ಲೀಡ್ಸ್: ಒರ್ಟಾ ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ಆಫರ್ ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ

  • Whatsapp

ಲೀಡ್ಸ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಜ್ಯಾಕ್ ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ಅವರ ಸೇವೆಗಳಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಲು ಗಮನಾರ್ಹ ವೇತನ ಹೆಚ್ಚಳವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.

ಏನು ಮಾತು?

ಅವರ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಅದು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಇನ್ಸೈಡರ್ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್‌ನ ವರದಿಯ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಯ ನಡುವೆ ವಿಂಗರ್‌ಗೆ ಎಲ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಮನವೊಲಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ವಿಕ್ಟರ್ ಒರ್ಟಾ 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಿಗೆ “ದೊಡ್ಡ” ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಹಿಂದಿನ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ U21 ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್‌ಗೆ ಬಿಳಿಯರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರಸ್ತಾಪವು ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ ವೇತನವನ್ನು ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಎಂದು ವರದಿಯು ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಫುಟ್‌ಬಾಲ್‌ನ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಫಾರ್ವರ್ಡ್‌ಗೆ ಹೊಸ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ವಾರಕ್ಕೆ £80k-ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಪ್ರತಿ ಪೆನ್ನಿಗೆ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಜೆಸ್ಸಿ ಮಾರ್ಷ್‌ನ ನಿರ್ವಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ಎಷ್ಟು ಪ್ರಮುಖ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ವಿಂಗರ್ ಪ್ರತಿ ವಾರಕ್ಕೆ £80k-ಡೀಲ್‌ಗೆ ಯೋಗ್ಯನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬ ವಾದವು ಮಾಡಲು ಅತ್ಯಂತ ಸುಲಭವಾಗಿದೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವನ ಮೇಲೆ ಎಂಟು 2022/23 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು, ದಿ £17.5m-ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಅವರು ಸಂವೇದನಾಶೀಲ ರೂಪದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಈಗಾಗಲೇ ಒಂದು ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಮೂರು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ನಾಲ್ಕು ದೊಡ್ಡ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಜೊತೆಗೆ ಸರಾಸರಿ 2.4 ಪ್ರಮುಖ ಪಾಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ – ಜಂಟಿ ಏಳನೇ-ಹೆಚ್ಚು ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ – 0.8 ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು 2.0 ಡ್ರಿಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದು – ಜಂಟಿ ಐದನೇ-ಹೆಚ್ಚು ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ – ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ಅವರ 19 ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸೃಷ್ಟಿಸಲಾದ ಅವಕಾಶಗಳು ಈ ಪದವು ಅವನನ್ನು ಲೀಡ್ಸ್‌ನ ಅತ್ಯಂತ ಸೃಜನಶೀಲ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ದೂರದ ಮತ್ತು ದೂರದಲ್ಲಿ ಶ್ರೇಣೀಕರಿಸಿದೆ, ಬ್ರೆಂಡನ್ ಆರನ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಟೈಲರ್ ಆಡಮ್ಸ್ ತಲಾ ಹತ್ತು ವೈಟ್ಸ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಜಂಟಿಯಾಗಿ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ರಿಟರ್ನ್ಸ್ ನೋಡಿದೆ ಪ್ರತಿ ವಾರಕ್ಕೆ £15k ಹಂಟರ್ ಗಾಡ್ಸನ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಿದ ಪ್ರತಿಭೆ “ನಂಬಲಾಗದ” ಸರಾಸರಿ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಸೋಫಾಸ್ಕೋರ್ ಪಂದ್ಯದ ರೇಟಿಂಗ್ 7.06ಅವರನ್ನು ಬಿಳಿಯರು ಎಂದು ಶ್ರೇಣೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎರಡನೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಅಗ್ರ ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದವರು.

ಅಂದಹಾಗೆ, ಪ್ರತಿ ವಾರಕ್ಕೆ £80k ವೇತನವು ಮಾಜಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯನ್ನು ಕ್ಲಬ್‌ನಂತೆ ದೂರ ಮತ್ತು ದೂರದ ಸ್ಟಾರ್ಲೆಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಉನ್ನತ ಗಳಿಕೆದಾರ2022/23 ರಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗಿನ ಅವರ ಅಸಾಧಾರಣ ಆದಾಯವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ, 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಓರ್ಟಾ ಮತ್ತು ಬಿಳಿಯರಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಪೈಸೆಯ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮೆಗಾ-ಶ್ರೀಮಂತ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಒಂದು ಚಲನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಉತ್ಸುಕವಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ £60ಮಿ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾದ ವಿಂಗರ್, ಹ್ಯಾರಿಸನ್‌ಗೆ ಲೀಡ್ಸ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕೊಡುಗೆಯು ಎಲ್ಲಂಡ್ ರೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಮನವೊಲಿಸಲು ಸಾಕಾಗುತ್ತದೆಯೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ