ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧ: ನೋಹ್ ಕಹಾನ್, ‘ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್’ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ನೋಡುವ ಕಲೆ

  • Whatsapp

“ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಇದು ಥೆರಪಿ ಸೆಷನ್ ಆಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ನೋಹ್ ಕಹಾನ್ ನಗುತ್ತಾನೆ, ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ಕತ್ತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

Read More

ಮಾತನಾಡಿದ ನಂತರ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಕೇವಲ 45 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ, 25 ವರ್ಷದ ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಗಾಯಕ-ಗೀತರಚನಾಕಾರನು ಈಗಾಗಲೇ ಮದ್ಯಪಾನ, ಬಾಲ್ಯದ ಅಭದ್ರತೆಗಳು ಮತ್ತು ಅವನ ಹೆತ್ತವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿಚ್ಛೇದನದೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾನೆ – ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳು, ಯಾವುದೋ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವನ ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಬಣ್ಣ ಮುಂಬರುವ ಆಲ್ಬಮ್ ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್. ವಿಪರ್ಯಾಸವೆಂದರೆ, ಅವರ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಾಡುಗಳು ಸಮಾಲೋಚನೆಯ ನೇಮಕಾತಿಗಳಿಂದ ಪ್ರತಿಲೇಖನಗಳಂತೆ ಓದುತ್ತವೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವನು ಮತ್ತು ಅವನ ಕೇಳುಗರು ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ರೋಗಿಯನ್ನು ನುಡಿಸುತ್ತಾರೆ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ 14 ಹೊಸವುಗಳು ಶುಕ್ರವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10) ಬೀಳುತ್ತವೆ.

“ಈ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಷಯವನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಜೋಡಿಸುವುದು ಬಹಳಷ್ಟು ಸ್ಥಳ ಮತ್ತು ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯೊಂದಿಗೆ ಬೆಳೆಯುವ ಹಂಚಿಕೆಯ ಅನುಭವವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೊಸ ದಾಖಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಣಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಜನರು ನಾನು ಅವರನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಅವರನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಅದು ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.”

ಕಹಾನ್ ಕಳೆದ ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅಕೌಸ್ಟಿಕ್ ಇಂಡೀ-ಪಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಗುರುತಿಸಬಹುದಾದ ಶಕ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರ ಆಲ್ಪೈನ್ ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ಸಕ್ಕರ್-ಪಂಚ್-ಟು-ದಿ-ಹರ್ಟ್ ಸಾಹಿತ್ಯ ಶೈಲಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಅದು ಹೇಳಿದೆ, ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್ ಅವರು ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಅವರ ಮೊದಲ ಎರಡು ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆಯನ್ನು ತಿಳಿದಿರುವವರಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಬಹುದು ಬ್ಯುಸಿಹೆಡ್ ಮತ್ತು 2021 ರ ನಾನು / ನಾನು.

ಹೊಸ ದಾಖಲೆಯು ಕಹಾನ್ ಅವರು ಈ ಹಿಂದೆ ತುಂಬಾ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದ ಎರಡು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ: ಅವರು ಒಮ್ಮೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಪ್ಪಿಸಬಹುದಾಗಿದ್ದ ವಿವರಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಯಾಚುರೇಟೆಡ್ ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನು ಹಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಜಾನಪದ ಸಂಗೀತಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಥ್ರೊಟಲ್ ಅನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವುದು, ಅವರು ಈ ಹಿಂದೆ ಮಾತ್ರ ಫ್ಲರ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರು ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಜೂಲಿಯಾ ಮೈಕೆಲ್ಸ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ 2017 ರ ಸಹಯೋಗದ “ಹರ್ಟ್ ಸಮ್ಬಡಿ” ನಂತಹ ಅವರ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಹಾಡುಗಳ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ಪಾಪ್ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುವ ಕೇಳುಗರನ್ನು ಇದು ಐಸ್ ಔಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಕಾಳಜಿಯಿಂದ ಅದನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಧೈರ್ಯ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಲುಮಿನೇಟ್ ಪ್ರಕಾರ ಇದು 114.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಬೇಡಿಕೆಯ ಅಧಿಕೃತ US ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ.

ಆ ಅಪಾಯಗಳು ಬಹುತೇಕ ತಕ್ಷಣವೇ ಪಾವತಿಸಿದವು. ಕಹಾನ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅದರ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು, ಆಲ್ಬಮ್‌ನ ಪ್ರಮುಖ ಸಿಂಗಲ್ ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗೀತೆ “ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್” 10 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತಲುಪಿದೆ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ವಯಸ್ಕರ ಪರ್ಯಾಯ ಏರ್‌ಪ್ಲೇ ಚಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು 41.4 ಮಿಲಿಯನ್ US ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಲಾಗ್ ಮಾಡಿದೆ.

ಬರಹಗಾರರ ಕೊಠಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದ ಭಾವನೆಯಿಂದ ಉಂಟಾದ ವರ್ಷಗಳ ಭಸ್ಮವಾದ ನಂತರ ಕಹಾನ್‌ನ ಹೊಸ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವು ಬರುತ್ತದೆ, ಹೆಚ್ಚು “ಹರ್ಟ್ ಸಮ್ ಬಡಿ” ಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಲೇಬಲ್‌ಗೆ (ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್) ತಿರುಗಿಸಲು ಸ್ವಯಂ-ನಿರ್ಮಿತ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಉಸಿರುಗಟ್ಟಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ಗಳು ನಿರ್ಧರಿಸಿದಂತೆ ವಾಣಿಜ್ಯ ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಅನುಯಾಯಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ. COVID-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕವು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ಸಂಗೀತಗಾರರ ಧ್ವನಿಮುದ್ರಣ ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸದ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಘರ್ಷಿಸಿದಾಗ, ಅವನಿಗೆ ಕರುಣೆಯಿಂದ ಸಮನಾದ ಆಟದ ಮೈದಾನವನ್ನು ನೀಡಲಾಯಿತು – ಅಥವಾ ಅದರ ಕೊರತೆ, ನಿಜವಾಗಿಯೂ – ಅವನ ಸಹ ಕಲಾವಿದರೊಂದಿಗೆ.

“ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಈ ಭಯಾನಕ ಪ್ರಪಂಚದ ಅನುಭವದಿಂದ ಬಂಧಿತರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ವಿಲಕ್ಷಣವಾಗಿ ನನಗೆ ಕಡಿಮೆ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. “ಅದು ಸಂಭವಿಸಿದ ರೀತಿ ನನಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಎಲ್ಲರಂತೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ನನಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ.”

ಆದರೂ ಅವಧಿ ಅವನಿಗೆ ಸುಲಭ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅವರು ತಮ್ಮ ತವರು ಸ್ಟ್ರಾಫರ್ಡ್, ವರ್ಮೊಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗವನ್ನು ಕಳೆದರು, ಅಂದರೆ ಅವರ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೆಪ್ಪುಗಟ್ಟಿದ ನೋಯುತ್ತಿರುವ ನೆನಪುಗಳಿಂದ ಅಕ್ಷರಶಃ ದೂರ ನೋಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ನೋಡುವುದನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಒಂಟಿತನವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಮತ್ತೆ ಉಳಿದುಕೊಂಡಾಗ ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬವು ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದ ಕೆಟ್ಟ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಸಾಮಾನ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಮರಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

ಆದರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹಿಮದಿಂದ ಆವೃತವಾದ ಪರ್ವತ ಶ್ರೇಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಬರ್ಚ್ ಮತ್ತು ಮೇಪಲ್ ಮರಗಳ ಕಾಡುಗಳ ನಡುವೆ, ಕಹಾನ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸಂಗೀತ ಉದ್ಯಮದಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ದೂರವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು – ಮತ್ತು ತನಗೆ ನಿಕಟತೆ – ಅವರ ಜಾನಪದ ಒಲವುಗಳನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. 2020 ರಲ್ಲಿ, ಅವರು EP ಅನ್ನು ಬರೆದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು ಕೇಪ್ ಎಲಿಜಬೆತ್ಕರಾವಳಿ ಮೈನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಮತ್ತು ಕೊನೆಗೊಂಡ ಪ್ರೇಮದಿಂದ ಕಹಿಯಾದ ಸಾಕ್ಷಿಯ ಐದು ಹಾಡುಗಳು.

“ಇದು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಇಲ್ಲಿರುವುದು ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅಲ್ಲಿರುವ ಕಥೆ” ಎಂದು ಅವರು ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “[Stick Season] ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮುಂದುವರಿಕೆಯಾಗಿದೆ – ಅದರಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಒಂದೇ ಪಾತ್ರಗಳು ಅಥವಾ ಅದೇ ಸಂಬಂಧ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಕೇಪ್ ಎಲಿಜಬೆತ್ ಇದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅದೇ ವಿಶ್ವವಾಗಿದೆ.

https://www.instagram.com/p/CgVI3bfDjcV/

EP ಯ ನಿರ್ದಿಷ್ಟತೆಯಿಂದ ಆಫ್ ಆಗುವ ಬದಲು, ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರತಿ ವಿವರವನ್ನು ಕಬಳಿಸಿದರು – ಲೈಟ್‌ಹೌಸ್‌ಗಳ ಹಚ್ಚೆಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದು ಅಸಾಮಾನ್ಯವೇನಲ್ಲ. ಕೇಪ್ ಎಲಿಜಬೆತ್ಕಹಾನ್ ಅವರ ಕಛೇರಿಯ ಜನಸಂದಣಿಯಾದ್ಯಂತ ಹರಡಿತು – ಮತ್ತು ಅದರಂತೆಯೇ ಹಾಡುಗಳ ಪೂರ್ಣ ಆಲ್ಬಮ್ ಮಾಡಲು ಅವರನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಲಾಯಿತು. ಫಲಿತಾಂಶವಾಗಿತ್ತು ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್ಇದು ಬರೆದ ಸ್ಥಳದಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದ ದಾಖಲೆ, ಮತ್ತು ಶರತ್ಕಾಲದ ಮತ್ತು ಚಳಿಗಾಲದ ನಡುವಿನ “ಖಿನ್ನತೆಯ ರೀತಿಯ” ಪರಿವರ್ತನೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ವರ್ಮೊಂಟರ್ಸ್ ಬಳಸಿದ ಪದಗುಚ್ಛದ ನಂತರ ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

“ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುವುದು ಹೇಗಿತ್ತು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುವುದು ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಎಂದರೆ ಏನು, ಮತ್ತು ಹಿಂದೆ ಉಳಿದಿರುವ ಯಾರೊಬ್ಬರ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಬರೆಯಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ. “ನಾನು ಈ ಸ್ಥಾಪಿತ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಬರೆಯಲು ಕಂಡುಕೊಂಡಂತೆ, ನನ್ನ ಭವಿಷ್ಯ ಮತ್ತು ಜೀವನವು ನಾನು ನಿಜವಾಗಿ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತೇನೋ ಅದನ್ನು ಮಾಡುವಂತೆ ನಾನು ಮತ್ತೆ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ.”

ಫೋಬ್ ಬ್ರಿಡ್ಜರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ ಫೆಂಡರ್‌ನಂತಹ ಗೀತರಚನೆ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದ ಕಹಾನ್, ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಸಾಪೇಕ್ಷವಾಗಿ ಮಾಡುವ ಅವರ ಪಾಪ್ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಬದಲಿಗೆ ಅವರ ಸಾಹಿತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಭೂತಪೂರ್ವ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೆಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಒಂದರಲ್ಲಿ ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್ಅವರ ಕತ್ತಲೆಯಾದ ಹಾಡುಗಳು, “ಕಮ್ ಓವರ್,” ಅವರು 2000 ರ ದಶಕದ ಅಂತ್ಯದ ಸ್ಟಾಕ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಕುಸಿತವನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಾರೆ – “ನಾನು ಡೌ ಜೋನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲು ಸಮರ್ಥನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ಅದು ತಮಾಷೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ನಗುತ್ತಾರೆ – ಮತ್ತು “ಹೋಮ್ಸಿಕ್” 2013 ರ ಬೋಸ್ಟನ್ ಮ್ಯಾರಥಾನ್ ಬಾಂಬರ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುವ ಹಾಡುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ (“ಹೈಸ್ಕೂಲ್ ಸ್ನೇಹಿತರ ಅಜ್ಜ/ಅಜ್ಜನ ಹೆಸರಿನ ಕಚ್ಚಾ ರಸ್ತೆಗಳಿಂದ ನಾನು ಬೇಸತ್ತಿದ್ದೇನೆ/ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿಯ ತಾಯಿ-ಕರ್ತರು ಅವರು ಅದನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆಂದು ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಬೋಸ್ಟನ್ ಬಾಂಬರ್ಗಳು”).

ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿವರವೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆತ್ಮಚರಿತ್ರೆಯಲ್ಲ; ಉದಾಹರಣೆಗೆ, “ಹೊಸ ದೃಷ್ಟಿಕೋನಗಳು” ನಲ್ಲಿ, ಕಹಾನ್ ತನ್ನ ಅಸಮಾಧಾನದ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು “ಲಿಬರಲ್ ರೆಡ್‌ನೆಕ್‌ಗಳು” ತುಂಬಿರುವ ಪಟ್ಟಣದೊಂದಿಗೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಾಗಿರಿಸುತ್ತಾನೆ, ಅಲ್ಲಿ ಟಾರ್ಗೆಟ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನ ಸೇರ್ಪಡೆಯು ಸಮುದಾಯದ ಮೂಲಕ ಆಘಾತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಕು. ನಿಜ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಆದರೂ, ಪಟ್ಟಣವು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಅವರು ಹಾಡನ್ನು ಬರೆದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಕಾಕತಾಳೀಯವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸುವವರೆಗೆ.

“ಇದು ಡೋಪ್, ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಆ ಗುರಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇನೆ [now],” ಅವನು ನಗುತ್ತಾನೆ. “ನಾನು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಪಂಪ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ.”

ಆಲ್ಬಮ್‌ನ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್‌ಔಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ “ಕಿತ್ತಳೆ ಜ್ಯೂಸ್” ಎಂಬ ಮಳೆಯ ನಿರೂಪಣೆಯ ತುಣುಕು, ಇದು ಮದ್ಯಪಾನ ಮತ್ತು ವ್ಯಸನದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಕಹಾನ್‌ನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಕೇವಲ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ನಡುವೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಕಥೆಗಳ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

“ಇದು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಘಾತಕಾರಿ ಸಂಗತಿಯ ಮೂಲಕ ಹೋಗುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹತ್ತಿರಕ್ಕೆ ತರುವಂತಹದನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇಷ್ಟಪಡುವದನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಬದಲಾಗಿ ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೂರಕ್ಕೆ ಎಳೆಯುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಷ್ಟ, ಈ ನೋವಿನಿಂದ ಬಂಧಿತರಾಗಿರುವುದು ಮತ್ತು ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹತ್ತಿರ ತರುವ ಸಂಗತಿಯಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.”

ಸಂಗೀತದ ಪ್ರಕಾರ, ಕಹಾನ್‌ರ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಂ ಅವರು ಮಧ್ಯಮ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಸಿದ ಗುಂಪುಗಳು, ಮಮ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಸನ್ಸ್‌ನಂತಹ ಜಾನಪದ-ರಾಕ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳಿಂದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ (ಅತ್ಯಂತ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್ಎರಡನೇ ಸಿಂಗಲ್ “ನಾರ್ದರ್ನ್ ಆಟಿಟ್ಯೂಡ್,” ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 16 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು) ಮತ್ತು ದಿ ಲುಮಿನರ್ಸ್. ಸ್ಟುಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಲೈವ್ ಆಗಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಗೇರ್‌ಗಳನ್ನು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಬದಲಿಸಿ, ಹೊಸ ಟೆಂಪೊಗಳು ಮತ್ತು ಶೈಲಿಗಳಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

“ನನ್ನ ಹಳೆಯ ಸಂಗೀತವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತಾರೆ. “ಈ ಹಾಡುಗಳು ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ನುಡಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತವೆ; ಸ್ವಲ್ಪ ತಾಳ್ಮೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಗೀತದ ಕ್ಷಣಗಳಿವೆ. ಒಬ್ಬರು ಮತ್ತೊಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುವ ಬದಲು ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಸಾಹಿತ್ಯ ಎರಡನ್ನೂ ಅರ್ಥೈಸಲು ಜನರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಲೈವ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಿಗೆ ಭಾಷಾಂತರಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕಹಾನ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ – ಒಳ್ಳೆಯದು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಜೀವನಾಡಿ ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅವರು 2021 ರ ಹಿಂದಿನ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದರು ನಾನು / ನಾನು ಮತ್ತು ಕೇಪ್ ಎಲಿಜಬೆತ್ಮತ್ತು ಅವರು ಇದೀಗ ಚಾರ್ಲ್ಸ್‌ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್ ಟೂರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಬುಧವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12) ರಿಂದ ಮತ್ತೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ.

“ಹೊರಹೋಗಲು ಮತ್ತು ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಆ ಅನುಭವವನ್ನು ಜನರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಪವಾಡ” ಎಂದು ಅವರು ಕಿರಣಗಳನ್ನು ಹೊಗಳುತ್ತಾರೆ. “ನಾನು ಅವರನ್ನು ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಪೋರ್ಟ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಆಡಲು ನಾನು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ [Oregon] ಮತ್ತು ನಾನು ಇರುವ ಸ್ಥಳದಿಂದ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಪಟ್ಟಣಗಳು ​​ಜನರು ಹೇಗೆ ಸಮಾನಾಂತರಗಳನ್ನು ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು.

ತನ್ನ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಂ ಡ್ರಾಪ್‌ಗೆ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳು ಬಾಕಿಯಿರುವಾಗ, ಕಹಾನ್ ತಾನು ಗಮನಹರಿಸಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ ಅಲ್ಲ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಾದ ವಿಷಯಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವುದು, ತಪ್ಪಿದ ಅವಕಾಶಗಳು, ಸ್ವಯಂ ಹೋಲಿಕೆ ಅಥವಾ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಎಂದು ಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಕಡ್ಡಿ ಸೀಸನ್ ನ ಪ್ರಮುಖ ಸಿಂಗಲ್/ಟೈಟಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ Spotify ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ, ಅವರು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳದಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – “ಆದರೆ ಹೌದು, ‘ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್’ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ. ನಾನು ಪಂಪ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಬಹುಶಃ ಲೆಕ್ಸಸ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಲಿದ್ದೇನೆ.

ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೇಳಲು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸುವ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಅವರ ಭೂತಕಾಲವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಅವರಿಗೆ ಈಗ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್ – ಆದರೆ ಏನಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಇರಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಸಿಕ್ಕಿಬೀಳುವಷ್ಟು ಅಲ್ಲ – ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಅವಕಾಶದ ವಿಷಯವಾಗಿ ನೋಡುವಾಗ, ಸ್ವಯಂ ಹೇರಿದ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳ ಅಸಾಧ್ಯವಾದ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲ. ಇದು ಮುಕ್ತಾಯದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ವಿವರಿಸಲಾದ ದ್ವಿಗುಣವಾಗಿದೆ ಕಡ್ಡಿ ಸೀಸನ್, “ಹಳ್ಳಿಗಳ ನಡುವಿನ ನೋಟ”ಅವರು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಮತ್ತು ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದ್ವೇಷಿಸುವ ಸ್ಥಳದ ಮೂಲಕ ಹಾದುಹೋಗುವಾಗ ಅನುಭವಿಸುವ ಭಾವನೆಗಳ ಕಣಿವೆಯ ಅಲೌಕಿಕ ಖಾತೆ.

“ಇದು ಸೌತ್ ಸ್ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ ನಡುವಿನ ಚಾಲನೆಯ ಬಗ್ಗೆ,” ಕಹಾನ್ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. “ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸುಂದರವಾದ ಈ ಕಣಿವೆಯ ಮೂಲಕ ಈ ಉದ್ದವಾದ ಅಂಕುಡೊಂಕಾದ ರಸ್ತೆಯಾಗಿದೆ – ಜನರು ಅದರ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅನುಮತಿಸದ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಪಟ್ಟಣ ಶಾಸನವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಕೇವಲ ಈ ಸುಂದರವಾದ ಕೃಷಿಭೂಮಿಯಾಗಿದೆ. ನಾನು ಅದರ ಮೂಲಕ ಓಡಿಸಿದಾಗ, ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೇನೆ.

“ನಂತರ, ನಾನು ಅದರಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಹಳೆಯ ಮನೆಯನ್ನು ದಾಟುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆ. “ನನಗೆ ಈ ತೆವಳುವ ಆತಂಕವು ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿದೆ … ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಸಾಮಾನುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ. ಹಾಡಿನ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ನಾನು ಕಾರನ್ನು ಹಿಮ್ಮುಖಗೊಳಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಹಳ್ಳಿಗಳ ನಡುವಿನ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತೇನೆ. ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸಲು ನಿಜವಾದ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ – ನೀವು ಗುಳ್ಳೆಯಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಎಫ್-ಕಿಂಗ್ ಹೆಪ್ಪುಗಟ್ಟುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಜನರು ನೀಚರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅದು ಎಷ್ಟು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಶಾಂತಿಯುತ ಮತ್ತು ಬಹುಕಾಂತೀಯವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದು ಟ್ರಂಪ್‌ರ ಅಭಿಪ್ರಾಯ. ರೆಕಾರ್ಡ್‌ನ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಭರವಸೆಯ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವು ಇರಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ – ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಆಲ್ಬಮ್‌ನ ಅಂತಿಮ ಸಂದೇಶವೆಂದರೆ ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಣಗಳಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ ಸೌಂದರ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಸ್ಟಿಕ್ ಸೀಸನ್ ಶುಕ್ರವಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 14 ರಂದು ಹೊರಬರುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಮೊದಲೇ ಉಳಿಸಿ ಇಲ್ಲಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ