾ ರಿಮೇಕ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಈ ಪ್ರಕಾರ ಗಡುವು, ಯೂಫೋರಿಯಾ ಸೋನಿ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್‌ನ ಹೊಸ ಚಲನಚಿತ್ರ ರೂಪಾಂತರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸಿಡ್ನಿ ಸ್ವೀನಿಯನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಬಾರ್ಬರೆಲ್ಲಾ, ಜೀನ್-ಕ್ಲಾಡ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್‌ನ ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಫ್ರೆಂಚ್ ಕಾಮಿಕ್ ಪುಸ್ತಕ ಸರಣಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ನಟಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಸ್ವೀನಿ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿಯೂ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ವರದಿ: ಸೋನಿಯ ಮೇಡಮ್ ವೆಬ್ ಪಾತ್ರದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

ದಿ ಬಾರ್ಬರೆಲ್ಲಾ ಚಿತ್ರವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಆರಂಭಿಕ ಹಂತದಲ್ಲಿದೆ. ಕಲ್ಟ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 1968 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ ರೂಪಾಂತರದಲ್ಲಿ ಮೂಲತಃ ಜೇನ್ ಫೋಂಡಾರಿಂದ ಚಿತ್ರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಐಕಾನಿಕ್ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ಸಾಹಸಿಯಾಗಿ ಸ್ವೀನಿ ನಾಮಕರಣದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ, ಯೋಜನೆಗೆ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದೇಶಕ ಅಥವಾ ಬರಹಗಾರ ಲಗತ್ತಿಸಿಲ್ಲ.

ಯುನೈಟೆಡ್ ಅರ್ಥ್ ಸರ್ಕಾರದ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಗಗನಯಾತ್ರಿಯನ್ನು ಕಥೆಯು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿಗೆ ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡುವ ಪೊಸಿಟ್ರಾನಿಕ್ ರೇ ಎಂಬ ಆಯುಧವನ್ನು ರಚಿಸಿದ ವಿಜ್ಞಾನಿ ಡ್ಯುರಾಂಡ್ ಡ್ಯುರಾಂಡ್‌ನ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಸಾಹಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಅವಳು ನಿಯೋಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾಳೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಸಿಡ್ನಿ ಸ್ವೀನಿ ಸೋನಿ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್‌ನ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಫಿಲ್ಮ್ ದಿ ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ

ಕ್ಯಾಸ್ಸಿ ಹೊವಾರ್ಡ್ ಪಾತ್ರದ ಜೊತೆಗೆ ಯೂಫೋರಿಯಾಅವರು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಬಿಳಿ ಕಮಲ ಸರಣಿ. ಮುಂಬರುವ ಯೋಜನೆಯು ಸೋನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ವೀನಿ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಹಯೋಗವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಟುಡಿಯೊದ ಮುಂಬರುವ ಲೈವ್-ಆಕ್ಷನ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮೇಡಮ್ ವೆಬ್.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ