ಯುನಿವರ್ಸಲ್ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ಬಾಸ್ ಟಾಮ್ ಕ್ರೂಸ್ ನೇತೃತ್ವದ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನವೀಕರಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಡೌಗ್ ಲಿಮನ್ ಮತ್ತು ಟಾಮ್ ಕ್ರೂಸ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಸ್ಪೇಸ್-ಸೆಟ್ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಕುರಿತು ನಾವು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಬಹಳ ಸಮಯವಾಗಿದೆ. ಈಗ, ಯುನಿವರ್ಸಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ಡ್ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಗ್ರೂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೊನ್ನಾ ಲ್ಯಾಂಗ್ಲೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಟಾಮ್ ಕ್ರೂಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ಮೆಕ್ವಾರಿ ಸಂಗೀತ, ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ಜೊತೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ BBC, ಯೋಜನೆಯು ಇನ್ನೂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಲ್ಯಾಂಗ್ಲಿ ದೃಢಪಡಿಸಿದರು. ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹೊರಗೆ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ನಡಿಗೆ ಮಾಡಿದ ಮೊದಲ ನಾಗರಿಕ ಕ್ರೂಸ್ ಎಂಬುದು ಅವರ ದೃಷ್ಟಿ. ಅವರು ಕಥಾವಸ್ತುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು, ಹೆಸರಿಸದ ಟಾಮ್ ಕ್ರೂಸ್ ನೇತೃತ್ವದ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದರು.

“ಟಾಮ್ ಕ್ರೂಸ್ ನಮ್ಮನ್ನು ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಲ್ಯಾಂಗ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ಜಗತ್ತನ್ನು ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಯೋಜನೆ. ನಾವು ಟಾಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಅದು ಅವನು ಅದನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಆಲೋಚಿಸುತ್ತಾನೆ. ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ನಿಲ್ದಾಣದವರೆಗೆ ರಾಕೆಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಗುಂಡು ಹಾರಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹೊರಗೆ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ನಡಿಗೆ ಮಾಡಿದ ಮೊದಲ ನಾಗರಿಕ ಎಂಬ ಭರವಸೆ ಇದೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಟಾಪ್ ಗನ್ ಅಲ್ಟಿಮೇಟ್ ಫ್ಯಾನ್ ಸಂಗ್ರಹವು 4K ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡೂ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

ಹೆಸರಿಸದ ಯೋಜನೆಯು 2020 ರಿಂದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿದೆ, ಡೌಗ್ ಲಿಮನ್ ನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಿ ಎಡ್ಜ್ ಆಫ್ ಟುಮಾರೊ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ನಿರ್ಮಾಪಕ ಮತ್ತು ಬರಹಗಾರರಾಗಿಯೂ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಟಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಕ್ರೂಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಹ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ