‘ಬ್ಲಾಂಡ್’ ತನ್ನ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ನೆಚ್ಚಿನ ಚಿತ್ರ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ನಿಕ್ ಕೇವ್

  • Whatsapp

ನಿಕ್ ಕೇವ್ ಮರ್ಲಿನ್ ಮನ್ರೋ ಬಯೋಪಿಕ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಹೊಂಬಣ್ಣದ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಅವರ ನೆಚ್ಚಿನ ಚಿತ್ರ.

Read More

ವಾರೆನ್ ಎಲ್ಲಿಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸ್ಕೋರ್ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ ಸಂಗೀತಗಾರ, ಅವರ ಸುದ್ದಿಪತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೆಸರಿಸಲು ಕೇಳಿದರು ರೆಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ ಫೈಲ್ಸ್.

ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ, ಗುಹೆ ಸರಳವಾಗಿ ಬರೆದರು: “ಹೊಂಬಣ್ಣದ. ಲವ್, ನಿಕ್. ”

ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಡೊಮಿನಿಕ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅನಾ ಡಿ ಅರ್ಮಾಸ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಹೊಂಬಣ್ಣದ ಇದು ಜಾಯ್ಸ್ ಕರೋಲ್ ಓಟ್ಸ್ ಅವರ ಕಾದಂಬರಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಮನ್ರೋ ಅವರ ಜೀವನದ “ಮರುಚಿಂತನೆ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸಾರಾಂಶವು ಹೀಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ: “ಹೊಂಬಣ್ಣದ ಹಾಲಿವುಡ್‌ನ ಅತ್ಯಂತ ನಿರಂತರ ಐಕಾನ್‌ಗಳಾದ ಮರ್ಲಿನ್ ಮನ್ರೋ ಅವರ ಜೀವನವನ್ನು ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಮರುರೂಪಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಾರ್ಮಾ ಜೀನ್‌ನಂತೆ ಅವಳ ಬಾಷ್ಪಶೀಲ ಬಾಲ್ಯದಿಂದ, ಸ್ಟಾರ್‌ಡಮ್‌ಗೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯ ತೊಡಕುಗಳ ಮೂಲಕ, ಹೊಂಬಣ್ಣದ ತನ್ನ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮತ್ತು ಖಾಸಗಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ನಡುವಿನ ವಿಶಾಲವಾದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಸತ್ಯ ಮತ್ತು ಕಾದಂಬರಿಯ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಮಸುಕುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ಮೊದಲು, ಚಿತ್ರವು ಗ್ರಾಫಿಕ್ ದೃಶ್ಯಗಳಿಂದಾಗಿ US ನಲ್ಲಿ ಅದರ NC-17 ರೇಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿವಾದವನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು. ಚಲನಚಿತ್ರವು ವಿಮರ್ಶಕರನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿತು, ಕೆಲವರು ಮನ್ರೋನನ್ನು ಬಲಿಪಶುವಾಗಿ ಚಿತ್ರಿಸುವಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು “ಶೋಷಣೆ” ಮತ್ತು “ಸಮಸ್ಯೆ” ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದರು.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇತರರು ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಮಾನಸಿಕ ಭಯಾನಕ ಎಂದು ಹೊಗಳಿದರು. ನಾಲ್ಕು-ಸ್ಟಾರ್ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ, NME ಬರೆದರು: “ಇದು ಸುಲಭವಾದ ವೀಕ್ಷಣೆ ಅಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಅದರ ಕೇಕ್ ಅನ್ನು ತಿನ್ನಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಒಂದು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಮನ್ರೋ ಅವರ ನಟನಾ ಪರಾಕ್ರಮವನ್ನು ಅವರ ಕಲೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸದೆ ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬ ಅಂಶವನ್ನು ಇದು ಒತ್ತಿಹೇಳುತ್ತದೆ… ಆದರೆ ಶೋಷಣೆಯ ಮೂಲಕ ಕತ್ತರಿಸಿದ ಮತ್ತು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಛಿದ್ರವಾಗುತ್ತಿರುವ ಅವಳ ಮನಸ್ಸಿನ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಮುಳುಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಡಿ ಅರ್ಮಾಸ್ ಅಭಿನಯಕ್ಕೆ ಮಾನವೀಯತೆಯಿದೆ, ಇದು ಉತ್ತಮ ಅಭಿರುಚಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಉಲ್ಲಂಘನೆಯಾಗಿದೆ. .

“ಯಾವುದೇ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಭಯಾನಕತೆಯಂತೆ, ಹೊಂಬಣ್ಣದ ಕ್ರೆಡಿಟ್ಸ್ ರೋಲ್ ನಂತರ ಬಹಳ ಸಮಯದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಸ್ಥಿರಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಗುಹೆ ಈ ಹಿಂದೆ 2016 ರ ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಡೊಮಿನಿಕ್ ಜೊತೆ ಸಹಕರಿಸಿದ್ದರು ಒನ್ ಮೋರ್ ಟೈಮ್ ವಿತ್ ಫೀಲಿಂಗ್ಇದು ನಿಕ್ ಕೇವ್ ಅಂಡ್ ದಿ ಬ್ಯಾಡ್ ಸೀಡ್ಸ್ ನ ಹದಿನಾರನೇ ಆಲ್ಬಂನ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸುತ್ತದೆ, ಅಸ್ಥಿಪಂಜರ ಮರ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ