ಬಿಲ್ ಮುರ್ರೆ ಆಪಾದಿತ ಆನ್-ಸೆಟ್ ದುರ್ವರ್ತನೆಗಾಗಿ ಖಾಸಗಿ $100K ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಲುಪುತ್ತಾನೆ: ವರದಿ

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ಪೈಗೆ ಗಾವ್ಲೆ, ETOnline.com.

Read More

ಬಿಲ್ ಮುರ್ರೆ ಅವರ ಆಪಾದಿತ ಆನ್-ಸೆಟ್ ನಡವಳಿಕೆಯ ನಂತರ ಖಾಸಗಿ ವಸಾಹತು ತಲುಪಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಪಕ್ ಸೋಮವಾರ, 72 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ನಟ “ಬೀಯಿಂಗ್ ಮಾರ್ಟಲ್” ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ “ಹೆಚ್ಚು ಕಿರಿಯ ಮಹಿಳೆ” ಯೊಂದಿಗೆ $ 100,000 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೊತ್ತವನ್ನು ತಲುಪಿದರು. ಅಂಜಿ ಅನ್ಸಾರಿಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ನಿರ್ದೇಶನ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನಟ ಮತ್ತು ಮಹಿಳಾ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ನಡುವಿನ ಆಪಾದಿತ ಘಟನೆಯ ನಂತರ.

ET ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ಮರ್ರೆಯನ್ನು ತಲುಪಿದೆ.

ಬಹು ಮೂಲಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ ಔಟ್ಲೆಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಮುರ್ರೆ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ನಂಬಿದ ನಂತರ ಆನ್-ಸೆಟ್ ಘಟನೆ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ – ಅವರು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅಲ್ಲ ಅವನ ಸಹನಟ, ಕೇಕೆ ಪಾಮರ್ – ಅವನೊಂದಿಗೆ ಫ್ಲರ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ. ಮರ್ರಿ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯು ನಿರ್ಮಾಣದ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದ ಹಾಸಿಗೆಯ ಬಳಿ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಮರ್ರಿಯು ಅವಳ ದೇಹವನ್ನು ಚುಂಬಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಔಟ್ಲೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಅವಳನ್ನು ಅಡ್ಡಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು.

ಔಟ್ಲೆಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಮುರ್ರೆ ತನ್ನನ್ನು ಮೀರಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಅವಳು ಚಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದಾಗ, ಇಬ್ಬರೂ ಮುಖವಾಡಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರೂ ಅವರು ಅವಳ ತುಟಿಗಳಿಗೆ ಮುತ್ತಿಟ್ಟರು ಎಂದು ಮಹಿಳೆ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮುರ್ರೆ ಈ ಕ್ಷಣವನ್ನು “ತಮಾಷೆಯ” ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಮಹಿಳೆ “ಅವನ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಂಡಳು” ಮತ್ತು “ಗಾಬರಿಗೊಂಡಳು”. ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಹ ಮಹಿಳೆ ಮತ್ತು ಆಪಾದಿತ ಎನ್‌ಕೌಂಟರ್‌ಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾದ ಎರಡನೇ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಇಬ್ಬರೂ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಔಟ್‌ಲೆಟ್ ಪ್ರಕಾರ.

ಮುರ್ರೆ ಹಿಂದೆ ಹೇಳಲಾದ ಘಟನೆಯನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ CNBC ಯೊಂದಿಗೆ ಮೇ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ.

“ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಮಹಿಳೆಯೊಂದಿಗೆ ನನಗೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯವಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ತಮಾಷೆಯೆಂದು ಭಾವಿಸಿದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ. ಕಂಪನಿ, ಚಲನಚಿತ್ರ ಸ್ಟುಡಿಯೋ, ಸರಿಯಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸಿತು. ಅವರು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಮತ್ತು ತನಿಖೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದರು.

“ಈಗಿನಂತೆ, ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಪರಸ್ಪರ ಶಾಂತಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಮರ್ರಿ ಮುಂದುವರಿಸಿದರು. “ಅಲ್ಲಿಯೇ ನಿಜವಾದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಾವಿಬ್ಬರೂ ವೃತ್ತಿಪರರು, ನಾವು ಪರಸ್ಪರರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರಲು ಮತ್ತು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಮುಂದೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಮುರ್ರೆ “ದುಃಖವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದರು” ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಸ್ಥಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ “ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಪರಿಹರಿಸಿದರು” ಎಂದು ನಟನಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಮೂಲವು ಔಟ್‌ಲೆಟ್‌ಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ. ಔಟ್ಲೆಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಕೂಡ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಖಾಸಗಿ ವಸಾಹತು ತಲುಪಿದರು.

ಪರಿಹಾರದ ಭಾಗವಾಗಿ, ಮೂಲಗಳು ಔಟ್ಲೆಟ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದವು, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಪಕರ ವಿರುದ್ಧ ಅವರು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಯಾವುದೇ ಕಾನೂನು ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಮನ್ನಾ ಮಾಡಿದರು. ಇನ್ನೂ, ಚಿತ್ರವು ಇನ್ನೂ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಭವಿಷ್ಯವು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಔಟ್ಲೆಟ್ ಪ್ರಕಾರ.

ತನ್ನ ಮೇ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಮುರ್ರೆ ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರವು ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು “ಬಹಳ ಆಶಾವಾದಿ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, “ನನ್ನ ಬೂಟುಗಳನ್ನು ಹಾಕುವುದು ನನಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಾವಿಬ್ಬರೂ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಮರಳಲು ಮತ್ತು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ನಂಬಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ, ನಾವಿಬ್ಬರೂ ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆದಿದ್ದೇವೆ.

ಮುರ್ರೆಯ ಆಪಾದಿತ ವಸಾಹತು ಸುದ್ದಿಯು ನಟನ ಮೇಲೆ ಹಿಂದೆ “ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಅನುಭವಗಳು” ಮತ್ತು “ಕಿರುಕುಳ” ದ ಆರೋಪದ ನಂತರ ಬರುತ್ತದೆ.

ಸಹ ನಟಿ ಗೀನಾ ಡೇವಿಸ್ ತನ್ನ ಆತ್ಮಚರಿತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಮರ್ರಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಸಭ್ಯತೆಯ ಮರಣ. ಡೇವಿಡ್ ಅವರು ತಮ್ಮ 1990 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ “ಕ್ವಿಕ್ ಚೇಂಜ್” ನ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಯ ಮುಂದೆ ಅವಳನ್ನು ಕಿರುಚಿದರು ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಒಪ್ಪಿಗೆಯನ್ನು ನೀಡದೆಯೇ ಅವಳ ಮೇಲೆ ಮಸಾಜ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಬಳಸಿದರು ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದರು.

“ಚಾರ್ಲೀಸ್ ಏಂಜೆಲ್ಸ್” ನಲ್ಲಿ ಮುರ್ರೆಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಲೂಸಿ ಲಿಯು ತನ್ನ ಸಹ-ನಟಿಯ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಕುರಿತು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಟೈಮ್ಸ್2021 ರಲ್ಲಿ “ಏಷ್ಯನ್ ಎನಫ್” ಪಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟ್. ಮುರ್ರೆ ತನ್ನ ಮೇಲೆ ಅವಮಾನಗಳನ್ನು ಎಸೆದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಭಾಷೆ “ಕ್ಷಮಿಸಲಾಗದು ಮತ್ತು ಸ್ವೀಕಾರಾರ್ಹವಲ್ಲ” ಎಂದು ಲಿಯು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ