ಮ್ಯಾನ್ ಸಿಟಿಯನ್ನು ಕೋಪನ್ ಹ್ಯಾಗನ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು, ಪೆಪ್ ಗಾರ್ಡಿಯೋಲಾ ತಕ್ಷಣವೇ ಬೊರುಸ್ಸಿಯಾ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಗಮನಹರಿಸಿದರು

  • Whatsapp
ಮ್ಯಾನ್ ಸಿಟಿಯನ್ನು ಕೋಪನ್ ಹ್ಯಾಗನ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು, ಪೆಪ್ ಗಾರ್ಡಿಯೋಲಾ ತಕ್ಷಣವೇ ಬೊರುಸ್ಸಿಯಾ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಗಮನಹರಿಸಿದರು

ಕೋಪನ್ ಹ್ಯಾಗನ್ ವಿರುದ್ಧ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯ ಡ್ರಾದ ಬಗ್ಗೆ ಪೆಪ್ ಗಾರ್ಡಿಯೋಲಾ ನಿರಾಳರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೂ ಅವರಿಗೆ ಕೊನೆಯ 16 ಟಿಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ.

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪೆಪ್ ಗಾರ್ಡಿಯೋಲಾ ತಕ್ಷಣವೇ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಗ್ರೂಪ್ ಜಿ ಗೆಲ್ಲುವತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿದರು, ಅವರ ತಂಡವು ಕೋಪನ್ ಹ್ಯಾಗನ್ ವಿರುದ್ಧದ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಡ್ರಾ ನಂತರ ಮುಂದಿನ ವಾರ ಜರ್ಮನಿಯಲ್ಲಿ ಬೊರುಸ್ಸಿಯಾ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತದೆ. ಬಿಟಿ ಕ್ರೀಡೆ.

Read More

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಾಗರಿಕರು ಮಂಗಳವಾರ (11/10) ಸಂಜೆ WIB ನಲ್ಲಿ ಪಾರ್ಕೆನ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್‌ನ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಗೋಲು ರಹಿತ ಡ್ರಾ ಸಾಧಿಸಿದ ಕಾರಣ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲರಾದರು, ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಗಳಿಗೆ ಕೊನೆಯ 16 ಟಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ವಿಳಂಬಗೊಳಿಸಿದರು.

ಗೋಲು ಗಳಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ರಿಯಾದ್ ಮಹ್ರೆಜ್ ಅವರ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್‌ಗೆ ರೆಫರಿ ರೋಡ್ರಿ ಅವರ ಗೋಲನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪಂದ್ಯವು ಕೆಲವು ವಿವಾದಗಳಿಂದ ಕೂಡಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅಲ್ಜೀರಿಯಾದ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಅವರ ಮರಣದಂಡನೆಯನ್ನು ಕಮಿಲ್ ಗ್ರಾಬರಾ ಅವರು ನೇರ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಿಂದ ಉಳಿಸಿದ ನಂತರ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯನ್ನೂ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು. ಕೇವಲ 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಆಟದ ನಂತರ ಸೆರ್ಗಿಯೋ ಗೊಮೆಜ್‌ಗೆ ಕಾರ್ಡ್. ಅವರು ಹ್ಯಾಕೊನ್ ಹರಾಲ್ಡ್ಸನ್ ಅವರ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ತಡೆದರು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಮಾತನಾಡಿ ಬಿಟಿ ಕ್ರೀಡೆ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, ಪೆಪ್ ಗಾರ್ಡಿಯೋಲಾ ಅವರು ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯು ಆಟದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಆಟಗಾರರ ಕೊರತೆಯನ್ನು ನೀಗಿಸಿದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ (59 ಪ್ರತಿಶತ ಸ್ವಾಧೀನ ಮತ್ತು 14 ಹೊಡೆತಗಳು) ತನ್ನ ತಂಡಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶವಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

ಈಗ ಕೆಟಲಾನ್ ತಂತ್ರಗಾರನು ಬೋರುಸ್ಸಿಯಾ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ ಅನ್ನು ಸಿಗ್ನಲ್ ಇಡುನಾ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾರದ ಐದು ದಿನದಂದು ಪಂದ್ಯದ ದಿನದಂದು ಎದುರಿಸಿದಾಗ ತನ್ನ ಧ್ಯೇಯವು ನೆರವೇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ, ಆ ಪಂದ್ಯವು ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ 16 ಗೆ ಟಿಕೆಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

ಪಂದ್ಯದಲ್ಲೇ ಪೆಪ್ ಗಾರ್ಡಿಯೋಲಾ ಅವರು ಎರ್ಲಿಂಗ್ ಹಾಲೆಂಡ್ ಅವರನ್ನು ತೊರೆಯುವ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಮಾಡಿದರು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಇಲ್ಲದೆ ಗೆಲುವಿನ ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಜೂಲಿಯನ್ ಅಲ್ವಾರೆಜ್ ಅವರಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದರು, ಅವರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಅಪರೂಪವಾಗಿ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ