ಲೂಯಿಸ್ ಟಾಮ್ಲಿನ್ಸನ್ ಒನ್ ಡೈರೆಕ್ಷನ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಮೇಟ್ ನಿಯಾಲ್ ಹೊರನ್ ಅವರ ಹೊಸ ‘ದಿ ವಾಯ್ಸ್’ ಗಿಗ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ: ‘ನೈಲ್ ಆನ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ನಾನು ನೋಡುತ್ತೇನೆ’

  • Whatsapp

ಸೇರಲು ಬಂದಾಗ ನಿಯಾಲ್ ಹೊರನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಲೂಯಿಸ್ ಟಾಮ್ಲಿನ್ಸನ್ ಅವರ ಅನುಮೋದನೆಯ ಮುದ್ರೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಧ್ವನಿ ಸೀಸನ್ 23 ಕ್ಕೆ.

Read More

ಬುಧವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12) ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವಸಿದ್ಧತೆಯಿಲ್ಲದ ಪ್ರಶ್ನೋತ್ತರ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಟಾಮ್ಲಿನ್ಸನ್ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ತಿಳಿಸಿದರು. “ಲೂಯಿಸ್, ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿ ನಿಯಾಲ್ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಕೋಚ್ ಆಗಿ[?]”ಒಬ್ಬ ಅಭಿಮಾನಿ ಬರೆದರು, ಅದಕ್ಕೆ ಒನ್ ಡೈರೆಕ್ಷನ್ ಅಲ್ಯುಮ್ ಉತ್ತರಿಸಿದರು, “ಅವರು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದಾಗ ನಾನು ನಿನ್ನೆ ನೋಡಿದೆ. ಅವನು ಅದರಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ! ”

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಕೆಂಪು ನೂಲುವ ಕುರ್ಚಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಗೆಳೆಯನ ಹೊಸ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ “ನನಗಿಂತ ದೊಡ್ಡವನು” ಗಾಯಕನು “ಅತಿಥಿ ತೀರ್ಪುಗಾರನಾಗಿ” ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕೆಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಅಭಿಮಾನಿ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸೂಚಿಸಿದನು, “ಅವರು ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿ ತೀರ್ಪುಗಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಯೇ?” ಎಂದು ಕೇಳಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು. (ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬಹುಶಃ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಯುದ್ಧ ಸಲಹೆಗಾರರ ​​ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.)

ನಂತರ ಥ್ರೆಡ್‌ನಲ್ಲಿ, ಟಾಮ್ಲಿನ್ಸನ್ ಅವರು ಜನಪ್ರಿಯ ಗಾಯನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಅದರ 22 ಸೀಸನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಎಣಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆಂದೂ ವೀಕ್ಷಿಸಿಲ್ಲ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಆದರೆ “ನೈಲ್ ಆನ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ನಾನು ಅದನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು.

ಹೋರಾನ್ ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಸೇರುವ ಸುದ್ದಿಯು ಬ್ಲೇಕ್ ಶೆಲ್ಟನ್ ತನ್ನ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತೊರೆಯುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಯಿತು ಧ್ವನಿಸೀಸನ್ 23 ರ ನಂತರದ ಕೊನೆಯ ಮೂಲ ತರಬೇತುದಾರ. ಕೆಲ್ಲಿ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಋತುವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಮರಳುತ್ತಾರೆ ಕೆಲ್ಲಿ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಶೋ ತನ್ನ ನಾಲ್ಕನೇ ವರ್ಷವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಕ್ರಾಸ್-ಕಂಟ್ರಿ ರೋಡ್ ಟ್ರಿಪ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು, ಮತ್ತು ಚಾನ್ಸ್ ದಿ ರಾಪರ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸಹ ರೂಕಿ ಹೊರನ್ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ಯಾನೆಲ್‌ಗೆ ಸೇರುತ್ತಾರೆ.

ಒನ್ ಡೈರೆಕ್ಷನ್ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ, ಹೊರನ್ ಅವರು ಹ್ಯಾರಿ ಸ್ಟೈಲ್ಸ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಯುಗದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಧ್ವನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಲಂಡನ್‌ನ ವೆಂಬ್ಲಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಸಹ ಬಾಯ್ ಬ್ಯಾಂಡರ್‌ನ ಜೂನ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯಿಡೀ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಸ್ಟೈಲ್ಸ್‌ನ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೆಸರಿಸಿದರು- ಅವನ ಪ್ರಸ್ತುತ ನೆಚ್ಚಿನ ಹಾಡು “ಆಸ್ ಇಟ್ ವಾಸ್” ಅನ್ನು ಮುರಿಯುವ ನಂ. 1 ಹಿಟ್.

ಕೆಳಗೆ ಹೊರನ್‌ನಲ್ಲಿ ಟಾಮ್ಲಿನ್ಸನ್ ರೂಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ