ರೇಂಜರ್‌ಗಳು ರಿಯಾನ್ ಕೆಂಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸಡಿಲಿಸಬೇಕು

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ರೇಂಜರ್ಸ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಓದಿ!

ಗ್ಲ್ಯಾಸ್ಗೋ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಟುನೈಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯದ ನಾಲ್ಕನೇ ಗುಂಪು ಹಂತದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಐಬ್ರಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಎದುರಿಸಲು ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಲೈಟ್ ಬ್ಲೂಸ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಶೂನ್ಯ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಒಂದೆರಡು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸದ ಹೊರತು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಯುರೋಪ್‌ನಿಂದ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಆಗುವ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ರೆಡ್ಸ್, ನಪೋಲಿ ಮತ್ತು ಅಜಾಕ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಸೋಲಿನ ನಂತರ ಜಿಯೋವಾನಿ ವ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್‌ನ ಪುರುಷರು ಇನ್ನೂ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಫಲಿತಾಂಶವು ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕೋಲಾಕ್, ಜೇಮ್ಸ್ ಟಾವೆರ್ನಿಯರ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಶನ್ ಸಕಲಾ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಜರ್ಸ್ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಟಾಪ್-ಫ್ಲೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಐಬ್ರಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೇಂಟ್ ಮಿರ್ರೆನ್ ಅನ್ನು 4-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದರು.

ಅವರು ಈಗ ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು 2-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದ ನಂತರ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರ್ಸೆನಲ್ ವಿರುದ್ಧ 3-2 ಸೋಲಿನ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸೇಂಟ್ ಮಿರೆನ್ ವಿರುದ್ಧದ ಬೆಂಚ್‌ನಲ್ಲಿ ರಿಯಾನ್ ಕೆಂಟ್, ಮಲಿಕ್ ಟಿಲ್‌ಮನ್ ಮತ್ತು ಆಲ್ಫ್ರೆಡೋ ಮೊರೆಲೋಸ್ ಅವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟ ನಂತರ ವ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ತನ್ನ XI ಗೆ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನೋಡಬಹುದು.

ಗುಂಪು ಹಂತಗಳನ್ನು ತಲುಪಲು ಅರ್ಹತಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಟಿಲ್ಮನ್ ನಿರ್ಣಾಯಕರಾಗಿದ್ದರು, ಸಹಾಯ ಪ್ಲೇ-ಆಫ್‌ನಲ್ಲಿ PSV ವಿರುದ್ಧದ ಗೆಲುವಿನ ಗೋಲು, ಡಚ್ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರನು ಬೇಯರ್ನ್ ಮ್ಯೂನಿಚ್ ಪ್ರತಿಭೆಗಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಕೆಂಟ್ ಅವರನ್ನು ತಂಡಕ್ಕೆ ಮರಳಿ ತರಬೇಕು.

USA ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಮಾತ್ರ ರಚಿಸಿದೆ 0.3 ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶಗಳು ಮತ್ತು ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿತು 56% ಮೊದಲ ಮೂರು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಔಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅವನ ಪ್ರಯತ್ನದ ಪಾಸ್‌ಗಳು, ಆದರೆ ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನ ಸರಾಸರಿ 0.7 ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಮುಖ ಪಾಸ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ 86% ಅವನ ಪಾಸ್‌ಗಳು.

ಕೆಂಟ್ ಸ್ವಾಧೀನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದರು. ಒಂದು ಗುರಿ ಮತ್ತು ಐದು 13 ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಪತ್ರಕರ್ತ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಡಿಕ್ಸನ್ ಈ ಹಿಂದೆ ರತ್ನ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು “ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆಡಲಾಗದ“ಅವರು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತು ಲೈಟ್ ಬ್ಲೂಸ್ ಅವರು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಗಳಿಸಲು ವಿಫಲರಾದ ಕಾರಣ ಅವರು ಉನ್ನತ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ಹತಾಶ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಮಾಜಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿಂಗರ್ ಹೊಂದಿದೆ 82 ರೇಂಜರ್ಸ್‌ಗಾಗಿ 187 ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಕೊಡುಗೆಗಳು (31 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 51 ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು) ಮತ್ತು ಇದು ಅಂತಿಮ ಮೂರನೇಯಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಸಂಭವಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಅವನಲ್ಲಿದೆ ಒಳಗೆ ಚಿಪ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಏಳು ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಶಿಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗೋಲು ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕೋಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ರೇಂಜರ್ಸ್‌ಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾದ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಹತ್ತು ಒಂಬತ್ತು ಟಾಪ್-ಫ್ಲೈಟ್ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ ಆದರೆ ಯುರೋಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಗುಂಪು ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಮಾರ್ಕ್ ಆಫ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ವ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ಕೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಸಡಿಲಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಅವರು ತಮ್ಮ ‘ಆಡಲಾಗದ’ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ