ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ನೇರವಾದ ವೀಕ್ಷಕ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ದೊಡ್ಡ ಮೊದಲ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ

  • Whatsapp

ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಡಿಸ್ನಿ+ ಮತ್ತು ಇತರ ಸೇವೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ನಿಜವಾದ ವೀಕ್ಷಕರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಎಷ್ಟು ಜನರು ಹೊಸ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಶೋ ಅಥವಾ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿ ತಿಳಿಯಲು ಯಾವುದೇ ನೈಜ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಒಂದು ಕ್ಯಾಚ್ ಎಂದರೆ ಇದು ಯುಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇರುತ್ತದೆ.

Read More

ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಯುಕೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ರಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟರ್‌ಗಳ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಸಂಶೋಧನಾ ಮಂಡಳಿಯಾದ ಬಾರ್ಬ್‌ಗೆ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಸೇರಿಕೊಂಡಿದೆ. ಗುಂಪು ದೂರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಅಳೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈಗ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಅದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲಿದೆ. ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ತನ್ನ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಯಾವುದೇ ಹೊರಗಿನ ದೇಹದಿಂದ ಅಳೆಯುವುದನ್ನು ಇದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಂದೆ, ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ವೀಕ್ಷಕರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಾವು ವಿವರವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿರುವುದು ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ತನ್ನ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಹೇಳಲು ಬಯಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ