ಲೈವ್: ಗ್ರೈನರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಕುರಿತು ಚರ್ಚಿಸಲು ನವೆಂಬರ್ ಶೃಂಗಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪುಟಿನ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದಾಗಿ ಬಿಡೆನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ನವೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಾಲಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಜಿ 20 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪುಟಿನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ಯುಎಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೋ ಬಿಡೆನ್ ಉಕ್ರೇನ್ ಆಕ್ರಮಣವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಮಾಸ್ಕೋದೊಂದಿಗಿನ ರಾಜತಾಂತ್ರಿಕತೆಗೆ ಮಂಗಳವಾರ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆದರು. ಎಲ್ಲಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳಿಗಾಗಿ FRANCE 24 ರ ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ. ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯಗಳು ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಸಮಯ (GMT+2).

03:42am: ಗ್ರಿನರ್ ಕುರಿತು ಚರ್ಚಿಸಲು ನವೆಂಬರ್ G20 ಶೃಂಗಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪುಟಿನ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದನ್ನು ಬಿಡೆನ್ ತಳ್ಳಿಹಾಕುವುದಿಲ್ಲ

“ನೋಡಿ, ನನಗೆ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶವಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಬಿಡೆನ್ ಸಿಎನ್‌ಎನ್‌ಗೆ ಅಪರೂಪದ ದೂರದರ್ಶನದ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು.

“ಆದರೆ ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಅವರು G20 ನಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಬಳಿಗೆ ಬಂದರೆ ಮತ್ತು ನಾನು (ಬಂಧಿತ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ತಾರೆ) ಬ್ರಿಟ್ನಿ ಗ್ರೈನರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರೆ, ನಾನು ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತೇನೆ. ಅಂದರೆ, ಅದು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.”

(FRANCE 24 AFP, AP ಮತ್ತು REUTERS ಜೊತೆಗೆ)

© ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಮೀಡಿಯಾಸ್ ಮಾಂಡೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ