ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ತನ್ನ ಮದುವೆಯ ವರದಿಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಿದರು: ‘ನನಗೆ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲದೇ ಇರುವುದು ತಮಾಷೆ’

  • Whatsapp

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನವೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ, ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರಾದ ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಜಾಕಿ ಭಗ್ನಾನಿ ಇಬ್ಬರೂ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಸ್ಪರ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿದರು. ಭಗ್ನಾನಿ ಅವರು ಈ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಾಕುವಾಗ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ‘ನೀನಿಲ್ಲದ ದಿನಗಳು ದಿನಗಳಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. ನೀವು ಇಲ್ಲದೆ, ಅತ್ಯಂತ ರುಚಿಕರವಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ತಿನ್ನುವುದು ವಿನೋದವಲ್ಲ. ನನಗೆ ಜಗತ್ತನ್ನು ಅರ್ಥೈಸುವ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾದ ಆತ್ಮಕ್ಕೆ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ !!! ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ನಿಮ್ಮ ನಗುವಿನಂತೆ ಬಿಸಿಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಂತೆಯೇ ಸುಂದರವಾಗಿರಲಿ.

Read More

ಅಂದಿನಿಂದ, ಎರಡು ಪ್ರೇಮ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಅನೇಕ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸುತ್ತಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಕೆಲವು ಉನ್ನತ ಸುದ್ದಿ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳ ಕೆಲವು ವರದಿಗಳು, ಸುಂದರ ದಂಪತಿಗಳು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಗಂಟು ಹಾಕಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿತು.

ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸಂಬಂಧದ ಸ್ಥಿತಿ

ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸಹೋದರ ಅಮನ್ ಅವರು ETimes ಜೊತೆಗಿನ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. “ರಾಕುಲ್ ಜಾಕಿ ಭಗ್ನಾನಿ ಅವರ ಒಂದೆರಡು ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮದುವೆ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೂ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಆಗಿಲ್ಲ. ಅವಳು ಮದುವೆಯಾಗಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದಾಗ ಅವಳು ಅದನ್ನು ತಾನೇ ಘೋಷಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಅದು ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ನನಗೆ ತಿಳಿಯುತ್ತಿತ್ತು. ಮದುವೆಯು ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧದ ಪರಾಕಾಷ್ಠೆಯಾಗಿದೆ. ಜಾಕಿ ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಉನ್ನತ ನಿರ್ಮಾಪಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಮತ್ತು ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಇಬ್ಬರೂ ತುಂಬಾ ಕಾರ್ಯನಿರತ ಜನರು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಊಹಾಪೋಹಗಳ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಮೌನ ಮುರಿಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, “@AmanPreetOffl ನೀವು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದೀರಾ? ಔರ್ ಮುಝೆ ಬತಾಯಾ ಭೀ ನಹೀ ಬ್ರೋ .. ನನ್ನ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ಸುದ್ದಿ ಇಲ್ಲ ಎಂಬುದು ತಮಾಷೆಯಾಗಿದೆ ..” ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಲೇಖನವನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿದ್ದು, ಪ್ರೇಮ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಗಂಟು ಹಾಕಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಜಾಕಿ ರಾಕುಲ್ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ಸಿಹಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾರೆ

ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ಮದುವೆಯಾಗುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ತೆರೆ ಎಳೆದಿದ್ದರೂ ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಪ್ರೀತಿ ಇನ್ನೂ ಮುಗಿದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಎರಡು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ, ಜಾಕಿ ತನ್ನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟು ರಾಕುಲ್ ಅವರನ್ನು ಸಿಹಿಯಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದ್ದರು. ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ. ಈ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಗಳು ಸಹೋದರಿ ಸ್ನೇಹಿತೆ ಮತ್ತು ಸಂಗಾತಿಯಾಗಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಎಷ್ಟು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ! ನೀವು ಪ್ರತಿದಿನ ನನ್ನನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬನು ಹೇಗೆ ಕನಸು ಕಾಣಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ನನಗೆ ಕಲಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡವು ನೀವು ಅವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಪೂರೈಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ನಗುವಿನ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಉತ್ತಮ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾರೈಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಉಳಿದವರು ನಿಮಗೆ ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ @rakulpreet ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ