ರೇಂಜರ್ಸ್ XI ವಿರುದ್ಧ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದರು

  • Whatsapp

ಜಿಯೋವಾನಿ ವ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ಅವರು ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ಗ್ಲಾಸ್ಗೋ ರೇಂಜರ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನ ಗುಂಪು ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಗೆಲುವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿನ ಮೊದಲ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳ ನಂತರ ಅವರ ಗೆರ್ಸ್ ತಂಡವು ಅರ್ಥಹೀನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗ ಐಬ್ರಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಯುರೋಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುವ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಜೀವಂತವಾಗಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ರೆಡ್ಸ್, ನಪೋಲಿ ಮತ್ತು ಅಜಾಕ್ಸ್‌ಗೆ ಸೋತ ನಂತರ ರೇಂಜರ್‌ಗಳು ಗುಂಪು ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಒಂದು ಗೋಲನ್ನು ಗಳಿಸಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಪ್ರವಾಸದಿಂದ ಗಳಿಸಿದ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಲೈಟ್ ಬ್ಲೂಸ್ ಗೆದ್ದಿತು 4-0 ಅವರ ಕೊನೆಯ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೇಂಟ್ ಮಿರ್ರೆನ್ ವಿರುದ್ಧ, ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕೋಲಾಕ್, ಜೇಮ್ಸ್ ಟವೆರ್ನಿಯರ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಶನ್ ಸಕಾಲ ಸ್ಕೋರ್‌ಶೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು.

ಆ ಆಟದಿಂದ ಡಚ್‌ನವರು ಎಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ? ಇಲ್ಲಿದೆ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಭವಿಷ್ಯ XI…

ಲಿಯಾನ್ ಕಿಂಗ್, ಸ್ಟೀವನ್ ಡೇವಿಸ್ ಮತ್ತು ರಯಾನ್ ಕೆಂಟ್ ಎಲ್ಲರೂ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮರಳುವ ಮೂಲಕ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾವು ಊಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ರೇಂಜರ್ಸ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಓದಿ!  (ನಕಲು)

ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಿಂಗ್‌ನ ಸಂಭಾವ್ಯ ಸೇರ್ಪಡೆಯ ಕುರಿತು ಮ್ಯಾನೇಜರ್‌ಗೆ ಕೇಳಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ: “ನೀವು ಅವನನ್ನು ನಾಳೆ ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಅವರು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕೆಲವು ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದರು ಆದರೆ ಅವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಮಿಷಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಾವು ಜಾಗವನ್ನು ಬಯಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಮಿಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಅಲನ್ ಹಟ್ಟನ್ ಒಮ್ಮೆ ” ಎಂದು ಕರೆದ ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ ಯುವ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್“, ಸೇಂಟ್ ಮಿರ್ರೆನ್ ವಿರುದ್ಧ ಬೆಂಚ್ ಮೇಲೆ ನಂತರ ಆಡಲು ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಕಾನರ್ ಗೋಲ್ಡ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಬೆನ್ ಡೇವಿಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಸೆಂಟರ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಆರಂಭಗೊಂಡು, ಸ್ಕಾಟ್ ಆರ್ಫೀಲ್ಡ್ ಹೊರಗುಳಿಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ಬ್ಯಾಕ್ ಫೈವ್ ರೂಪಿಸಲು ಮರುಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದೇವೆ.

ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ, ಉದ್ಯಾನದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅನುಭವವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಡೇವಿಸ್ ರಯಾನ್ ಜ್ಯಾಕ್‌ಗೆ ತಂಡಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದು. 37 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಬ್ಲಾಕ್ ಸುತ್ತಲೂ ಇದ್ದಾರೆ 75 ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ ಎರಡು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಮೂರು ಗುಂಪು ಹಂತದ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ, ವ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ಈ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವನ ಮೇಲೆ ಒಲವು ತೋರಬಹುದು ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಬೇಕೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅವನು ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾನೆ.

ಔಟ್ ವೈಡ್, ನಾವು ರಬ್ಬಿ ಮ್ಯಾಟೊಂಡೋ ಬದಲಿಗೆ ರಯಾನ್ ಕೆಂಟ್ ಮರಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಊಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಎಫ್‌ಎಫ್‌ಸಿ ಅವರು ಈ ಆಟಕ್ಕೆ ಏಕೆ ಪ್ರಮುಖ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಫ್ಯಾಶನ್ ಸಕಾಲ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬಹುದು, ಕೌಂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವನ ವೇಗದೊಂದಿಗೆ ನೇರ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದು.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಆನ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಲ್ಫ್ರೆಡೊ ಮೊರೆಲೋಸ್‌ಗೆ ಕೈಬಿಟ್ಟ ನಂತರ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕೋಲಾಕ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಕೊಲಂಬಿಯಾದ ಆಟಗಾರ 2-0 ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಸೋಲು ಅನುಭವಿಸಿ ಸೋತರು ಹತ್ತು ಅವರ 11 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡ್ಯುಯೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದ ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಶನಲ್ – ಗೆರ್ಸ್‌ಗೆ ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಬಹುದು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ