ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಡರಾತ್ರಿಯ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು ಹೇಗಿವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಕೂಲ್ ಜೋಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಈ ಇಬ್ಬರು ಜೋಡಿ ಗುರಿಗಳನ್ನು ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲರಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಅವರ ಆರಾಧ್ಯ ಸನ್ನೆಗಳಿಂದ ನಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಕರಗಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ, ರಣವೀರ್ ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ಮೇಲಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ಎಂದಿಗೂ ಹಿಂಜರಿಯದ ಅಂತಹ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ದೀಪಿಕಾ ಅವರು ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್‌ಗಾಗಿ ರ‍್ಯಾಂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದಾಗ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಹೆಮ್ಮೆ ತಂದರು ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ, ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕೆಲ್ ಅವರ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಪಿಕು ತಾರೆ ತನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದುಕೊಂಡರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬಿ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಡರಾತ್ರಿಯ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳೂ ಸೇರಿವೆ.

Read More

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಡರಾತ್ರಿ ಸಂಭಾಷಣೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಲೂಯಿ ವಿಟಾನ್‌ಗಾಗಿ ರಾಂಪ್ ವಾಕ್ ಮಾಡಿದ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಡಚೆಸ್ ಆಫ್ ಸಸೆಕ್ಸ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕೆಲ್ ಅವರ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್. ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕೆಲ್ ಅವರ ಆರ್ಕಿಟೈಪ್ಸ್ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ರಣವೀರ್ ಕೆಲಸದ ಕಾರಣದಿಂದ ಒಂದು ವಾರ ದೂರದಲ್ಲಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ನೋಡಲು ಅವನು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ದೀಪಿಕಾ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ತನ್ನ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಖಿನ್ನತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಮೇಘನ್ ನಟಿಯನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ, “ನೀವು ಹೇಳಿದಾಗ ನೀವು ಎಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿದೆಯೇ, ಓಹ್, ನನಗೆ ಈಗ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ನಾನು ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ?” ಇದಕ್ಕೆ ದೀಪಿಕಾ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದು, “ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ನನ್ನ ಸಹೋದರಿಯನ್ನು ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಥವಾ ನನ್ನ ಪತಿಯೊಂದಿಗೆ ತಡರಾತ್ರಿಯ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳಂತಹ ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ. ಆ ಕ್ಷಣಗಳು ಇಂದು ನನ್ನಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತುಂಬಿವೆ. ”

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್- ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ PDA

ಒಂದು ವಾರದ ಹಿಂದೆ, ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಕ್ಯಾನೆಸ್‌ನ ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಪೋಸ್ಟರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ತಮ್ಮ Instagram ಖಾತೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು. ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಾಧನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು! #throwback #cannes #proudme ಇಂದು ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿರಿ, ಮಗು! @ದೀಪಿಕಾಪಡುಕೋಣೆ” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆಯನ್ನು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬ್ರಾಂಡ್‌ನ ಬ್ರಾಂಡ್ ಅಂಬಾಸಿಡರ್ ಎಂದು ಘೋಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ರಣವೀರ್‌ಗೆ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ಮೇಲೆ ಹರಿಯುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. “ನನ್ನ ರಾಣಿ! ಇದು ನಮಗೆ ಹೆಮ್ಮೆ ತಂದಿದೆ ಎಂದು ರಣವೀರ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗ

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮುಂದಿನ ರಾಕಿ ಔರ್ ರಾಣಿ ಕಿ ಪ್ರೇಮ್ ಕಹಾನಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಜೊತೆಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಯಾ ಬಚ್ಚನ್, ಧರ್ಮೇಂದ್ರ ಮತ್ತು ಶಬಾನಾ ಅಜ್ಮಿ ಕೂಡ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗ

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಕಿಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದೆರಡು ರೋಚಕ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ. ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಜೊತೆಗೆ ಪಠಾಣ್ ಇದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರಭಾಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಕೆ, ಹೃತಿಕ್ ಜೊತೆಗೆ ಫೈಟರ್ ಮತ್ತು ಇತರರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಪಿಡಿಎ ನಂತರ, ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಐಷಾರಾಮಿ ಆಭರಣಗಳ ರಾಯಭಾರಿಯಾಗಲು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆಯನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸಿದರು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ