ಮಲ್ಟಿವರ್ಸಸ್ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಡಿಎಲ್‌ಸಿ, ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಈವೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಲ್ಯಾಂಟರ್ನ್ ಸ್ಕಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ

  • Whatsapp
MultiVersus Gets Stripe DLC, Halloween Event and Skins

ಮಲ್ಟಿವರ್ಸಸ್ ಹೊಸ ಮತ್ತು ದುಷ್ಟ ಗ್ರೆಮ್ಲಿನ್ ಜೊತೆಗೆ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಈವೆಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪೂಕಿ ಸೀಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಿದೆ. ಪ್ಲೇಯರ್ ಫಸ್ಟ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಅನ್ನು ಆಟಕ್ಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ತರುವ ಹಬ್ಬದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು.

Read More

ತಂಡವು ಹೊಸ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಗೇಮ್‌ಪ್ಲೇ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟಿದೆ ಅದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅದರ ಪಾತ್ರದ ವಿಭಜನೆಯು ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಅವನು ಇತರ ನಾಯಕರಂತೆ ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವವನಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ. ಅವನ ಗರಗಸದ ಬ್ಲೇಡ್ ದಾಳಿಯು ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸಾಮಾನ್ಯ ಉತ್ಕ್ಷೇಪಕವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಮೇಲ್ಮೈಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಸುತ್ತಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಅವನು ಗರಗಸದ ಬ್ಲೇಡ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಅವನ ಬಳಿಗೆ ಹಾರಿಹೋದಾಗ ಅದನ್ನು ಹೊಡೆಯಬಹುದು. ಅವನು ಅದನ್ನು ಮಿತ್ರನಿಗೆ ಹೊಡೆದರೆ, ಅದು ಅವರ ಸುತ್ತಲೂ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮುಟ್ಟುವವರಿಗೆ ಹಾನಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ಗರಗಸದ ಬ್ಲೇಡ್‌ಗಳನ್ನು ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಕಣ್ಕಟ್ಟು ಮಾಡುವುದು ಅವನ ಕಿಟ್‌ಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಮಾರ್ಕ್ ಹ್ಯಾಮಿಲ್‌ನಿಂದ ಜೋಕರ್ ಅನೌನ್ಸರ್ ಪ್ಯಾಕ್‌ಗೆ ಡೇಟಾಮೈನ್ಡ್ ಮಲ್ಟಿವರ್ಸಸ್ ಆಡಿಯೊ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳು

ಸ್ಟ್ರೈಪ್‌ನ ಗನ್ ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಗಲಿಬಿಲಿ ದಾಳಿಯೊಂದಿಗೆ ಗುರಿಯನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವನು ಅದರ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದು, ಅದು ಯಾವುದೇ ದೂರದಿಂದ ಬಂದೂಕನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಗರಗಸದ ಬ್ಲೇಡ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಗುರುತಿಸಬಹುದು, ಅಂದರೆ ಅವನು ಅದನ್ನು ಆಟದ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಮುಂದೆ ಇಡಲು ಬ್ಲೇಡ್ ಅನ್ನು ಶೂಟ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಅವನು ತನ್ನ buzz ಗರಗಸವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಸ್ಪೋಟಕಗಳನ್ನು ಸಹ ಜಿಗಿಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ಅವನಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಚಲನಶೀಲತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಶತ್ರು ಸ್ಪೋಟಕಗಳು ಸಹ ಅವುಗಳನ್ನು ಹಾರಿದರೆ ನಾಶವಾಗುತ್ತವೆ.

ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಡೈನಮೈಟ್ ಅನ್ನು ಅಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು. ಡೈನಮೈಟ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವುದರಿಂದ ಟೈಮರ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದು ಖಾಲಿಯಾದಾಗ ಅದು ಸ್ಫೋಟಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಹತ್ತಿರದ ಎದುರಾಳಿಗಳಿಗೆ ನೋವುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವನು ಅದನ್ನು ಅಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಸ್ಫೋಟಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವನ ಇಡೀ ದೇಹವನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸುವ ಉತ್ಕ್ಷೇಪಕವನ್ನಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಕಚ್ಚಬಹುದು. ಇದು ಇನ್ನೂ ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಅನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ವೈರಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಆಟದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಇರುವಾಗ, ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಈವೆಂಟ್ ನವೆಂಬರ್ 15 ರವರೆಗೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಆಟಗಾರರು ಕ್ಯಾಂಡಿ, ಹೊಸ ಸಮಯ-ಸೀಮಿತ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. Gizmo ಅಥವಾ ಸ್ಟ್ರೈಪ್‌ನ ಯುದ್ಧ ಉಡುಗೆ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು ಪಾತ್ರದ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಸ್ಕಿನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಕ್ಯಾಂಡಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕ್ಯಾಂಡಿಯನ್ನು ಜಾಕ್-ಒ-ಲ್ಯಾಂಟರ್ನ್ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್, ರೆನ್‌ಡಾಗ್‌ನ ಮಮ್ಮಿ ಸ್ಕಿನ್ ಅಥವಾ ಜೇಕ್ಸ್ ಕೇಕ್ ರೂಪಾಂತರದ ಕ್ಯಾಲಿಕೋ ಆವೃತ್ತಿಯಂತಹ ಹಬ್ಬದ ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು. ಕ್ಯಾಂಡಿಯನ್ನು ಚಿನ್ನಕ್ಕಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಬಹುದು (500 ಕ್ಯಾಂಡಿ 10 ಚಿನ್ನಕ್ಕೆ ಸಮ).

ಇನ್ನಷ್ಟು: ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಪ್ಲಸ್ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2022 ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಲೈನ್‌ಅಪ್‌ಗಳು GTA, ಅಸ್ಯಾಸಿನ್ಸ್ ಕ್ರೀಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ

ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಸ್ಕಿನ್‌ಗಳು ಸಹ ಇವೆ, ಅದನ್ನು ಗ್ಲೀಮಿಯಂನೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಇವುಗಳ ಸಹಿತ:

  • ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಟಾಮ್ & ಜೆರ್ರಿ (800 ಗ್ಲೀಮಿಯಂ)
  • ಫ್ರಾಂಕೆನ್‌ಸ್ಟೈನ್ ಐರನ್ ಜೈಂಟ್ (1,500 ಗ್ಲೀಮಿಯಂ)
  • ವಿಚ್ ವೆಲ್ಮಾ (1,500 ಗ್ಲೀಮಿಯಂ)
  • ಕಪ್ಪು ಲ್ಯಾಂಟರ್ನ್ ಸೂಪರ್‌ಮ್ಯಾನ್ (2000 ಗ್ಲೀಮಿಯಂನೊಂದಿಗೆ ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಬಹುದು)
  • ಕಪ್ಪು ಲ್ಯಾಂಟರ್ನ್ ವಂಡರ್ ವುಮನ್ (2,000 ಗ್ಲೀಮಿಯಂ)

ದಿ ಪ್ಯಾಚ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ನರ್ಫ್‌ಗಳು, ಬಫ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಉತ್ತಮ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹ ಬರುತ್ತವೆ. “ಡಾಡ್ಜ್ ಮೀಟರ್‌ನ ಹೆಚ್ಚು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕ ಕ್ರಮ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು” ಡಾಡ್ಜ್‌ಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಆಂಟಿ-ಇನ್ಫೈನೈಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಈಗ ಆಟಗಾರರು ಹೆಚ್ಚು ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಕಾಂಬೊಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರಲು ನಾಲ್ಕು ದಾಳಿಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಅದೇ ಮೂರು ದಾಳಿಗಳ ನಂತರ ಕಿಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ