ನೀವು ನೋಡಲೇಬೇಕಾದ ಭಯಾನಕ ಭಯಾನಕ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

  • Whatsapp

ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್‌ನ ಕೂಗುವ ಗಾಳಿಯು ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಆನಂದಕ್ಕಾಗಿ ಭಯಾನಕ-ವಿಷಯದ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ರಾಶ್. ಮುಂತಾದ ಕ್ಲಾಸಿಕ್‌ಗಳಿಂದ ಎಕ್ಸ್-ಫೈಲ್ಸ್ ಮುಂತಾದ ಆಧುನಿಕ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳಿಗೆ ಅಮೇರಿಕನ್ ಭಯಾನಕ ಕಥೆಹೆದರಿಕೆಗಳು ಬಹಳ ಹಿಂದಿನಿಂದಲೂ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯ ಪ್ರಧಾನ ಅಂಶವಾಗಿದೆ.

Read More

ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಟಿವಿಯೊಂದಿಗೆ, ನಾವು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಂಪೂರ್ಣ ಭಯಾನಕವಲ್ಲದ ಕೆಲವು ಭಯಾನಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ.

ಧ್ವಂಸ

ಎಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು: BBC iPlayer

ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ: ಕೆಂಪು ಗುಲಾಬಿ, ಡೆಡ್ ಸೆಟ್

ಒಂದು ಕೊಲೆಗಾರ ಬಾತುಕೋಳಿ. ಒಂದು ಕ್ರೂಸ್ ಹಡಗು. ಒಂದು ಕೊಲೆ ರಹಸ್ಯ. ಬಿಬಿಸಿ ಮೂರು ಧ್ವಂಸ ಅಲೆಗಳ ಮೇಲೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ, ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಹೊಸದಾಗಿ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡ ಕ್ರೂಸ್ ಹಡಗು ನೇಮಕಾತಿಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಕಾಮಿಕ್-ಹಾರರ್ ಡಿಲೈಟ್ ಆಗಿದೆ.

ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಲಡ್ಹುಡ್ನ ಆಸ್ಕರ್ ಕೆನಡಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಲೇಸ್ ನಡುವೆ ಇರುವವರುಯುವ ಪ್ರೌಢಾವಸ್ಥೆಯ ಬುಡಕಟ್ಟು ಸ್ವಭಾವದ ಬಗ್ಗೆ ಶೈಲಿಯ ಹಾಸ್ಯ, ಅಲ್ಲಿ ಸರಾಸರಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಮಾಫಿಯಾವನ್ನು ಹೋಲುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ದೈತ್ಯ ಬಾತುಕೋಳಿ ಹಡಗಿನಲ್ಲಿದ್ದವರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಭಯಾನಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿರಬಹುದು, ಧ್ವಂಸ ಎಂಬ ಧಾಟಿಯಲ್ಲಿ ಚೇಷ್ಟೆಯ ಛಲಗಾರನೂ ಆಗಿದ್ದಾನೆ ಸ್ಕ್ರೀಮ್ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಾಸ್ಯದೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಭಯಾನಕತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮಗು

ಎಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು: ಆಕಾಶ/ಈಗ

ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ: ಅಮೇರಿಕನ್ ಭಯಾನಕ ಕಥೆ, ಟ್ವಿಲೈಟ್ ವಲಯ

ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್-ಅಪ್ ಕಾಮಿಡಿಯನ್ ಮಿಚೆಲ್ ಡಿ ಸ್ವರ್ಟೆ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಉದ್ದಕ್ಕೂ ರುಚಿಕರವಾದ ಜೆಟ್ ಕಪ್ಪು ಹಾಸ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಮಿನುಗಿದರು, ಮಗು ಮಾತೃತ್ವ ಮತ್ತು ಪೋಷಕರನ್ನು ಅದರೊಂದಿಗೆ ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಟ್ವಿಲೈಟ್ ವಲಯ ಸಾರಾಂಶ: ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡದ ಅಥವಾ ಬಯಸದ ಮಹಿಳೆ ಆಕಾಶದಿಂದ ಅವಳ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತಾಳೆ. ಓಹ್ ಮತ್ತು ಇದು ಕೊಲೆಗಾರ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಮಹಿಳೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ಹಕ್ಕು ಮತ್ತು ತಾಯ್ತನದ ಸಾಮಾಜಿಕ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳ ಮೇಲೆ ಮುಳ್ಳಿನ ಸಾಮಾಜಿಕ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನದಂತೆ ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸುವುದು ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೊಲ್ಲಲಾಗದ ಮಗು ತನಗೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನೀಡುವ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರ ಮೂಲಕ ಸಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ರೂಪಕವಲ್ಲ ಆದರೆ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಸಾವಿನ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವವರಿಗೆ, ಮಗು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಚಕ್ಕಿ

ಎಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು: ಆಕಾಶ/ಈಗ

ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ: ಸೇವಕ, ಮಿಡ್ವಿಚ್ ಕೋಗಿಲೆಗಳು

ಸರಣಿ ಕೊಲ್ಲುವ ಗೊಂಬೆ ತನ್ನ ಹೆಸರಿಗೆ ಎಂಟು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನದೇ ಆದ ಎರಡನೇ ಸೀಸನ್‌ಗೆ ಮರಳಿದೆ. ಭಯಾನಕ ಐಕಾನ್ ಬ್ರಾಡ್ ಡೌರಿಫ್ ದುಷ್ಟ ಟೈಕ್‌ಗೆ ಧ್ವನಿ ನೀಡಲು ಹಿಂದಿರುಗುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಸರಣಿಯು ಅಸಂಬದ್ಧವಾದ ಭಯಾನಕ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಂಡು ಮೂಲ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಯಾವುದೇ ಅಸಹಜ ಸಂವೇದನೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೊದಲ ಎರಡು ಸೀಸನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಘೋರವಾದ ಕಿಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅಸೆರ್ಬಿಕ್ ಹಾಸ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಚಕ್ಕಿಯನ್ನು ಟಿವಿಗೆ ಪಳಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ – ಕೆಂಪು ತಲೆಯ ವ್ರೆಕ್ಕಿಂಗ್ ಬಾಲ್ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಬೆದರಿಕೆಯೊಡ್ಡುವ ಮಗುವಿಗೆ ಏಕೆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಯಿತು ಎಂಬುದನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಆಟ ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಟಿಲ್ಲಿ, ಫಿಯೋನಾ ಡೌರಿಫ್ ಮತ್ತು ಅಲೆಕ್ಸ್ ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗುವುದನ್ನು ನೋಡಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಮಿಡ್ನೈಟ್ ಕ್ಲಬ್

ಎಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು: ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್

ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ: ದಿ ಹಾಂಟಿಂಗ್ ಆಫ್ ಹಿಲ್ ಹೌಸ್, ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಮಾಸ್

ಭಯಾನಕ ಸುಪ್ರೀಮೋ ಮೈಕ್ ಫ್ಲಾನಗನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕೊಡುಗೆ, ಮಿಡ್ನೈಟ್ ಕ್ಲಬ್ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಭಯಾನಕ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಹೇಳಲು ಭೇಟಿಯಾಗುವ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಹದಿಹರೆಯದವರ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ. ಫ್ಲಾನಗನ್‌ನ ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ, ಸಾವು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಮೂಲೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ಸುಪ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಈ ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಕ್ಯೂರಿಯೊವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ನಾಲ್ಕನೇ ಗೋಡೆಯ ಒಡೆಯುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಮೆಟಾ ಡಿಕನ್‌ಸ್ಟ್ರಕ್ಷನ್‌ನ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

ಫ್ಲಾನಗನ್ ಅವರ ಇತರ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವವರಿಗೆ ಅದೇ ದುಷ್ಟ ಸಂತೋಷಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಜಂಪ್ ಸ್ಕೇರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ ನಂತರ ಜಂಪ್ ಸ್ಕೇರ್‌ಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಏಕೆಂದರೆ ಪ್ರದರ್ಶನವು ವಿಭಜಿಸುವ ತಂತ್ರದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಶ್ವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಮುರಿದಿದೆ.

ಸರಿಯಾದವರನ್ನು ಒಳಕ್ಕೆ ಬಿಡಿ

ಎಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು: ಪ್ಯಾರಾಮೌಂಟ್ +

ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ: ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಜೊತೆ ಸಂದರ್ಶನ, ತೀರಿ ಹೋದವರ ದಿನ

2008 ರ ಹಿಟ್ ಸ್ವೀಡಿಷ್ ಭಯಾನಕ ಚಲನಚಿತ್ರದ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಭಾಷೆಗೆ ಮತ್ತು ರಂಗ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಸರಿಯಾದದನ್ನು ಬಿಡಿ ರಕ್ತಪಿಶಾಚಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಸಿವು ಇದೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೆಲವು ಇತ್ತೀಚಿನ ಹದಿಹರೆಯದ-ಸ್ನೇಹಿ ಫಾಂಗ್ ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ದಿ ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಡೈರೀಸ್ ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ ರಕ್ತ, ಸರಿಯಾದದನ್ನು ಬಿಡಿ ಏರಿಳಿತಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಾರದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಗಂಭೀರವಾದ ಟೇಕ್‌ಗಾಗಿ ಮಾನಸಿಕ ಹಕ್ಕನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನೈಸರ್ಗಿಕವಾದ ಮಸೂರದ ಮೂಲಕ, ಪ್ರದರ್ಶನವು ರಕ್ತಪಿಶಾಚಿಯ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪ್ರಭಾವದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ದ್ವೇಷಪೂರಿತ ಎಂಟುತನ್ನ ರಕ್ತಪಿಶಾಚಿ ಮಗಳಿಗೆ ಮಾನವ ರಕ್ತವನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ತಂದೆಯಾಗಿ ಡೆಮಿಯಾನ್ ಬಿಚಿರ್ ಎದ್ದುಕಾಣುತ್ತಾನೆ.

https://www.youtube.com/watch?v=XWUkOh1xlzw

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ