ಲೀಡ್ಸ್: ಲಿಯಾನ್ ಕಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಒರ್ಟಾ ಆಸಕ್ತಿ

  • Whatsapp

ಲೀಡ್ಸ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಲಿಯಾನ್ ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲಂಡ್ ರೋಡ್‌ಗೆ ಕರೆತರುವ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದೆ.

ಏನು ಮಾತು?

ಅದು ಫ್ಯಾಬ್ರಿಜಿಯೊ ರೊಮಾನೊ ಅವರ ಪ್ರಕಾರ, ಇಟಾಲಿಯನ್ ಪತ್ರಕರ್ತರು ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ Twitter ಲೀಡ್ಸ್, ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳ ಹೋಸ್ಟ್ – ಗ್ಲ್ಯಾಸ್ಗೋ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ 18 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಿಗೆ ಸಂಭಾವ್ಯ ಚಲನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ಬಹಳ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಗಮನಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಶಿಪ್ ತಂಡಕ್ಕಾಗಿ ರಕ್ಷಕನನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಕ್ಲಬ್‌ಗಳು ಸ್ಕೌಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿವೆ ಎಂದು ವರ್ಗಾವಣೆ ಒಳಗಿನವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಜೊತೆಗೆ Ibrox ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ U21s ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಷನಲ್‌ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಒಪ್ಪಂದವು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. 2024.

ತನ್ನ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ರೊಮಾನೋ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಕಳೆದ ವಾರ ಆನ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಆರಂಭವಾದ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಲಿಯಾನ್ ಕಿಂಗ್ (2004) – ಅವರು ಜೂನ್ 2024 ರಲ್ಲಿ ಒಪ್ಪಂದದಿಂದ ಹೊರಗಿದ್ದಾರೆ. ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್, ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಮತ್ತು ಲೀಡ್ಸ್ ಈಗಾಗಲೇ ತಮ್ಮ ಸ್ಕೌಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜನನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು.”

ಡ್ರೀಮ್ ಕೂಪರ್ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿ

ಕಿಂಗ್‌ನ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ಪ್ರಚೋದನೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ವಿಕ್ಟರ್ ಒರ್ಟಾ ಅವರು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಡಿಫೆಂಡರ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲಂಡ್ ರೋಡ್‌ಗೆ ಕರೆತರುವ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಏಕೆ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ನೋಡುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಲ್ಲ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಕಾಟಿಷ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹಿಂದೆ ನಾಯಕ, ಲಿಯಾಮ್ ಕೂಪರ್, ಈಗ ಆಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಟ್ವಿಲೈಟ್ ಕಡೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವನ ನವಿರಾದ ವಯಸ್ಸಿನ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಕಿಂಗ್ ಈಗಾಗಲೇ ಗಡಿಯ ಉತ್ತರದಲ್ಲಿ ತನಗಾಗಿ ಏನಾದರೂ ಹೆಸರು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಮೂರು ಈ ಋತುವಿನ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳು, ಅವನನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಮೊದಲ ಆರಂಭ ಕಳೆದ ವಾರ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧದ 2-0 ಸೋಲಿನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ – ಅದರ ನಂತರ ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಯುವ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಹೊಗಳಲು ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು.

ಅವರ ಪೂರ್ವ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿ ಇಂದು ಸಂಜೆ ಪಂದ್ಯದ ರಿಟರ್ನ್ ಲೆಗ್‌ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ಜರ್ಮನ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ನಾವು ಸೆಟ್-ಪೀಸ್‌ಗಳಿಂದ ಎರಡು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಅಂದರೆ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ, ಅವರು ಕ್ಲೀನ್ ಶೀಟ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡರು.

“[King] ಕೊನೆಯ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವರ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಆಗಿದೆ. ಆದರೆ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಆನ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ 18 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗ? ನರಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ಬೀಳಲಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ಅವರು ಉತ್ತಮ ಆಟವನ್ನು ಆಡಿದರು ಮತ್ತು ಅದು ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹದಿಹರೆಯದವರ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾದವರು ಕ್ಲೋಪ್ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಅವರ ಸ್ವಂತ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಜಿಯೋವಾನಿ ವ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ಅವರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಪೂರ್ವ-ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಯುವಕರನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಟುನೈಟ್ ಆಟದ ಮುಂದೆ, ಹೇಳುವುದು:

“ಲಿಯಾನ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದುತ್ತಿರುವ ಆಟಗಾರ. ಅವರು ಹೊಂದಿದ್ದ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕೇವಲ 18 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ತರಬೇತಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತನ್ನನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಲು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವು ತುಂಬಾ ಉಜ್ವಲವಾಗಿದೆ.

ಏಕೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟವೇನಲ್ಲ £90k-ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ರೇಂಜರ್ಸ್‌ನ ಮೂರು ಭಾರೀ ಸೋಲುಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, 18 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಇನ್ನೂ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು, ಅಂತಹ ಪ್ರಶಂಸೆಗೆ ಪ್ರತಿಭೆಗಳು ಬಂದಿವೆ. 2.7 ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ, 1.3 ಪ್ರತಿಬಂಧಕಗಳು, 2.3 ಅನುಮತಿಗಳು ಮತ್ತು ಗೆಲುವು 3.7 ಡ್ಯುಯೆಲ್ಸ್ – ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ 50% ಯಶಸ್ಸಿನ ದರದಲ್ಲಿ.

ಹೋಲಿಕೆಗಾಗಿ, ಕೂಪರ್‌ನ ಮೇಲೆ 21 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಲೀಡ್ಸ್ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಸರಾಸರಿ 2.0 ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳು, 2.0 ಇಂಟರ್‌ಸೆಪ್ಶನ್‌ಗಳು, 3.4 ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು 6.4 ಡ್ಯುಯಲ್‌ಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದರು – 64% ಯಶಸ್ಸಿನ ದರದಲ್ಲಿ – ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ.

ಮತ್ತು, ಈಗ 31 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಬಿಳಿಯರ ರಕ್ಷಕನೊಂದಿಗೆ, ಓರ್ಟಾ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ಕಾಟ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಶನಲ್‌ಗಾಗಿ ತನ್ನ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾನೆ, ಕಿಂಗ್ ಎಲ್ಲಂಡ್ ರೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೂಪರ್‌ನ ಸಿಂಹಾಸನದ ಕನಸಿನ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಸ್ಪೇನ್‌ನವರು ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್‌ನ ಯುವಕರನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರೆ, LS11 ನಲ್ಲಿ ಕೂಪರ್‌ನ ವಿಂಗ್‌ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದೆರಡು ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುವುದು ಕಿಂಗ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್-ಮಟ್ಟದ ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿ ಬೆಳೆಯಲು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬಿಳಿಯರ ಬ್ಯಾಕ್‌ಲೈನ್‌ನ ಹೃದಯಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ 31 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಿಂದ ಅಧಿಕಾರ ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ